Mang thai - Chuẩn bị sinh

Đau bụng duoi va đau lung khi moi mang thai

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 9.74K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cả nhà oi, giúp em voi. Em không biết là làm sao nua, em moi mang thai lần đầu moi duoc 7 weeks thôi mà sao thấy ngày nào cũng đau lung va đau lâm râm bụng duoi cu nhu la sắp hành kinh ấy. Em chẳng biết là có sao không? Em chẳng bị nghén ngẩm nhu moi nguoi đâu, chỉ hoi mệt một chút thôi lúc thì buổi sáng, lúc thì buổi tối. Em cũng book bác sỹ khám rồi nhung vẫn chua đến ngày.Có chị nào giống truong họp nhu của em thì mách em voi, em lo quá đi .....help....
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,250 Bài viết

• 310 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi my dream Xem bài viết
    Cả nhà oi, giúp em voi. Em không biết là làm sao nua, em moi mang thai lần đầu moi duoc 7 weeks thôi mà sao thấy ngày nào cũng đau lung va đau lâm râm bụng duoi cu nhu la sắp hành kinh ấy. Em chẳng biết là có sao không? Em chẳng bị nghén ngẩm nhu moi nguoi đâu, chỉ hoi mệt một chút thôi lúc thì buổi sáng, lúc thì buổi tối. Em cũng book bác sỹ khám rồi nhung vẫn chua đến ngày.Có chị nào giống truong họp nhu của em thì mách em voi, em lo quá đi .....help....
    Mình hồi đầu mới mang thai cũng giống bạn đấy. Vì hồi đấy cũng chưa đến ngày hẹn khám nên mình cũng ko đi. Nhưng mấy ngày hôm sau thấy ra 1 ít máu, sợ quá nên di khám ngay. Bs bảo là bị động thai nên cho thuốc nội tiết uống và tiêm để giữ, bs còn cho uống cả thuốc giảm cơn co để tránh ko bị đau bụng. Sau 2 tuần ở nhà nghỉ ngơi, hạn chế đi lại thì bé nhà mình phát triển bình thường, hai mẹ con trộm vía đều ổn. Nhưng bây giờ mình vẫn bị đau lưng, mà chỉ đau lúc nằm lên giường đi ngủ thôi. Bạn chịu khó nằm nghiêng sẽ thấy đỡ đau hơn. Chúc hai mẹ con khỏe!
    Thanh lý túi LV Judy màu trắng , 100% authentic ,new 98% http://mgod.webtretho.com/forum/f2931Hướng Dương Aerobic & Yoga giảm 10% các khóa tập http://mgod.webtretho.com/forum/f2993