Mang thai - Chuẩn bị sinh

Đồ ăn vặt cho bà bầu trên Văn phòng làm việc?

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 22K Lượt đọc
  • 121 Trả lời

19 Người đang theo dõi

• Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7
    • 41 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

e đang ở tuần thứ 13 nhưng chưa tăng kg nào. Đợt này e cũng đỡ nghén hơn chứ mấy tuần trc thì thôi rồi. ko ăn đc j cả. E đọc thực đơn của các chị mà thấy thích quá. E cứ cảm thấy mình ăn chả có chất mấy. Dnay ban đêm e hay thấy đói nhưng ko biết nên ăn j. vì đêm lười dậy quá. E ko uống đc sữa bầu. hic. có chị nào có đồ ăn đêm dễ ăn thì chỉ cho e với.
    NOTHING IN MY EYES
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Nhận quà hấp dẫn đón năm học mới cùng CitySmart!

Khép lại những tháng hè đầy ắp niềm vui, một năm học mới rộn ràng đang chuẩn bị mở ra, đón chào các...

• Dự trữ đồ ăn nhanh cho bà bầu

Nghén! Chóng đói nhưng chán ăn. Tối nào trước khi đi ngủ em cũng phải lót dạ chút gì đó không thì 1,2 h sáng lại phải vùng dậy vì đói. Tối tối nhờ AX đi mua đồ ăn cũng được thôi nhưng vừa tội nghiệp chồng, vừa lỉnh kỉnh mà lắm lúc về chẳng ăn được. Thành thử em phải tích trữ đồ ăn trong tủ lạnh....

• các loại bánh và đồ ăn vặt cho bà bầu

Chào cả nhà, mình mới 2.5 tháng, tập 2. mình hỏi các mẹ là có thể ăn các đồ ăn vặt gì? Nghe nói có bánh canxi. HIện giờ mình đang ăn bánh can-xi của con trai, không ngon lắm, ko ngọt ko béo, nhưng thôi cũng đỡ lo. Nhưng ăn hoài bánh can-xi cũng chán. Có gì khác không các mẹ nhỉ. Lần trước,...

• Phụ nữ như thế nào dễ sinh con trai!

Chỉ là nhận định vui thôi, nhưng mình thấy bài viết này đúng ghê cơ...Hiện giờ tỉ lệ vô sinh rất...

• Vợ tôi ốm nghén

Sáng nay lên mạng đọc linh tinh, vô tình trúng bài này. Anh này thương vợ cực kỳ, thấy dễ thương gì...

• 101 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huong590 Xem bài viết
    e đang ở tuần thứ 13 nhưng chưa tăng kg nào. Đợt này e cũng đỡ nghén hơn chứ mấy tuần trc thì thôi rồi. ko ăn đc j cả. E đọc thực đơn của các chị mà thấy thích quá. E cứ cảm thấy mình ăn chả có chất mấy. Dnay ban đêm e hay thấy đói nhưng ko biết nên ăn j. vì đêm lười dậy quá. E ko uống đc sữa bầu. hic. có chị nào có đồ ăn đêm dễ ăn thì chỉ cho e với.
    13 tuần chưa tăng cân thì vẫn chưa phải lo lắng nhiều đâu mẹ nó ạ. Mẹ nó k uống được sữa bầu thì có thể uống sữa tươi thay thế cũng được.
    Còn ban đêm, mẹ nó mua ít bánh mì về dự trữ. Hoặc là thủ ít bánh đa, bún, cà chua, thịt băm, nấu 5' là có bát bún ngon lành ăn tối rồi.
  • Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7