• 0 Lượt chia sẻ
  • 39.8K Lượt đọc
  • 84 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5
    • 19 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Mình cũng bị tê tay (nhất là khi chạy xe) và đau khớp từ tuần 32, nay 35w vẫn còn bị. Mỗi sáng thức dậy, 10 ngón tay k gập lại được luôn . Không biết đến khi nào mới hết nữa.
    • 188 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Fadia Xem bài viết
    Mình cũng bị tê tay (nhất là khi chạy xe) và đau khớp từ tuần 32, nay 35w vẫn còn bị. Mỗi sáng thức dậy, 10 ngón tay k gập lại được luôn . Không biết đến khi nào mới hết nữa.
    cac chi toan dau khi thai nhiu tuan roi,sao e moi 10 tuan lai bi dau ak.ma e bi dau moi ngon thoi.trc luk bat dau co thai cung dau hai lan nhung chua lan nao dau ntn
    • 137 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

mình mới 16,17 tuần mà đêm qua cũng nhức cánh tay k sao ngủ được. đêm tỉnh dậy nghĩ lung tung tưởng bị ung thư xương hay sắp liệt rồi ấy ạ.sợ ơi là sợ, nhưng mình nhức suốt từ bả vai xuống đến tận đầu ngón tay cơ, nhức từ trong xương ra ấy, cử động là đau. mà bóp bóp k ăn thua gì hết các mẹ ạ. có ai bị nặng như mình không
    • 17 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Các mẹ cần xem lại chế độ ăn của mình đã đầy đủ chưa, tình trạng này còn có thể do tiếu Magnesium, Vitamin B6 và Canxi. Riêng Canxi, nếu không dùng thêm thuốc bổ sung thì cần ít nhất 2 ly sữa mỗi ngày kết hợp tắm nắng để cơ thể tổng hợp vitamin D hỗ trợ hấp thu Canxi.
    Thăm trang của mình và khám phá nhiều kinh nghiệm khác dành cho chị em phụ nữ:
    http://facebook/meoluoichamber
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Da dẻ trắng đẹp sau khi sinh nhờ nước dứa

Có Mẹ nào sanh xong mún da dẻ trắng đẹp thì nhào zo đây nhé..có bí kíp nè.. Được làm mẹ là thiên...

• Đau vùng xương cụt khi mang thai

Em đang có bầu o tuần 22 và khoảng 1 tuần nay khi ngồi nghỉ hay đi bộ, ngồi xe ô tô đều có cảm giác hơi đau và tức tức o vùng xương cụt nhưng nêu lấy tay xờ hay ấn vào xương cụt thì lại ko thấy đau. :Thinking: Em đi khám bác sĩ bảo thai vẫn phát triển bình thường, em ko đau bụng và mọi thứ vẫn...

• Mình bị đau nhức người khi mang thai tuần thứ 11, các mẹ giúp mình với..

H Mình đang ở tuần thai thứ 11, 2 ngày nay bị đau nhức hết cả tay từ trên bả vai trở xuống các khớp ngón tay, theo mình đoán là thiếu canxi, nhưng lần trc đi khám (mới đây) thì bs bảo là thai dưới 12t thì chưa cần ( hay chưa đc ý) uống canxi. Hàng ngày mình vẫn phải đi làm mà tình trạng này kéo dài...

• Kiêng thức ăn gì khi con bị ho

Các mẹ cho em hỏi khi con bị ho thì mình nên kiêng loại thức ăn gì ạ, nhiều loại có chất "lạnh"...

• Đừng yêu thương khi quá muộn

"Đừng yêu thương khi quá muộn" là bộ ảnh của tác giả Bùi Vĩnh Thế kể câu chuyện về tình cảm gia...

• 120 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Hic, Em mới 14t thui mà đã đau kinh khủng rùi.Nếu cứ kéo dài đến lúc sinh thì chắc k có sức mà chịu.Tập 1, sinh xong em cũng bị tầm 1 tháng, đau đến mức không bế nổi con.Haizz
  • Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5