Mang thai - Chuẩn bị sinh

Đẻ trọn gói ở bệnh viện Việt Nhật(cho em xin ít kinh nghiệm!)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.2K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 77 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Em đã có thai được 4.5w, em có nghe nói ở bệnh viện Việt Nhật có dịch vụ trọn gói cho tới lúc sinh em bé. Vậy mẹ nào đã từng đăng ký ở đó thì cho em xin ít kinh nghiệm với, nhà em gần bệnh viện nên ra đó cho tiện. Đây cũng là lần đầu có baby nên còn gà mờ lắm. Mong các mẹ chỉ giáo giùm! Thanks:Kiss:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 441 Bài viết

• 156 Được cảm ơn

Hình như dịch vụ này là ở Việt Pháp mà mẹ nó, có thấy VN có dịch vụ đẻ trọn gói đâu nhỉ :Thinking::Thinking::Thinking:

Tôi yêu gia đình tôi!
    • 77 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

chết thật! Sao chị làm cúng em lại bảo có dịch vụ đó ở Việt Nhật nhỉ? Không mẹ nào có kinh nghiệm vụ này ah?
    • 499 Bài viết

• 2,448 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tilityluv Xem bài viết
    chết thật! Sao chị làm cúng em lại bảo có dịch vụ đó ở Việt Nhật nhỉ? Không mẹ nào có kinh nghiệm vụ này ah?
    Có đấy bạn à. Bạn vào Khoa Sản BV VN hỏi nhé. Cách đây mấy năm tổng chi phí là 3.5tr. Bây giờ thì mình không rõ.
    • 153 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Mình thấy bà chị dâu vừa đẻ hôm trc, bác sĩ Chương - Việt Nhật thì phải . Mổ đẻ , đi khám thì đến p` khám tư của bsChương , gần tháng cuối vào viện khám xét nghiệm... Bác sĩ ra giá 3tr mổ , còn cp vào viện vẫn 4tr . Nếu đẻ thường thì cp nộp viện có 2tr . Giá mới mà. Mổ nhanh lắm 15' là xong.
    Lan Anh:Laughing: