Mang thai - Chuẩn bị sinh

Đồ ăn vặt cho bà bầu trên Văn phòng làm việc?

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 22.7K Lượt đọc
  • 121 Trả lời

19 Người đang theo dõi

• Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7
    • 41 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

e đang ở tuần thứ 13 nhưng chưa tăng kg nào. Đợt này e cũng đỡ nghén hơn chứ mấy tuần trc thì thôi rồi. ko ăn đc j cả. E đọc thực đơn của các chị mà thấy thích quá. E cứ cảm thấy mình ăn chả có chất mấy. Dnay ban đêm e hay thấy đói nhưng ko biết nên ăn j. vì đêm lười dậy quá. E ko uống đc sữa bầu. hic. có chị nào có đồ ăn đêm dễ ăn thì chỉ cho e với.
    NOTHING IN MY EYES
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• chế độ ăn uống cho bà bầu 3 tháng cuối ???

nhóc nhà em được 30w roài các mẹ àh,nhưng tình hình là..dạo này trời nóng bức quá,ngồi không cũng toát hết mồ hôi,đêm không ngủ được,ăn uống không thấy ngon miệng gì cả,em thấy lo lắng quá vì là 3 tháng cuối,nhóc cần nhìu dinh dưỡng để phát triển....em muốn hỏi các mẹ có kinh nghiệm xem mẹ con em...

• Có nên cho bé uống thuốc tây nhiều không?

Bé nhà tôi có biểu hiện ho, đờm, ngứa cổ, đờm loãng dễ khạc, đau mình mẩy, sốt. Bác sĩ kê đơn con...

• Chế độ bảo hiểm cho bà bầu

Mod ơi em tìm mãi mà k biết viết chủ đề này vào đâu, cho em viết tạm đây nhé. Có gì nhờ Mod chuyển giúp em về đúng chỗ. Em có vấn đề gấp gấp cần tham khảo ý kiến cả nhà. Chuyện là bây h em đang mang thai gần 6 tháng, nhưng cty em lại giải thể. Hết tháng này là em thất nghiệp rồi. Em đang lo quá,...

• Tư thế nằm chuẩn theo từng quý thai kỳ

Mắm- nhỏ bạn thân của mình bầu 6.5 tháng hỏi mình lúc ngủ...nằm kiểu gì...mình nói mình nằm nghiêng...

• Chồng giúp vợ sinh con dưới nước cảm động quá các mẹ

Trong những phút giây khó khăn, đau đớn nhất mà người phụ nữ phải chịu đựng khi sinh con, người...

• 101 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huong590 Xem bài viết
    e đang ở tuần thứ 13 nhưng chưa tăng kg nào. Đợt này e cũng đỡ nghén hơn chứ mấy tuần trc thì thôi rồi. ko ăn đc j cả. E đọc thực đơn của các chị mà thấy thích quá. E cứ cảm thấy mình ăn chả có chất mấy. Dnay ban đêm e hay thấy đói nhưng ko biết nên ăn j. vì đêm lười dậy quá. E ko uống đc sữa bầu. hic. có chị nào có đồ ăn đêm dễ ăn thì chỉ cho e với.
    13 tuần chưa tăng cân thì vẫn chưa phải lo lắng nhiều đâu mẹ nó ạ. Mẹ nó k uống được sữa bầu thì có thể uống sữa tươi thay thế cũng được.
    Còn ban đêm, mẹ nó mua ít bánh mì về dự trữ. Hoặc là thủ ít bánh đa, bún, cà chua, thịt băm, nấu 5' là có bát bún ngon lành ăn tối rồi.
  • Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7