• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Mang thai - Chuẩn bị sinh

đau nhói chân ngực bên tráii..hicc

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.16K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 113 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

các mẹ ơi,không hiểu mấy hôm nay em bị làm sao,người thì mỏi mệt,và nhất là thấy đau ở phần dưới chân ngực bên trái,ấn vào thấy đau,nên mẹ con nhà cháu nằm ngủ rất vất vả và khổ sở,đang định theo dõi xem ko đỡ còn phải đi khám,hicc,có mẹ nào bị như vậy không?hay tại mẹ con nhà em nằm ngủ ko đúng tư thế các mẹ nhỉ,mà mẹ con nhà em mới đi siêu âm 33w cách đây 3 hôm,không thấy hiện tượng gì bất thường cả,mẹ nào có kinh nghiệm chia sẻ giùm em nha..hicc
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Vinpearl Land - "Xứ sở" của những điều kỳ diệu!

Chẳng cần phải đáp máy bay tới tận các Công viên giải trí nổi tiếng trên thế giới như: Disneyland...

• [Clip] Vỡ òa tình mẹ thiêng liêng

Mình sinh thằng ku con bằng phương pháp mổ, có thể nói là khỏe khi sinh bởi gây tê rồi, cơ thể...

• Nếu đàn ông cũng lên hai vạch thì tính sao?

Một anh chàng phát hiện que thử thai của bạn gái và tinh nghịch lấy ra thử. Tất nhiên chỉ là một...

• Bị đau nhói bầu ngực

Các mẹ ơi, cho tớ hỏi với, cả đêm qua tớ cứ bị đau nhói ở hai bên bầu ngực liên tục, phía ngoài gần nách nhói vào mà cũng nhức nữa :Crying::Crying::Crying: Tớ cứ tưởng là do tay tớ ngủ k biết để đâu, cứ áp vào ng, chèn ép ngực nhưng sáng nay tớ cũng bị đau thế, mà đau bên phải nhiều hơn. Tớ được...

• 32w bụng gò cứng, đau nhói bụng dưới bên phải

Chào các mẹ trên diễn đàn, mình là thành viên mới. Mình đang ở tuần 32 nhưng 2 hôm nay bụng gò cứng, em bé đạp mạnh, thỉnh thoảng đau nhói bụng dưới bên phải. Em lo quá. Như vậy có phải dọa sanh non không các mẹ??????? Nhờ các mẹ trả lời gấp giúp mình Cám ơn các mẹ nhiều

• 8,052 Bài viết

• 5,018 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bao_An_2011 Xem bài viết
    các mẹ ơi,không hiểu mấy hôm nay em bị làm sao,người thì mỏi mệt,và nhất là thấy đau ở phần dưới chân ngực bên trái,ấn vào thấy đau,nên mẹ con nhà cháu nằm ngủ rất vất vả và khổ sở,đang định theo dõi xem ko đỡ còn phải đi khám,hicc,có mẹ nào bị như vậy không?hay tại mẹ con nhà em nằm ngủ ko đúng tư thế các mẹ nhỉ,mà mẹ con nhà em mới đi siêu âm 33w cách đây 3 hôm,không thấy hiện tượng gì bất thường cả,mẹ nào có kinh nghiệm chia sẻ giùm em nha..hicc
    Có mình đây nè, cũng đau chân ngực trái gần tim, cứ tưởng bị đau tim không, đau khiếp lắm, nhưng đau buổi sáng khi ngủ dậy í. Mình cũng mệt mỏi nhiều rồi ,cuối tuần không đi làm sướng thật, được tha hồ nghỉ ngơi nên không có cảm giác choáng váng hụt hơi như thiếu oxy.
    "If you judge people, you have no time to love them" - said Mother Teresa