• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.71K Lượt đọc
  • 21 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 2,213 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Các mẹ ơi có mẹ nào biết chỗ nào mát xa cho bà bầu chuyên nghiệp ở Hà Nội ko? Chỗ nào uy tín ý. Chỉ cho các mẹ bít với!!!bầu bị nhức mỏi toàn thân. Dịch vụ này ít quá hay sao ý!!!:Silly: :Silly: :Silly:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 5,197 Bài viết

• 1,896 Được cảm ơn

chắc ko có đâu ấy ạ, đợt trước vc lớ ngớ còn tính mua máy mass về nhà cho đỡ nhức mỏi may là mấy em nhân viên nói chị đang mang bầu ko được sử dụng nên thôi ko dùng nữa.
    Tớ thấy mass đi xông hơi thôi, chứ mass body hình như ko ai dám thử.
    • 2,213 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Axon_Edwards Xem bài viết
    chắc ko có đâu ấy ạ, đợt trước vc lớ ngớ còn tính mua máy mass về nhà cho đỡ nhức mỏi may là mấy em nhân viên nói chị đang mang bầu ko được sử dụng nên thôi ko dùng nữa.
    Tớ thấy mass đi xông hơi thôi, chứ mass body hình như ko ai dám thử.
    matxa cho bà bầu bên nước ngoài chuyên nghiệp lắm! chẳng lẽ VN ko có nơi nào thế à? tớ cũng nghe nói ở HN có 1,2 trung tâm mát xa cho bà bầu. 1 địa chỉ ở trên phố Kim Mã nghe đâu bảo là chỉ mát xa chân với mặt thui nhưng ko bít là số nhà bao nhiêu. Không biết có mẹ nào biết chỗ đấy ko và chất lượng thế nào?Các mẹ cho tớ xin tư vấn với.:Rose:
    • 16,268 Bài viết

• 1,289 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi miss_bebebe Xem bài viết
    matxa cho bà bầu bên nước ngoài chuyên nghiệp lắm! chẳng lẽ VN ko có nơi nào thế à? tớ cũng nghe nói ở HN có 1,2 trung tâm mát xa cho bà bầu. 1 địa chỉ ở trên phố Kim Mã nghe đâu bảo là chỉ mát xa chân với mặt thui nhưng ko bít là số nhà bao nhiêu. Không biết có mẹ nào biết chỗ đấy ko và chất lượng thế nào?Các mẹ cho tớ xin tư vấn với.:Rose:
    nếu mà có chỗ matxa cho bà bầu thì thích biết mấy, mấy hôm nay thời tiết thay đổi, mệt mỏi quá...
    • 543 Bài viết

• 196 Được cảm ơn

lần trước mình đọc ở đâu ý nhỉ, hình như là ở Thu Cúc chỗ Hồ Trúc Bạch ý có mát xa cho bà bầu đấy

• 5,197 Bài viết

• 1,896 Được cảm ơn

Kim Mã có mỗi cái Spa Siam thôi, nhưng cũng ko dám chắc có ko nữa.
    • 4,237 Bài viết

• 309 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cudlan Xem bài viết
    lần trước mình đọc ở đâu ý nhỉ, hình như là ở Thu Cúc chỗ Hồ Trúc Bạch ý có mát xa cho bà bầu đấy
    Vào đây đắt lắm bác ạ. Thôi về bảo OX massage miễn phí vậy :Laughing:.
    • 992 Bài viết

• 1,522 Được cảm ơn

Các mẹ mỏi xương muốn massge thì có thể đến Just Massage ở Vạn Bảo (cạnh cổng sau KS La Thành). Ở đây các em nhân viên đều là khiếm thị, được các chuyên gia nước ngoài đào tạo rất bài bản, chuyên nghiệp, cơ sở vật chất sạch sẽ. Các em khiếm thị tuy có nhiều thiệt thòi nhưng rất tự tin, lành nghề mà lại ngoan.
    Có nhiều loại nhưng trung bình mỗi lần chỉ khoảng 100k thôi (nhưng đôi khi thấy các em ấy vất vả mà ngoan ngoãn quá lại muốn biếu các em thêm ít tiền ) Họ cũng có khuyến mại giảm giá nữa nhưng mình không nắm rõ chương trình này.
    Khi massage bầu thì các em sẽ tránh một số huyệt nhất định, còn thì vẫn sảng khoái như thường. Thích lắm.
    Để đăng ký chỗ các mẹ gọi đến số Đt này nhé: Hằng: 0904 320478. Bạn mình đang làm cho dự án NGO này mà.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 509 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Cảm on Song an nhé, thông tin này "bổ ích" quá, mình bầu bí đang sang tháng thứ 6 mà đau hết lưng, ê ẩm cả người, lại được mấy hôm nay thời tiết thay đổi. Ngày trước chưa bầu bí gì đã phải thỉnh thoảng đi massage rồi, bây giờ đau mà không dám đi, cứ lo họ bấm không chuẩn nhỡ ảnh hưởng em bé, tại mấy em chỗ mình làm cũng nói bầu bọn em không phục vụ.
    • 1,338 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Ui trùi đúng món em thèm đây. Mấy hôm nay ng đau ê ẩm thèm đi matxa quá/ Mọi khi hay matxa ở chỗ Long Biên của ông Tài Thu vừa lịch sự vừa nhẹ nhàng nhg quen ko hỏi có làm cho bà bầu ko
    • 180 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

oánh dấu oánh dấu hihi
    • 229 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Thấy các mẹ thắc mắc về đúng chuyên môn nên phải nhảy vào quảng cáo ngay. Mình có mở spa, & bây giờ cũng đang bầu bì nên rất quan tâm đến chuyện nhức mỏi của chị em nhà mình. Cũng có nhiều khách hàng là bà bầu đến chỗ mình rồi & hài lòng vì mình có nghiên cứu bài massage riêng mà. Nếu chị em nào có nhu cầu thì cứ qua chỗ mình nhé.
    Địa chỉ: LYSPA - 9 Nguyễn Trung Trực, Hà Nội
    ĐT: 04.2 428 429
    • 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vitamin Xem bài viết
    Thấy các mẹ thắc mắc về đúng chuyên môn nên phải nhảy vào quảng cáo ngay. Mình có mở spa, & bây giờ cũng đang bầu bì nên rất quan tâm đến chuyện nhức mỏi của chị em nhà mình. Cũng có nhiều khách hàng là bà bầu đến chỗ mình rồi & hài lòng vì mình có nghiên cứu bài massage riêng mà. Nếu chị em nào có nhu cầu thì cứ qua chỗ mình nhé.
    Địa chỉ: LYSPA - 9 Nguyễn Trung Trực, Hà Nội
    ĐT: 04.2 428 429
    Xì gòn hông có hả mấy Chị ? em tìm hoài mà không thấy chổ nào giá Ok mà có dịch vụ này cho bà bầu hết! kêu anh xã massage chỉ được 3 phút thôi là la um trời....
    :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose:

:LoveStruc:
    • 1,230 Bài viết

• 247 Được cảm ơn

Hầu như spa nào cũng có dịch vụ massage cho bà bầu mà.

• 394 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Hì, mình vừa đi matxa ở Just massage đây, công nhận ở đó sạch sẽ, nhiệt tình và các em khiếm thị thao tác rất chuyên nghiệp.Mình đi ngày thwongf (từ T2- 6) đc giảm 20% chi phí khoảng 100k, tiếp Tip thì tùy nhưng đi về ng rất thoải mái và sảng khoái.Các mẹ đến đây thư giãm và ủng hộ các em khiếm thị nhé, đây có phòng đôi và có nam NV nên các mẹ có thể rủ AX đi cùng đấy.Tuần sau vào thứ 4 Mẹ nào muốn đi rủ mình đi với nhá
    • 514 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Hồi lâu lâu rồi, từ hồi em chưa mang bầu, em nhớ mang mang là đọc được ở tờ tiếp thị gia đình nào và xem trên kênh Đẹp + ... ý, có dịch vụ này nhưng mỗi tội đắt, mỗi lần mất vài chục $ cơ mà.
    Em cũng đang đau hết người, mỏi hết chân mà không dám vươn vai hay lắc lắc gì đây. Cũng phải nghiên cứu vụ này mới được ạ.
    • 26 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

SongAn oi, Hằng đây. Thấy nhiều bà bầu đến Just Massage nói là đọc trên webtretho biết đến địa chỉ này nên mình vào xem vị khách tốt bụng nào đã post Just Massage lên. Cảm ơn bạn nhé.
    Các bà bầu ơi (mình cũng đang có bầu được 4 tháng) , xin cảm ơn các mẹ đã ủng hộ cho trung tâm Just Massage của các em khiếm thị nhé. Mình tiếp nhận trung tâm này được 8 tháng, trung tâm này là dự án của tổ chức NGO hành động vì đô thị, mỗi em đến đây đều có mảnh đời đáng thương riêng.
    Mình rất mong càng ngày càng có nhiều người Việt Nam ủng hộ trung tâm Just Massage (vì hiện giờ 80% là khách nước ngoài), đây là trung tâm 4 sao, sạch sẽ, lịch sự và giá cả rất phải chăng.
    Mình thay mặt trung tâm xin cảm ơn tất cả các bạn đã ủng hộ trung tâm và xin mời những mẹ trẻ chưa có dịp đến Just Massage thì đến để thư giãn và làm 1 việc tốt cho người thiệt thòi nhé.
    Địa chỉ của chỗ mình: 12 D 2A Vạn Phúc, điện thoai 7629187
    Rất hân hạnh được đón tiếp.
    • 6 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Hi các mẹ!
    Mình được biết ở BiboMart cũng có SPA Cho Bà Bầu, Hồm rồi mình đi mua đồ sơ sinh ở BiBomart, Cửa hàng tặng 1 thẻ quà tặng Spa.
    Đang lúc nhức mỏi, mình vào làm thử dịch vụ Spa của BiBoMart luôn.
    Mình thấy các em tay nghề tốt, có chuyên môn, có kiến thúc về sản.
    Các em tư vấn, trong tháng 11 này, BiBoMart khuyến mại 50% dịch vụ Spa cho bà bầu.
    Thấy làm ở đó được, mình chay vào đây mách cho các mẹ cùng biết.
    Biết thêm một địa chỉ cho các mẹ chọn lựa
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 16,268 Bài viết

• 1,289 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Típù Xem bài viết
    SongAn oi, Hằng đây. Thấy nhiều bà bầu đến Just Massage nói là đọc trên webtretho biết đến địa chỉ này nên mình vào xem vị khách tốt bụng nào đã post Just Massage lên. Cảm ơn bạn nhé.
    Các bà bầu ơi (mình cũng đang có bầu được 4 tháng) , xin cảm ơn các mẹ đã ủng hộ cho trung tâm Just Massage của các em khiếm thị nhé. Mình tiếp nhận trung tâm này được 8 tháng, trung tâm này là dự án của tổ chức NGO hành động vì đô thị, mỗi em đến đây đều có mảnh đời đáng thương riêng.
    Mình rất mong càng ngày càng có nhiều người Việt Nam ủng hộ trung tâm Just Massage (vì hiện giờ 80% là khách nước ngoài), đây là trung tâm 4 sao, sạch sẽ, lịch sự và giá cả rất phải chăng.
    Mình thay mặt trung tâm xin cảm ơn tất cả các bạn đã ủng hộ trung tâm và xin mời những mẹ trẻ chưa có dịp đến Just Massage thì đến để thư giãn và làm 1 việc tốt cho người thiệt thòi nhé.
    Địa chỉ của chỗ mình: 12 D 2A Vạn Phúc, điện thoai 7629187
    Rất hân hạnh được đón tiếp.
    muốn đến ủng hộ mà xa quá
    mẹ nó ơi, cho mình hỏi là mới có 1 địa điểm này thôi à?
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

BiBoMart gửi lời chào tới các mẹ!

BiBoMart hiện có dịch vụ SPA CHO BÀ BẦU, dịch vụ Chăm sóc MẸ&BÉ sau sinh, Dịch vụ Tắm Bé

Spa cho bà bầu trong tháng 11 đang giảm 50% giá trị dịch vụ.

Các mẹ nhanh tay 043.787.1168 (103-104)

Thân ái!

BiBo Mart
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2