Mang thai - Chuẩn bị sinh

Đã có mẹ nào sinh ở bệnh viện đa khoa Y học cổ truyền HN (đường phạm Hùng) chưa???

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.42K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• 385 Bài viết

• 278 Được cảm ơn

Em định sinh ở viện khác nhưng nhiều người góp ý quá nên em lại sinh ở viện này vì gần nhà em, nhưng em ko quen ai và chẳng biết gì nên lập top pic này xem có mẹ nào đã sinh ở đây hoặc biết về bv này thì cho em xin tí kinh nghiệm với...tks cả nhà nhiều....

con là tất cả của mẹ đấy...mẹ yêu con hơn tất cả
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 130 Bài viết

• 134 Được cảm ơn

Vào đây hóng cùng mẹ Binah. Nhà em cũng gần đây, em dự sinh đầu tháng 11 cơ, nhưng cũng đang phân vân Phụ Sản HN, nếu bệnh viện này ok thì về đây cho gần nhà.
    • 385 Bài viết

• 278 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi knightvnwife Xem bài viết
    Vào đây hóng cùng mẹ Binah. Nhà em cũng gần đây, em dự sinh đầu tháng 11 cơ, nhưng cũng đang phân vân Phụ Sản HN, nếu bệnh viện này ok thì về đây cho gần nhà.
    Em thì em vào làm hồ sơ rồi xem các phòng rồi thấy đẹp lắm sạch sẽ thì khỏi phải nói mà nhất là ko thấy cảnh chen chúc nhau người nhà mình thì thoải mái nhé, phòng ốc đẹp sạch lắm. Em chỉ băn khoăn là em ko có người quen với cả định hỏi xem phòng dịch vụ thì thế nào mà ko biết hỏi ai nên lập top này mong nhận đc kn của các mẹ đi trước.

• 385 Bài viết

• 278 Được cảm ơn

hok mẹ nào giúp em ah????

• 130 Bài viết

• 134 Được cảm ơn

Mẹ nó ơi, mẹ nó cho em sdt đi, chị sinh trước em có gì em còn học hỏi kinh nghiệm. Tuần sau em cũng đang định đến BV xem thế nào? Tks chị nhé!
    • 385 Bài viết

• 278 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi knightvnwife Xem bài viết
    Mẹ nó ơi, mẹ nó cho em sdt đi, chị sinh trước em có gì em còn học hỏi kinh nghiệm. Tuần sau em cũng đang định đến BV xem thế nào? Tks chị nhé!
    hì. đến phát mê luôn, đầu tiên mình cũng định đến xem thử xem thế nào nhưng thấy phòng đẹp sạch rộng rãi ko đông mà các mẹ bầu khác cũng đi làm hss thế là xét nghiệm làm luôn...bjờ đang nhờ ngừoi tìm bs quen để có j mình nhờ.

• 473 Bài viết

• 132 Được cảm ơn

Nhà mình cũng gần bệnh viện này, viện 198 và viện giao thông. Tớ đang có ý định sinh ở bệnh viện giao thông vân tải. Các mẹ cho ý kiến đi ạ
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chao cac me, em cung dang nghien cuu sinh o BV nay. May nguoi gan nha noi la ok lam. Nhung minh van chua co nhieu thong tin. Me nao co kinh nghiem thi chia se nhe
    • 58 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

em co bao hiem o vien nay nhung chua len day bao gio
    em la con chim non cua me em
    • 277 Bài viết

• 291 Được cảm ơn

Các mẹ sắp sinh vào trang GOON điền thông tin, để nhận quà là bỉm tả goon cho các con sắp sinh nha. 21/05/2012 đến 27/05/2012