• 1 Lượt chia sẻ
  • 223K Lượt đọc
  • 395 Trả lời

20 Người đang theo dõi

• 2,720 Bài viết

• 3,758 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bame_Tom Xem bài viết
    Mẹ misaki sinh ở viện nào thế? e ở w39 rùi, cũng đang chờ đợi dấu hiệu chưa thấy gì. Mọi ng cứ hỏi đã thấy rục rịch j chưa, lúc nào chuyển dạ thì bít thui chứ rục rịch là ntn cơ
    Mình sinh ở 108 mẹ nó ạ. Hnay mặt mũi đã sưng lên đáng kể rồi, em bé có vẻ cũng đạp nhiều hơn. Sáng mai mình đi sa bên ngoài xem tình hình nước ối và rau quấn cổ như nào. Mình chỉ làm hết hnay thôi, bắt đầu nghỉ từ ngày mai
    Sóc con của mẹ hay ăn chóng lớn và khỏe mạnh con nhé

Cả nhà chờ đón bé yêu. Bình yên trong bụng mẹ 9th10ng con nhé
    • 55 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Em cũng đang chờ đợi ngày sinh đây các mẹ ah, hix hồi hộp quá đi mất.
    • 2,720 Bài viết

• 3,758 Được cảm ơn

Mình bắt đầu nghỉ làm từ hôm nay rồi các mẹ ạ. Hy vọng một vài hôm nữa được gặp con yêu

• 157 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Em dự sinh 22/11, ctc mở 1cm hôm 38w đo NST gò nhiều, bụng thì tụt thấp lắm từ 35w cơ. Từ hôm đấy đến nay vẫn chưa có dấu hiệu gì thêm.

Hôm trước thì sợ con ra sớm 2 tuần khổ thân con nhưng bây giờ cũng bắt đầu mong con quá ^^

À mà từ 38w đến nay bụng gò nhiều, gò nhiêu khi hơi ná thở luôn ko biết ngày mai tái khám có mở thêm phân nào không nữa
    Thuốc trị loét, chảy máu dạ dày gia truyền của gia đình em: http://mgod.webtretho.com/forum/f249.../#post28438504

• 2,720 Bài viết

• 3,758 Được cảm ơn

Tự nhiên lúc nãy thấy bụng đau lâm râm, giờ thì hết rồi nhưng lại bắt đầu đau lưng

• 21 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Minh 38w1d roi.Bung go tu luc 33w co.May hom nay lai chay dich vang,co chut hong nua.Khong biet sap sinh chua,ma dau xuong mu lam,di tieu thi nhieu kinh khung,mac dai tien lien tuc.Khong biet la con sap ra chua nua.Cho minh o nguoi ta kham so sai lam.Buon oi la sau.
    Mom and Dad love you so much
    • 45 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

hix m 33 tuần máy ngày nay bụng go cưng đau nhói rất nhìu lần lại con bị sút lưng nữa.thấy mọi ng bảo như thế là săp đẻ.lo lăng quá.chắc phải vào viện khám thôi.
    • 2,720 Bài viết

• 3,758 Được cảm ơn

Mình vẫn chưa có dấu hiệu gì đặc biệt cả. Sáng nãy đi sa thì ối vẫn nhiều (11,4cm). 2 tối nay con gò nhiều hơn.

• 256 Bài viết

• 217 Được cảm ơn

Mình 33 tuần rùi và cũng thấy lo lắng quá...
    • 21 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Hi.Minh sinh roi,luc 1h15 sang ngay 14/11, toi 10h30 vo oi,phi len benh vien la nam cho sinh luon. Con trai dc hon 38w.3kg3.
    Ah bai thuoc tia to tuyet that day cac me a.Minh uong 1 ly dac,tu cung mo nhanh kinh khung.Con so ma co hon 2 tieng la xong roi day.
    Mom and Dad love you so much
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 71 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ nó đã fb vụ lá tía tô nhé, em đầu tuần 39, đã trữ sẵn lá tía tô trong tủ 2 tuần r, các mẹ cho em hỏi: em thấy mấy mẹ 38w mà đã mở 1p, chỗ các mẹ khám ng ta tự khám trong cho hay là mình có dấu hiệu j nên bs bảo khám trong??? tầm này bắt đầu sốt ruột quá, em bé của em trộm vía tăng cân tốt, rau cũng Ca 2+ r, đủ ngày tháng chắc em ko đẻ thường được vì bt cũng lười vận động lắm. Mẹ nào biết thì trả lời cho em đỡ băn khoăn nhé! Cảm ơn các mẹ nhiều
    • 2,720 Bài viết

• 3,758 Được cảm ơn

Chiều nay mình vào viện siêu âm lại. Rau ối vẫn bt, bs bảo nếu thứ 2 chưa sinh thì lại vào khám lại. Huhu, mong con trai yêu dấu ra đời lắm rồi. Mình cũng đã trữ sẵn tía tô trong tủ lạnh rồi

• 730 Bài viết

• 251 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MomDadLove Xem bài viết
    Hi.Minh sinh roi,luc 1h15 sang ngay 14/11, toi 10h30 vo oi,phi len benh vien la nam cho sinh luon. Con trai dc hon 38w.3kg3.
    Ah bai thuoc tia to tuyet that day cac me a.Minh uong 1 ly dac,tu cung mo nhanh kinh khung.Con so ma co hon 2 tieng la xong roi day.
    chúc mừng em "mẹ tròn con vuông" nhé, nhưng mới sinh đừng vào máy tính sớm sau này khổ lắm đó
    • 90 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Sắp sinh r nên kéo topic này lên để học hỏi .hihi
    Nguyễn Tùng Lâm <3
    • 78 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

Mai mình đến ngày dự sinh rồi, hôm nay cũng có chút ít biểu hiện ( có còn hơn ko ). Lo quá các mẹ ơi !
    Ôm Ta Rê Tút Ta Rê Tu Rê Soa Ha
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

moi ng oi,minh 39w roi,thinh thoang thi dau bung va chuot rut,nhung lai chua co dau hieu chuyen da.co me nao jong minh ko? Sot ruot qua!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)