• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Mang thai - Chuẩn bị sinh

Đau rát ở cuối xương sườn

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.2K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

• 78 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

em đc 34 tuân rồi các mẹ ạ nhưng gần đây em đau rát ở dưới sườn cuối cùng bên phải, vào chính chỗ tiếp giáp giữ bụng và ngực đó em đau và rát lắm nhiều lúc đau rát như bị bổng ấy ạ em chạm nhẹ vào chỗ đó bên ngoài cúng cảm thấy đau rát như bị bỏng nước vậy mà chỉ trong vòng lòng bàn tay thôi nhé, có mẹ nào bị như em không? cho em kinh nghiệm với em lo lắm :Sad::Sad::Sad::Sad:
    Con là tất cả của mẹ
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Đau xương sườn khi mới mang thai

Các mẹ ơi, thông thường có thai 3 tháng cuối mới bị đau sườn. Nhưng mình mới có thai được 11 tuần lại đau sườn bên trái lắm. Có mẹ nào giống tình trạng của mình chia sẻ với mình với. Mình thường đau vào lúc chiều đến tối, đêm nằm ngủ nghiêng sang trái là đau không chịu nổi. Mình không biết có sao...

• Hội thảo phòng và điều trị thiếu máu não và đột quỵ

Các thống kế cho thấy, các bệnh lý mạch máu não là nguyên nhân gây tử vong đứng thứ 3 trên thế giới...

• Bài học cho quý ông lần đầu làm cha

Bài học cho quý ông lần đầu làm cha Nguồn http://theobuocchancon.vn/index.html Không chỉ...

• "Chết cười" với chiêu giấu tiền có "1-0-2" của các quý ông!

Mình mới phát hiện OX mình giấu tiền trong WC, số tiền này Ổng ghi cẩn thận "Tiền để chờ vợ...

• Đau xương sườn

mấy hôm nay ko hiểu thế nào mà em lại bị đau xương sườn các bác ạh. Ko biết có phải do dây thần kinh không. Đau lắm cơ, cười cũng đau, ngáp cũng đau, ho hắng cũng đau, hichic. Mà nhất là lúc ngủ ấy, xoay người là đau. Có bác nào bị như em ko vậy?:Crying:

• 76 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vienkeosua Xem bài viết
    em đc 34 tuân rồi các mẹ ạ nhưng gần đây em đau rát ở dưới sườn cuối cùng bên phải, vào chính chỗ tiếp giáp giữ bụng và ngực đó em đau và rát lắm nhiều lúc đau rát như bị bổng ấy ạ em chạm nhẹ vào chỗ đó bên ngoài cúng cảm thấy đau rát như bị bỏng nước vậy mà chỉ trong vòng lòng bàn tay thôi nhé, có mẹ nào bị như em không? cho em kinh nghiệm với em lo lắm :Sad::Sad::Sad::Sad:
    Theo mình bạn nên đi khám bác sĩ đi để họ chuẩn đoán cho. Có j thì báo cho mọi người biết với nhé!
    • 78 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

vâng nhưng tuần này chắc em bận lắm không đi đc thôi để CN nhật này em đi kám xem sao
    Con là tất cả của mẹ
    • 1,226 Bài viết

• 1,415 Được cảm ơn

Đau rát có bị nổi mụn nước lên không? Có thể bạn bị giời leo hoặc Zona thần kinh. Nếu Zona thần kinh thì phải đi khám và lấy thuốc ngay, nếu chỉ bị giời leo thì mua "Hồ nước" về bôi vài ngày là khỏi.

• 78 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Wampee Xem bài viết
    Đau rát có bị nổi mụn nước lên không? Có thể bạn bị giời leo hoặc Zona thần kinh. Nếu Zona thần kinh thì phải đi khám và lấy thuốc ngay, nếu chỉ bị giời leo thì mua "Hồ nước" về bôi vài ngày là khỏi.
    cám ơn mẹ Wampee nhé nhưng em thì không có mụn gì cả bên ngoài mịm màng lắm nhưng bên trong rát lắm
    Con là tất cả của mẹ
    • 638 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

đau thì e bị từ lâu rồi,hồi 2,3 tháng đã đau rồi,còn rát thì không,nếu chỉ đau bt ko phải bị bệnh giời leo gì đấy thì chả sao cả,sinh xong sẽ hết vì như kiểu ngực to chèn lên dây tk nào đấy thôi :Laughing: