• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Mang thai - Chuẩn bị sinh

Địa chỉ mua gối ôm dành cho bà bầu

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 60.2K Lượt đọc
  • 199 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 9,337 Bài viết

• 68,360 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebesoc2011 Xem bài viết
    Em cũng đang muốn sắm cái gối ôm bf bầu nhưng mà thấy giá đắt quá, mà ngày trước ở nhà mẹ em toàn tự may gối ôm
    Có khi cũng mang mẫu về cho mẹ may
    Các mẹ tham khảo nè : Gối đa năng cho bà bầu - cho bé tập ngồi để ăn 180k ( cực kỳ đẹp và êm)

• 443 Bài viết

• 1,047 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Little Cua Xem bài viết
    Các mẹ tham khảo nè : Gối đa năng cho bà bầu - cho bé tập ngồi để ăn 180k ( cực kỳ đẹp và êm)
    Cái gối như mẹ Cua up thì mình mua ở Hà Diện có 125k thôi. Nhg mang về thấy ko hữu dụng khi nằm tí nào, chả bít ôm kiểu j cho thoải mái. Mẹ Cua dùng nó ntn thế?
    Theo mình bít thì gối chữ C để ôm thì dài hơn nhiều, mình có thể dựa toàn thân vào, kiểu này này

Còn cái gối chữ C nhỏ kia theo kinh nghiệm bà chị mình thì tiện khi cho con bú (vòng gối trước bụng rùi đặt bé nằm lên, ko phải bế mỏi tay, rất nhàn) và sau này bé tập ngồi thì dùng.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi PiiM; 01/12/2011 vào lúc 08:51 PM.
    NB: 3.3kg - 50cm 1m: 4.4kg - 55cm 2m: 5.8kg - 59cm 3m: 6.5kg - 61cm 4m: 6.8kg - 65cm (3m4d bị đi ngoài những 2w ) 5m: 7.7kg - 67cm
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 138 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Hôm trước mình cũng mua gối chữ C nhỏ của mẹ ở Cát Linh, trang goixop.net ó 110k thôi. Mà thấy dùng cũng không hợp lý lắm, toàn để dựa lưng, đành để dùng lúc cho con bú và tập ngồi vậy. Gối chữ U mẹ ý bán 350k nhưng mà hết hàng, chắc do ít khách mua nên không làm nữa. Mình thấy cũng hơi đắt mà không biết chất lượng thế nào nên chưa mua.
    [QUOTE=PiiM;21754748]Cái gối như mẹ Cua up thì mình mua ở Hà Diện có 125k thôi. Nhg mang về thấy ko hữu dụng khi nằm tí nào, chả bít ôm kiểu j cho thoải mái. Mẹ Cua dùng nó ntn thế?
    • 9,337 Bài viết

• 68,360 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi PiiM Xem bài viết
    Cái gối như mẹ Cua up thì mình mua ở Hà Diện có 125k thôi. Nhg mang về thấy ko hữu dụng khi nằm tí nào, chả bít ôm kiểu j cho thoải mái. Mẹ Cua dùng nó ntn thế?
    Theo mình bít thì gối chữ C để ôm thì dài hơn nhiều, mình có thể dựa toàn thân vào, kiểu này này

Còn cái gối chữ C nhỏ kia theo kinh nghiệm bà chị mình thì tiện khi cho con bú (vòng gối trước bụng rùi đặt bé nằm lên, ko phải bế mỏi tay, rất nhàn) và sau này bé tập ngồi thì dùng.
    Cái này nhìn đẹp nhỉ, nhưng chắc ở nc ngoài chứ VN ko có các mẹ nhỉ

Gối có chất khác nhau đó các mẹ, ruột gối cũng là 1 thứ mà các mẹ dễ bị nhầm cứ tưởng giống nhau

Cái này vừa ôm vừa quắp vào chân và đỡ bụng thôi. Để m vào trang của mẹ thuyhong tham khảo thêm xem thế nào
    • 110 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

thực ra, mình thấy gối đa năng đó gần giống gối C nhỏ, chỉ dùng sau khi sinh nhiều hơn, hoặc dựa lưng thôi, chứ thời kì bầu bí muốn nằm thì k dùng đc
    Mà mấy gối loại U trc mình có gửi mail cho thuyhong218 là dùng thích nhất, nhưng chẳng thấy bạn confirm lại , còn hỏi các nơi khác thì có thể bạn thấy rẻ nhưng đến nơi đa số sẽ được hỏi là hết rồi, vì có nhiều bạn khác cũng đến kể với mình vậy mà, do với giá đó thì k thể có hàng bán đâu các bạn ah.
    • 110 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Nhà mình hiện tại có rất nhiều mầu vỏ chấm bi trên nền vải các loại ,mầu sắc rất đẹp, có bạn nào muốn mua thì alo cho mình rồi qua xem nhé.Thanks
    • 366 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Zahar-dzign Xem bài viết
    Nhà mình hiện tại có rất nhiều mầu vỏ chấm bi trên nền vải các loại ,mầu sắc rất đẹp, có bạn nào muốn mua thì alo cho mình rồi qua xem nhé.Thanks
    Chị cho e xin địa chỉ, hết nghén ngẩm e qua xem. Tiện e ngó mấy cái khăn trải bàn ăn luôn
    Tks chị
    • 110 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bovit Xem bài viết
    Chị cho e xin địa chỉ, hết nghén ngẩm e qua xem. Tiện e ngó mấy cái khăn trải bàn ăn luôn
    Tks chị
    Nhà chị ở gần nhà hàng Hoa Viên-Tăng Bạt Hổ, khi nào em qua thì alo cho chị nhé, chị là Vân-0915551114, nếu không em để lại số đt chị sẽ liên lạc với em.
    • 1,054 Bài viết

• 753 Được cảm ơn

Hix, em mới 20w thôi, bụng cũng chưa to lắm nhưng em thuộc dạng khó ngủ nên đêm nào cũng khổ sở vì tư thế nằm, chỉ đến sáng mệt lả rồi em mới ngủ sâu được. Mặc dù 4 phương 8 hướng là gối mà vẫn không thấy thoải mái T_T
    • 1,054 Bài viết

• 753 Được cảm ơn

Thế nhà em đã có gối ôm bà bầu chưa? hay thử dùng loại này để cải thiện tình hình
    mấy bữa nữa OX rảnh cũng phải đi mua thôi ạ, chứ bụng to thêm tí nữa chắc em khỏi ngủ luôn ^^.
    • 1,706 Bài viết

• 858 Được cảm ơn

có mẹ nào mua gối ôm bầu rồi, cho e biết kết quả với. e đang tìm xem loại nào hữu dụng nhất mà giá cả lại hợp lí để đầu tư
    • 255 Bài viết

• 118 Được cảm ơn

Mình đọc trên mạng thấy có chỗ quảng cáo ở đường Nguyễn Phúc Nguyên, mà hôm qua chồng đến nó bảo hết hàng, hôm nay quay lại xem có chưa. Tối em cũng không ngủ được, có 1 chị cũng mua ở đó rồi 450k, gối chữ U, nghe nói nằm cũng được, mà em chỉ sợ hàng ở ngoài không giống trên hình thôi. Trước em có đọc lan mang ở đâu đó, nghe nói ở Q4 cũng có bán, nhưng giờ tìm hoài không thấy nữa.... Haiz, đúng là khi cần chả thấy đâu
    • 634 Bài viết

• 361 Được cảm ơn

Nếu ở Hà Nội Các mẹ chịu khó ra hàng may đặt ng ta may cho cái vỏ gối ôm hình chữ U , C , J , L chắc ko đắt lắm, xong ra Lương Văn Can mua bông về nhét vào, được lựa chọn loại vải và kích cỡ mà kinh tế. Nếu chỗ nào có làm luôn gối thì tốt ko phải mất công. Hoặc bạn bè có ai hay đi Ninh Hiệp mua vải các mẹ nhờ mua luôn 1 mảnh để may gối mình nghĩ may 1 cái vỏ gối ko tốn nhiều thời gian đâu, ko biết bên Ninh Hiệp có bông ko nữa

Mong con yêu luôn đc bình an khỏe mạnh
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình có nhu cầu mua gối chữ J , mẹ nào biết mácch cho mình với
    • 600 Bài viết

• 167 Được cảm ơn

hi, nha minh co ban day
    nhà chị có gối ôm chữ U ko ? em thích quá, giá thế nào ạ?
    • 133 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

E mua goi chu U o cua hang Me & be doi dien cong vien Le Van Tam ,gan toi cho do bau Baloon ay, 580k. Goi dep va em lam. em mua hoi duoc 20 tuan. Luc chua mua tiec tien lam cu suy nghi mai, sau bi chuot rut nhieu qua anh xa bat di mua.Dung la dat xat ra mieng, bay gio nam thieu cai goi la khong ngu noi, chi buc minh sao ko mua som hon><. tinh ra e moi xai o duoc 5 tuan ma gio e yeu no lam , hihihi
    • 214 Bài viết

• 1,204 Được cảm ơn

hi, nha minh co ban day
    sao mình xem trong web của bạn k thấy hình các mẫu gối U, J nhỉ?
    Chỉnh sửa lần cuối bởi epicachu; 08/01/2012 vào lúc 09:08 PM.
    • 296 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Xin lỗi làm phiền các mẹ xíu. Mình có gối chữ U cần thanh lý. Mẹ nào có nhu cầu thì pm cho mình nhé. Thanks.
    • 138 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Mình đang cần mua quả bóng sinh nở để tập. Bạn nào biết loại bóng này bán ở đâu thì chỉ mình với.

Tks tks tks!!!!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 958 Bài viết

• 337 Được cảm ơn

Bạn cho địa chỉ, số điện thoại nhé. Mình cũng muốn mua