• 0 Lượt chia sẻ
  • 73.2K Lượt đọc
  • 304 Trả lời

• 169 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Các chị ơi, em là người quá khổ lại ở vùng sâu vùng xa nên nhờ mọi người post hộ em vài kiểu đầm bầu mùa đông để em về HN may vài bộ luôn thể .Mọi người cố gắng giúp em với nhé. em cám ơn nhiều.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 7,173 Bài viết

• 1,580 Được cảm ơn

Bạn ơi, về Hn qua các cửa hàng đồ bầu ý, phố Thợ Nhuộm, Trung tự có rất nhiều kiểu dáng tha hồ lựa chọn nhiều size, may chắc gì đã đẹp.
    • 104 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

1. Mommy - 109 Kim Mã- 50 A – Hàng Bài- 7B7 - Phạm Ngọc Thạch2. B&B - 128 Cầu Giấy- 92 B - Thợ Nhuộm- 191 Bà Triệu3. Nga Thảo 4. Style – 66 C – Hàng Bông5. Hà Anh . + 102 - A1 Trung Tự ( 04.8529433), phạm ngọc thạch+ 112 - A2 Trung Tự ( 045729511)6. BeMom 60 Thợ Nhuộmmình thấy dồ của hà anh va mummy giá hợp lý bạn ạ, mua cho nhanh, ở HN
    • 1,109 Bài viết

• 149 Được cảm ơn

Mấy mẫu này không phải là đầm bầu nhưng mình nghĩ các mẹ bầu cũng có thể áp dụng, vừa thơi trang, vừa tiện dụng

Áo khoác ngoài

• 169 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Em cũng biết đi mua thì sẽ nhanh & chọn được đồ vừa ý mình luôn nhưng mà nói ra thì hơi ngại, em cao 1,75 m nên đồ bầu chỉ mặc vừa chấm gối thôi cho nên bắt buộc phải may,nếu chọn size to thì chỉ to ngang hơn chứ không có dài hơn đâu.Nỗi buồn của người kều đấy cả nhà ạ.Không biết có ai giống em không nhỉ,biết thế ngày xưa đi thi người mẫu có khi bây giờ được làm người mẫu cho hãng thời trang đầm bầu nào đấy lại còn được tài trợ trang phục bầu nữa .
    • 127 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Up topic này lên để các mẹ cho ý kiến với!
    • 1,157 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Em cũng đang ko biết mặc gì cho mùa đông năm nay đây ! Mặc thía nào cho đủ ấm mà vẫn đẹp nhỉ ... Vì còn phải đi làm mà ....:Laughing::Laughing::Laughing:
    • 1,157 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cục sắt Xem bài viết
    Mấy mẫu này không phải là đầm bầu nhưng mình nghĩ các mẹ bầu cũng có thể áp dụng, vừa thơi trang, vừa tiện dụng

Áo khoác ngoài
    Mẹ này bán hàng thời trang àh ! Thía tư vấn cho mình mặc gì cho mùa đông năm nay nhé !!! Cửa hàng mẹ nó ở đâu để mình qua lựa nào ...:Rose:
    • 127 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Em vừa tìm được 2 kiểu này trên mạng. Chất lượng ảnh hơi xấu, các mẹ xem tạm nhé!

Tất nhiên là khi may các mẹ cải biên 1 chút cho phù hợp vóc dáng người Việt. Như kiểu đầu thì may dài ngang gối e nghĩ là vừa.
    Hình đính kèm
    • 127 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Áo khoác ngoài

Em đang tìm kiểu áo khoác này để mặc với váy 2 dây mùa hè. Các mẹ có biết ở đâu bán nhiều không a?
    • 127 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meyeuconHT Xem bài viết
    Các chị ơi, em là người quá khổ lại ở vùng sâu vùng xa nên nhờ mọi người post hộ em vài kiểu đầm bầu mùa đông để em về HN may vài bộ luôn thể .Mọi người cố gắng giúp em với nhé. em cám ơn nhiều.
    Em nghĩ dáng người chị cao ráo, may kiểu này mặc đẹp chị ạ . Trông khỏe mạnh! Không nhất thiết mặc quần dài mà chị có thể thay bằng chân váy hoặc váy liền.
    Hình đính kèm
    • File Type: jpg b.jpg (94.7 KB, 89 lần tải)
    • 1,109 Bài viết

• 149 Được cảm ơn

Đồ này tớ không có đâu, thấy trên mạng đẹp đẹp up tặng các mẹ tham khảo thôi:Angel:. Thêm vài kiểu xinh yêu nhé.

Các mẹ tham khảo rồi đi may theo ý mình cũng hay:LoveStruc:
    • 128 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Các mẹ ơi cho em hỏi mua tất len dài để mặc váy bầu đông cho ấm thì mua ở đâu, giá cả thế nào. Em cảm ơn nhìu nhìu.
    • 1,245 Bài viết

• 233 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi KN160806 Xem bài viết
    Áo khoác ngoài

Em đang tìm kiểu áo khoác này để mặc với váy 2 dây mùa hè. Các mẹ có biết ở đâu bán nhiều không a?
    -------
    Chạy qua Đội Cấn - Hà nội nhé.
    • 86 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nghe2009 Xem bài viết
    Các mẹ ơi cho em hỏi mua tất len dài để mặc váy bầu đông cho ấm thì mua ở đâu, giá cả thế nào. Em cảm ơn nhìu nhìu.
    Bạn ra Gia Ngư ý, chất lượng cũng đc giá lại rẻ nữa
    • 127 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bongbongbangbang Xem bài viết
    -------
    Chạy qua Đội Cấn - Hà nội nhé.
    Cám ơn bạn. Chắc là mấy hàng quần áo cho teen đúng k bạn?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 128 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi baby020408 Xem bài viết
    Bạn ra Gia Ngư ý, chất lượng cũng đc giá lại rẻ nữa
    Cám ơn mẹ nó nhiều nhé.
    • 124 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, em muốn mua đôi boot cao cổ để mặc với quần tất , các mẹ có biết chỗ mua ở đâu ko ạ. Sorry vì em không hỏi về quần áo bầu, nhưng vẫn là phục vụ cho nhu cầu làm đẹp khi mang bầu mà, mẹ nào giúp em mí.:Angel:

• 127 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Có mấy bộ thể thao của HQ trông xinh lắm! Up lên cho các mẹ ngắm nhé! Không biết ở HN có bán không nhỉ?
    Mình thấy giá order về đến HN trên muare là 500n.
    • 127 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Ảnh đây
    Hình đính kèm