• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Mang thai - Chuẩn bị sinh

Địa chỉ mua gối ôm dành cho bà bầu

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 59.1K Lượt đọc
  • 199 Trả lời

• 59 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Các mẹ ơi,

Cho em hỏi gối ôm dành cho bà bầu bán ở đâu trong HCM vậy ạ? Ba nó đi công tác lâu nên em muốn tìm mua gối để ôm cho dễ ngủ. Các mẹ nào biết, chỉ giúp em nhé!

Thanks.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 179 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

mẹ nó ra chợ mua, hay vào siêu thị mua loại gối ôm hơi, ko thì mua cái gối hơi to to thôi, nằm ôm cho sướng, mua thêm cái gối mềm kê bụng, mấy tháng cuối là cần kê bụng , gác chân đấy.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tại Hải Phòng ĐC số 380 lô 22 Lê Hồng Phong, NQ, HP
    SĐT 01688.6789.02 Y!M trang_miss89
    • 55 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Gối ôm cho bà bầu là gối như thế nào vậy? có giống gối ôm thường không các mẹ, ai có hình cho em xem với. cam ơn các mẹ
    • 162 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi myhome188 Xem bài viết
    Gối ôm cho bà bầu là gối như thế nào vậy? có giống gối ôm thường không các mẹ, ai có hình cho em xem với. cam ơn các mẹ
    Bạn search google phần hình ảnh là ra đó
    • 2,200 Bài viết

• 7,676 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dang_diep Xem bài viết
    Các mẹ ơi,

Cho em hỏi gối ôm dành cho bà bầu bán ở đâu trong HCM vậy ạ? Ba nó đi công tác lâu nên em muốn tìm mua gối để ôm cho dễ ngủ. Các mẹ nào biết, chỉ giúp em nhé!

Thanks.
    Đây em, ở Sg đây, thấy tp nay hơi muộn ko biết đã mua chưa
    http://tainghebabau.vn/product/vn/de...gu/2011/08/306
    Em ko quảng cáo đau mod nhé

• 34 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Còn bạn nào ở HN muốn mua gối bà bầu thì pm cho mình nhé
    • 16 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Zahar_dzign Xem bài viết
    Bạn ới .mình muốn mua gối bà bầu đây , gôi chữ U nhé, Sđt mình là 01698 480590, thứ 5 nè bạn có hàng ko
    • 152 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

ở sài gòn bạn mua ở võ thị sáu, đoạn đối diện cv Lê Văn Tám ấy. Mình đã mua 1 cái giá khoảng 500k (không nhớ lắm).
    • 151 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Zahar_dzign Xem bài viết
    Bạn ơi, mình muốn mua 1 cái hình chữ U, cho mình địa chỉ và sdt của bạn được ko? mình muốn nhìn và xem gối trước khi mua. Thanks bạn nhiều !
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Lúc mang bầu mình có mua 1 cái, phải nói ôm thấy thoải mái thật. Bạn có thể tham khảo website này nè: http://chamsocmevabe.vn/index.php?mo...ro&ID_catpro=1
    Vào đó họ có bán và giao hàng tận nơi luôn. :Smiling:
    • 34 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Hi các bạn đã quan tâm đến gối bà bầu của mình. bạn sakurast cho mình số đt mình sẽ liên lạc lại.
    còn lannguyenhn ơi,thứ 5 này bạn qua nhà mình nhé,hàng vẫn còn.Số dt của mình là Vân:0915551114.
    • 34 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

hình như dạo này Web làm sao ý, mạng chập trờn, và một số bài bị mất thì phải??
    • 73 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Chị ơi c bán gối ở đâu ạ? Em muốn qua xem
    • 2,157 Bài viết

• 1,001 Được cảm ơn

mấy hôm nay mình cũng đang nghiêng cứu vụ cái gối bầu này nhưng không biết sử dụng có bền và nằm kê đầu có thoải mái hay không? Mẹ nào sử dụng rồi thì cho mọi người cùng tham khảo với. Mình đang phân vân nên mua gối bầu chử U hay gối ôm kymdan.
    KathyMy: 0986.187.188
    NB 2k750gr - 48cm
    1m: 3k8 ---- 2m: 5k350 ----3m: 6k3 --- 4m: 7k2 --- 5m: 7k3 ---- 6m: 8k1
    7m: 8k7 --- 8m: 8k8 ---- 9m: 9k4
    • 39 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Me Kthymy oi!
    Chị đã sử dụng gối hình chữ U, chị mua nó hồi tháng 5 lúc mới phẫu thuật u mũi xong. Giờ cũng được 5 tháng rồi thấy chất lượng cũng tốt lắm, nằm rất thoấi mái, thời gian đầu mới cấn bầu chị thật sự khó ngủ may mà có nó. Đến giờ thấy nó vẫn cần thiết và thấy 450 000VND, ko phải là quá nhiều. Tóm lại, cái gì cũng do người dùng nữa em a.
    • 39 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

OI mẹ Kthymy, em cũng động thai a? Chị nằm im dược 3 tuần rồi thật khổ quá, 2 tay chi chích thuốc sưng vù và nhức nhối, ko ngờ em cũng bị, ngày dự sinh của chị cũng như em, hồi đàu thấy em hay lo lăng quá bên nhà 3 tháng đầu chi cứ nghi sao co bé này cư như vây. Thấy em siêu âm bình an, tưởng mọi chuyện an lành rôi. Thôi ko sao đâu chiu khó nằm nhé. Chi trung thành với gối bầu lắm, mặc dù để mua nó chị đã phải chuyển bằng máy bay ra đấy vì chị sống tại Nghệ an, nhờ bạn chuyển trong ấy ra cho.
    • 34 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Thực ra , gối bà bầu không chỉ có bà bầu mới dùng đâu, sau khi sinh, hoặc người khác vẫn dùng như gối ôm mà, nằm thoải mái có dựa, có gác rất thư giãn
    • 653 Bài viết

• 226 Được cảm ơn

Hôm bữa xem phim thấy Jenifer Lopez đóng vai có bầu lúc ngủ nằm ôm một cái gối như hình chữ L ngược á. Mê tít. Bây giờ xem hình thấy gối chữ U mà giá cao quá...
    • 110 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Emonly em đã nhận được tin nhắn của chị chưa? nếu em muốn qua xem gối bà bầu thì nt cho chị theo số máy dưới chữ ký nhé.