Mang thai - Chuẩn bị sinh

đau nhói chân ngực bên tráii..hicc

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.07K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 113 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

các mẹ ơi,không hiểu mấy hôm nay em bị làm sao,người thì mỏi mệt,và nhất là thấy đau ở phần dưới chân ngực bên trái,ấn vào thấy đau,nên mẹ con nhà cháu nằm ngủ rất vất vả và khổ sở,đang định theo dõi xem ko đỡ còn phải đi khám,hicc,có mẹ nào bị như vậy không?hay tại mẹ con nhà em nằm ngủ ko đúng tư thế các mẹ nhỉ,mà mẹ con nhà em mới đi siêu âm 33w cách đây 3 hôm,không thấy hiện tượng gì bất thường cả,mẹ nào có kinh nghiệm chia sẻ giùm em nha..hicc
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Mang thai tháng thứ 6 bị đau nhói ngực bên trái lan sang vai và tay trái

Các mẹ ơi mình đang lo quá trc đến nay chưa bao giờ mình bị thế cả, hôm qua phải ngồi lâu trong 1 tư thế tối về mình bị đau tức ngực trái như bị đau tim ấy, nhói cả sang bả vai và cánh tay trái. Mình tra google toàn thấy là hiện tượng của bệnh tim thôi mà lâu nay sức khỏe mình vẫn ổn định chưa bị...

• Đồ ngu, em vỡ ối rồi!

Chắc hẳn mấy ngày qua nhiều mẹ cũng đã đọc được bài này trên báo mạng :). Khi mình đọc thì vừa cười...

• Mua áo hai dây mỏng có liền áo ngực bên trong loại xịn ở đâu

Các mẹ yêu quý, Các mẹ chỉ hộ em phải mua cái loại áo hai dây mỏng có liền áo ngực bên trong loại xịn thì mua ở đâu ạ. Em có người nhà ở Đức nhờ mua mà em ứ biết ở đâu (icon quê một cục :9: ). Mẹ nào biết làm ơn nhắn tin cho em và chỉ cho em biết với ạ Địa chỉ Giá cả Em xin đội ơn ạ

• Quả vú sữa- mẹ bầu không thể bỏ qua

Mùa hè là mùa của những quả vú sữa chín mộng, thơm ngon. Đừng bỏ qua với trái cây tuyệt vời này...

• Ho có đàm dẫn đến hôi miệng?

Con em ho có đàm, ban ngày em thấy miệng con hơi hôi? có phải do đàm không ah? uống trợ ho acemuc...

• 8,052 Bài viết

• 5,015 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bao_An_2011 Xem bài viết
    các mẹ ơi,không hiểu mấy hôm nay em bị làm sao,người thì mỏi mệt,và nhất là thấy đau ở phần dưới chân ngực bên trái,ấn vào thấy đau,nên mẹ con nhà cháu nằm ngủ rất vất vả và khổ sở,đang định theo dõi xem ko đỡ còn phải đi khám,hicc,có mẹ nào bị như vậy không?hay tại mẹ con nhà em nằm ngủ ko đúng tư thế các mẹ nhỉ,mà mẹ con nhà em mới đi siêu âm 33w cách đây 3 hôm,không thấy hiện tượng gì bất thường cả,mẹ nào có kinh nghiệm chia sẻ giùm em nha..hicc
    Có mình đây nè, cũng đau chân ngực trái gần tim, cứ tưởng bị đau tim không, đau khiếp lắm, nhưng đau buổi sáng khi ngủ dậy í. Mình cũng mệt mỏi nhiều rồi ,cuối tuần không đi làm sướng thật, được tha hồ nghỉ ngơi nên không có cảm giác choáng váng hụt hơi như thiếu oxy.
    "If you judge people, you have no time to love them" - said Mother Teresa