Mang thai - Chuẩn bị sinh

đau nhói chân ngực bên tráii..hicc

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.08K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 113 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

các mẹ ơi,không hiểu mấy hôm nay em bị làm sao,người thì mỏi mệt,và nhất là thấy đau ở phần dưới chân ngực bên trái,ấn vào thấy đau,nên mẹ con nhà cháu nằm ngủ rất vất vả và khổ sở,đang định theo dõi xem ko đỡ còn phải đi khám,hicc,có mẹ nào bị như vậy không?hay tại mẹ con nhà em nằm ngủ ko đúng tư thế các mẹ nhỉ,mà mẹ con nhà em mới đi siêu âm 33w cách đây 3 hôm,không thấy hiện tượng gì bất thường cả,mẹ nào có kinh nghiệm chia sẻ giùm em nha..hicc
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Quả vú sữa- mẹ bầu không thể bỏ qua

Mùa hè là mùa của những quả vú sữa chín mộng, thơm ngon. Đừng bỏ qua với trái cây tuyệt vời này...

• 32w bụng gò cứng, đau nhói bụng dưới bên phải

Chào các mẹ trên diễn đàn, mình là thành viên mới. Mình đang ở tuần 32 nhưng 2 hôm nay bụng gò cứng, em bé đạp mạnh, thỉnh thoảng đau nhói bụng dưới bên phải. Em lo quá. Như vậy có phải dọa sanh non không các mẹ??????? Nhờ các mẹ trả lời gấp giúp mình Cám ơn các mẹ nhiều

• Bị đau nhói bầu ngực

Các mẹ ơi, cho tớ hỏi với, cả đêm qua tớ cứ bị đau nhói ở hai bên bầu ngực liên tục, phía ngoài gần nách nhói vào mà cũng nhức nữa :Crying::Crying::Crying: Tớ cứ tưởng là do tay tớ ngủ k biết để đâu, cứ áp vào ng, chèn ép ngực nhưng sáng nay tớ cũng bị đau thế, mà đau bên phải nhiều hơn. Tớ được...

• Có nên hâm sữa TH không?

Mình thích uống sữa TH lắm. Mình toàn uống vào buổi chiều và buổi tối thôi. Sáng thì mình hay uống...

• "Chết cười" với chiêu giấu tiền có "1-0-2" của các quý ông!

Mình mới phát hiện OX mình giấu tiền trong WC, số tiền này Ổng ghi cẩn thận "Tiền để chờ vợ...

• 8,052 Bài viết

• 5,016 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bao_An_2011 Xem bài viết
    các mẹ ơi,không hiểu mấy hôm nay em bị làm sao,người thì mỏi mệt,và nhất là thấy đau ở phần dưới chân ngực bên trái,ấn vào thấy đau,nên mẹ con nhà cháu nằm ngủ rất vất vả và khổ sở,đang định theo dõi xem ko đỡ còn phải đi khám,hicc,có mẹ nào bị như vậy không?hay tại mẹ con nhà em nằm ngủ ko đúng tư thế các mẹ nhỉ,mà mẹ con nhà em mới đi siêu âm 33w cách đây 3 hôm,không thấy hiện tượng gì bất thường cả,mẹ nào có kinh nghiệm chia sẻ giùm em nha..hicc
    Có mình đây nè, cũng đau chân ngực trái gần tim, cứ tưởng bị đau tim không, đau khiếp lắm, nhưng đau buổi sáng khi ngủ dậy í. Mình cũng mệt mỏi nhiều rồi ,cuối tuần không đi làm sướng thật, được tha hồ nghỉ ngơi nên không có cảm giác choáng váng hụt hơi như thiếu oxy.
    "If you judge people, you have no time to love them" - said Mother Teresa