• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 9.96K Lượt đọc
  • 23 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 120 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

mấy hôm nay ko hiểu thế nào mà em lại bị đau xương sườn các bác ạh. Ko biết có phải do dây thần kinh không. Đau lắm cơ, cười cũng đau, ngáp cũng đau, ho hắng cũng đau, hichic. Mà nhất là lúc ngủ ấy, xoay người là đau. Có bác nào bị như em ko vậy?:Crying:

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 30 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi votmuoi Xem bài viết
    mấy hôm nay ko hiểu thế nào mà em lại bị đau xương sườn các bác ạh. Ko biết có phải do dây thần kinh không. Đau lắm cơ, cười cũng đau, ngáp cũng đau, ho hắng cũng đau, hichic. Mà nhất là lúc ngủ ấy, xoay người là đau. Có bác nào bị như em ko vậy?:Crying:
    Có “bác” đây! :Laughing: Bạn được bao nhiêu tuần rồi? Hồi 32 tuần mình cũng bị đau xương sườn kinh khủng, lúc nằm nghiêng hay vươn tay thì đau phát khóc lên, cứ bảo ông xã là em bị gãy sườn rồi :Silly: . Mình hỏi bác sỹ thì được trả lời là do đầu hoặc mông em bé chạm vào dây thần kinh liên sườn, không sao cả. Sau đấy 10 ngày thì mình mới hết đấy.

• 938 Bài viết

• 187 Được cảm ơn

Nhiều bác bị lắm mẹ nó ơi :Laughing::Laughing::Laughing::Laughing:

Bố Sếu béo ,:554: Mẹ Mèo già, em Kít còi kêu gư gư

• 120 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

heheee, e bị mấy hôm, h thì hết rồi. có khi mấy hôm nữa lại bị các bác nhể.

• 229 Bài viết

• 194 Được cảm ơn

Vì tử cung đã trồi lên tới tận khung xương sườn rồi mà. Tớ thì đến lúc ngồi cũng đau ê ẩm 2 mạng sườn... Hihi, có rơi cái gì xuống đất thì cũng chịu ko cúi xuống nhặt được vì vướng cái bụng. Hic, lâu rồi tớ không thể tự cắt móng chân cho mình vì bụng to quá ... Thế có khổ không chứ.
    :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose:

Then I show you there's a destiny
    The best thing in life
    They are free

:Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose:

• 182 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

em thì bị đau ở hông! Đứng lên ngồi xuống cũng đau!

• 938 Bài viết

• 187 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi my_puppy Xem bài viết
    Vì tử cung đã trồi lên tới tận khung xương sườn rồi mà. Tớ thì đến lúc ngồi cũng đau ê ẩm 2 mạng sườn... Hihi, có rơi cái gì xuống đất thì cũng chịu ko cúi xuống nhặt được vì vướng cái bụng. Hic, lâu rồi tớ không thể tự cắt móng chân cho mình vì bụng to quá ... Thế có khổ không chứ.
    Đúng là từ hồi mình bụng to đến giờ không thể cúi người xuống được, cắt móng chân thì buồn cười kinh khủng, phải làm đủ trò, đủ tư thế mới có thể cắt được xong mấy cái móng :Laughing: :Laughing: . Lâu lắm rồi chả nhìn được phía bụng dưới xem như thế nào, nhỡ đâu có gì dính ở đó thì chắc giờ nó mọc rêu mất rồi :Smiling:

• 1,887 Bài viết

• 372 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ngoctram1015 Xem bài viết
    Đúng là từ hồi mình bụng to đến giờ không thể cúi người xuống được, cắt móng chân thì buồn cười kinh khủng, phải làm đủ trò, đủ tư thế mới có thể cắt được xong mấy cái móng :Laughing: :Laughing: . Lâu lắm rồi chả nhìn được phía bụng dưới xem như thế nào, nhỡ đâu có gì dính ở đó thì chắc giờ nó mọc rêu mất rồi :Smiling:
    :Laughing::Laughing::Laughing::Laughing::Laughing: ! Tớ cũng y như mẹ Ngoctram này!Ax cứ bảo : giờ đặt tờ 500k ở dưới chân em nhìn thấy ko?

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

to cung bi dau xương sườn đây. đau nhất là lúc nằm xuống ấy. đau ca thang nay rồi. nghe các mẹ noi nên cg ytam. vi ban ngày di lại thi k thấy gì cả hiiiiii.

• 938 Bài viết

• 187 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi LUCKY1006 Xem bài viết
    :Laughing::Laughing::Laughing::Laughing::Laughing: ! Tớ cũng y như mẹ Ngoctram này!Ax cứ bảo : giờ đặt tờ 500k ở dưới chân em nhìn thấy ko?
    Này mẹ nó ơi, có khi mọi người nghĩ bọn mình giàu lắm, giống Bill Gates í nhỉ. Giàu quá nên không thèm nhặt tiền chứ có biết đâu bụng to quá có thấy đâu mà đòi nhặt :Laughing: :Laughing: :Laughing: :Laughing:

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3