Mang thai - Chuẩn bị sinh

Dự đoán sinh trai gái qua giấc mơ khi mang bầu

Đến trả lời mới nhất
  • 3.17K Lượt chia sẻ
  • 64.3K Lượt đọc
  • 135 Trả lời

21 Người đang theo dõi

• Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7
    • 317 Bài viết

• 157 Được cảm ơn

Xác định là giai xịn rồi, 27 tuần rồi mà vẫn mơ thấy bé gái là sao đây?!
    • 33 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

các chị cho e hỏi e mới bầu được gần 12w mà rất hay mơ thất hổ con.nhìn rất xinh và hiền nữa.đêm qua ngủ lại gặp hổ con trong mơ nữa.không biết có ý nghĩa gì không nhỉ? có mẹ nào giống em không.
    • 804 Bài viết

• 932 Được cảm ơn

Hồi em chưa biết mình có em bé, em nằm mơ thấy có con rắn cái, màu vàng, rất to, rất đẹp, chui vô mùng, nằm dưới lưng => bầu công chúa
    • 34 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hello_2013 Xem bài viết
    các chị cho e hỏi e mới bầu được gần 12w mà rất hay mơ thất hổ con.nhìn rất xinh và hiền nữa.đêm qua ngủ lại gặp hổ con trong mơ nữa.không biết có ý nghĩa gì không nhỉ? có mẹ nào giống em không.
    Thường mơ thấy hổ là con trai mà
    • 33 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thienthan_be Xem bài viết
    Thường mơ thấy hổ là con trai mà
    Mong là như thế mẹ nó ah.hôm trc em có đi xem bói vừa đến lượt xem của mình bà bói đã bảo năm nay có tin vui sang năm có con bồng con bế và là quý tử nhưng e cũng không chắc chắn lắm.hi cũng đang mong con trai quá
    • 130 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

Ôi em ngủ mơ toàn thấy cá, rất nhiều nữa có mấy con to và dài như quả bí đao to ấy. Đi siêu âm lần đầu BS bảo công chúa rồi, lần sau mà BS cũng bảo thế thì ăn chắc nhà lại có hot girl
    • 5,918 Bài viết

• 12,254 Được cảm ơn

Bé đầu mình toàn nằm mơ thấy con trai, trắng trẻo, bụ bẫm, chạy đùa nghịch quanh đồng cỏ. Hihi đi SA con gái. Bé thứ 2 bầu 12w nằm mơ thấy sanh ra 1 bé gái nặng 2.8kg đen thui hihi mơ 2 lần sanh bé gái. Xong 2 lần mơ thấy cá sấu dí theo ăn thịt. Đi SA lúc 17w bs chỉ cho xem bé có con cu xinh xinh.:P
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng đang mang bầu được 18 tuần, 11,4 tuần và 17,4 tuần đi siêu âm bác sĩ đều phán giống mẹ, hôm 17,4 tuần đi siêu âm b.s Hải ở 10A Hà Đông nên mọi người bảo nếu b.s Hải phán thì chuẩn rồi không sai được đâu. Nhưng không hiểu sao mình luôn có linh cảm là mình mang bầu con trai. Ngủ mơ mấy lần toàn thấy sinh con trai. Có lần ngủ mơ thấy sinh em bé bà ngoại bảo là con gái 3,2kg nhé, nhưng tự nhiên mình vạch quần bé ra thì lại là một bé trai. Mình còn bảo mẹ chêu mình xong còn hét lên ông xã có thằng cu rồi. Chẳng biết thế nào nữa, mình mới tập 1 và cũng muốn có rất nhiều con nhưng vẫn mong có thằng cu đầu cho yên tâm rồi mấy đứa nữa cũng được
    • 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

haiz.e toàn mơ thấy rai mà đi siêu âm ra gái nè.đúng đâu mà đúng.nói thế thôi chứ vẫn iu con gái.he

Gởi từ ứng dụng Webtretho của pypyloveme
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tina_vic Xem bài viết
    Bé đầu mình toàn nằm mơ thấy con trai, trắng trẻo, bụ bẫm, chạy đùa nghịch quanh đồng cỏ. Hihi đi SA con gái. Bé thứ 2 bầu 12w nằm mơ thấy sanh ra 1 bé gái nặng 2.8kg đen thui hihi mơ 2 lần sanh bé gái. Xong 2 lần mơ thấy cá sấu dí theo ăn thịt. Đi SA lúc 17w bs chỉ cho xem bé có con cu xinh xinh.:P
    Em cũng giống chị, đứa đầu mơ toàn con gái thì lại ra con trai nên đứa này em chẳng còn tin giấc mơ nữa hihi...
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thì con nào vẫn yêu nhưng chỉ là linh cảm thôi mà. Chị gái mình quay nhẫn cũng phán bảo mình phải tâp 3 mới có con zai. Hì kiểu này chăc hơi vất
    • 13 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Cái này mình thấy đúng vs mình này. Hồi chưa biết có e bé 1lần mình nằm mơ thấy 1con rắn cứ bò theo mình, 1lần 1 con tự nhiên chui vào nằm cùng mình. Quá CKK thử que thấy 2 vạch mình cũng ko ngờ nhạy vậy vì mình vs ô xã thả đúng 1 tháng cũng đúng 1 ngày rụng trứng thôi, k nghĩ lại có luôn đc. Rồi sau đó mình liên tục mơ thấy sư tử vs hổ. Đến tuần 16 sa thì bs bảo "chim cò nhé".
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Topic này trúng tim mình luôn. Mình trùm về mơ. Trước khi lấy chồng, mình hay nằm mơ thấy mình có em bé. Đến khi đám cuoi xong, mình và ox định đi chơi cho đã rồi mới có baby, nên chỉ "lỡ" vào đêm tân hôn, những lần sau đều sd bcs. Vay mà mình lại dính luôn vào đêm định mệnh đó. Giờ mình mới 14w mà thường xuyên mơ thấy con trai, nhưng ox và gđ chồng thì lại thích con gái cơ..hic...chưa j đã lo đặt tên cho con gái rồi... họ sẽ thất vọng nếu mình sinh con trai thật
    • 44 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Ngay tháng đầu tiên là e mơ thấy bé trai cứ cười khach khách vs em. Mấy tháng sau đi siêu âm chẳng cần hỏi BS mà thấy ngay cái của quý của cu cậu cứ ngỏng ngỏng trên màn hình siêu âm là chắc rồi
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em thì đang trong giai đoạn chuẩn bị để mang thai nhưng đã nằm mơ tứ tung rồi, chắc do mong muốn có em bé quá nên cũng toàn mơ thấy trẻ con. Có hôm nằm mơ thấy một nhà toàn trẻ con đứa bò lổm ngôm, đứa ngủ, đứa chơi, đứa đang tè dầm...
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 22 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Em và chồng đang rất mong có con vì mẹ chồng dạo này sức khỏe ko được tốt. Bọn em mới cưới được gần 3 tháng thôi nhưng cũng sốt ruột lắm, về nhà ai cũng hỏi

Hôm nọ em vừa mơ em sinh con, bé gái rõ ràng. Hsau chồng em lại mơ em có bầu, hì hì, em cũng hy vọng lắm nhưng chưa dám thử. Vì cưới hơn 2 tháng em cũng thử 3,4 lần mà toàn mừng hụt, hị hị
  • Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7