• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 40.5K Lượt đọc
  • 84 Trả lời

• Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 19 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Mình cũng bị tê tay (nhất là khi chạy xe) và đau khớp từ tuần 32, nay 35w vẫn còn bị. Mỗi sáng thức dậy, 10 ngón tay k gập lại được luôn . Không biết đến khi nào mới hết nữa.
    • 188 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Fadia Xem bài viết
    Mình cũng bị tê tay (nhất là khi chạy xe) và đau khớp từ tuần 32, nay 35w vẫn còn bị. Mỗi sáng thức dậy, 10 ngón tay k gập lại được luôn . Không biết đến khi nào mới hết nữa.
    cac chi toan dau khi thai nhiu tuan roi,sao e moi 10 tuan lai bi dau ak.ma e bi dau moi ngon thoi.trc luk bat dau co thai cung dau hai lan nhung chua lan nao dau ntn
    • 137 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

mình mới 16,17 tuần mà đêm qua cũng nhức cánh tay k sao ngủ được. đêm tỉnh dậy nghĩ lung tung tưởng bị ung thư xương hay sắp liệt rồi ấy ạ.sợ ơi là sợ, nhưng mình nhức suốt từ bả vai xuống đến tận đầu ngón tay cơ, nhức từ trong xương ra ấy, cử động là đau. mà bóp bóp k ăn thua gì hết các mẹ ạ. có ai bị nặng như mình không
    • 18 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Các mẹ cần xem lại chế độ ăn của mình đã đầy đủ chưa, tình trạng này còn có thể do tiếu Magnesium, Vitamin B6 và Canxi. Riêng Canxi, nếu không dùng thêm thuốc bổ sung thì cần ít nhất 2 ly sữa mỗi ngày kết hợp tắm nắng để cơ thể tổng hợp vitamin D hỗ trợ hấp thu Canxi.
    Thăm trang của mình và khám phá nhiều kinh nghiệm khác dành cho chị em phụ nữ:
    http://facebook/meoluoichamber
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Đồ ngu, em vỡ ối rồi!

Chắc hẳn mấy ngày qua nhiều mẹ cũng đã đọc được bài này trên báo mạng :). Khi mình đọc thì vừa cười...

• Bài Thuốc rượu gạo gừng nghệ lấy lại sắc đẹp cho các mẹ sau khi sinh

Bài thuốc dân gian xưa hay truyền tai nhau về rượu gạo ngâm Gừng Nghệ có tác dụng tuyệt vời cho các...

• Bị đau nhức cánh tay khi mang thai

Các mẹ ơi em mang thai 20 tuần. Thi thoảng em thấy cánh tay phải đau nhức từ trong xương ra rất khó chịu. Em đọc báo thấy mang thai có hiện tượng tê bàn tay và cổ tay. Nhưng bàn tay em ko bị đau mà chỉ hơi đau cổ tay. Đau nhiều ở vùng gần khuỷu tay thôi. Có mẹ nào mang thai bị giống em ko ah? Em...

• đau bụng, lạnh người khi mang thai

chào cả nhà, em đang có điều rất lo lắng muốn sự chia sẻ kinh nghiệm của các mẹ , bé mèo của em đang ở tuần thứ 34 , nhưng khoảng 1 tháng trở lại đây em hay bị đau bung,mỗi lúc đau bụng là em lại lạnh hết cả người, đặc biệt là vai và 2 lòng bàn chân; những lúc đó em đắp chăn ủ ấm người 1 lúc là...

• Con mình sẽ là cầu thủ tương lai

Mình thấy các chị mình quen cứ đặt nặng vấn đề con cái sau này phải làm bác sỹ hay doanh nhân này...

• 120 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Hic, Em mới 14t thui mà đã đau kinh khủng rùi.Nếu cứ kéo dài đến lúc sinh thì chắc k có sức mà chịu.Tập 1, sinh xong em cũng bị tầm 1 tháng, đau đến mức không bế nổi con.Haizz
  • Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5