• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Mang thai - Chuẩn bị sinh

cuối kỳ kinh ra máu màu đen giúp em với

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 8.77K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

• 12 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Em chào các mẹ!
    các mẹ giúp em với em lấy chồng được 5 tháng rồi chưa có con. chu kỳ kinh của em trước khi cưới là 35 ngày, nhưng từ khi cưới là 32 ngày chuẩn luôn. nhưng 2 tháng nay em bị ra máu màu đen ( hay dịch màu đen) những ngày cuối kỳ kinh không có mùi. em không biết em bị làm sao không. có mẹ nào bị như vậy không hay ai có kinh nghiệm cho em câu trả lời với ạh
    em cám ơn các mẹ nhiều .....
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 679 Bài viết

• 381 Được cảm ơn

Trước mình cũng bị như thế đấy, đầu và cuối kỳ ra ít máu (hay dịch) màu nâu sẫm, mình đọc tài liệu thì có vẻ là bị rối loạn kinh nguyệt, nhiều người cũng bị như thế . Nhưng nếu bạn không yên tâm thì có thể đi khám phụ khoa xem sao
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 966 Bài viết

• 529 Được cảm ơn

Cuối kỳ và đầu kỳ ra máu nâu và đen cũng là bình thường thôi các mẹ, đó là do nhu động âm đạo đẩy ra kém thì máu ra chậm nên có mầu sẫm vậy mà. K fai rối loạn kinh nguyệt đâu nhé, các mẹ đừng lo, còn chuyện chưa có bé, bạn cứ thoải mái tư tưởng thì con mau về lắm lắm
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 12 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

em cám ơn các mẹ nhé. em thấy đỡ lo hơn rồi. hy vọng tháng này em có 2 vạch em cũng mong lém rui
    chúc các mẹ lun hanh phúc.....
    • 248 Bài viết

• 297 Được cảm ơn

Em cũng lấy chồng được 5 tháng rồi, e cũng mong có baby lắm rồi mà chưa có, em đang lo lắm, mấy ngày nay em thấy đau đầu, ngồi rồi đứng dậy hay bị nặng đầu và chóng mặt, cứ vào buổi sáng khi đi đánh răng là lại buồn nôn, hôm nay đánh răng em còn bị nôn, có phải cứ phải sau khi chậm kinh em mới dùng que thử thai được không, giờ nếu dùng không bít có kết quả được không các mẹ, mong các mẹ chỉ bảo giúp em, em đang buồn lắm, huhuhu:Crying:
    Cu Sóc chào đời 1h35' ngày 10/03/2012: 3.3kg
    01 tháng ( ngày 08/04/2012): 4.6kg
    01 tháng 28 ngày ( ngày 06/05/2012): 6.1kg
    02 tháng 15 ngày ( ngày 25/05/2012): 6.9kg - 60cm
    03 tháng ( ngày 10/06/2012): 7.5kg
    03 tháng 20 ngày ( ngày 02/7/2012): 7.9kg
    04 tháng 13 ngày ( ngày 23/7/2012): 8.3kg
    04 tháng mới vững cổ và lẫy được. ( Cu Sóc của mẹ giỏi quá)
    07 tháng ngồi được
    08 tháng mọc răng xinh đầu tiên
    09 tháng được 10 kg
    09 tháng 18 ngày mọc răng xinh thứ 2 ( Cu Sóc bị tiêu chảy cấp phải đi viện 1 tuần).

"Ta biết rằng cố quên là sẽ nhớ
    Nên dặn lòng cố nhớ để mà quên"
    • 679 Bài viết

• 381 Được cảm ơn

Sau 7-10 ngày từ khi quan hệ là có kết quả rồi bạn ạ, để đến chậm kinh test thì vạch đã đậm lắm rồi
    • 101 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ninakhuat Xem bài viết
    Em chào các mẹ!
    các mẹ giúp em với em lấy chồng được 5 tháng rồi chưa có con. chu kỳ kinh của em trước khi cưới là 35 ngày, nhưng từ khi cưới là 32 ngày chuẩn luôn. nhưng 2 tháng nay em bị ra máu màu đen ( hay dịch màu đen) những ngày cuối kỳ kinh không có mùi. em không biết em bị làm sao không. có mẹ nào bị như vậy không hay ai có kinh nghiệm cho em câu trả lời với ạh
    em cám ơn các mẹ nhiều .....
    Chị cũng thường ra một ít máu màu đen từ ngày thứ 5,6 của kỳ kinh có khi đến ngày thứ 7,8 mới sạch hoàn toàn. Có lẽ do kỳ kinh của mình dài quá, chị khám phụ khoa thường xuyên nhưng không có vấn đề gì. Nếu băn khoăn em cứ đi khám cho yên tâm.
    • 730 Bài viết

• 363 Được cảm ơn

Bạn ơi mình còn thường xuyên bi thế ở cuối kỳ kinh cơ,mình thì đều đặn đi khám phụ khoa 3 tháng 1 lần trong vòng vài năm nay thì đều k có bệnh gì cả.Mình nghĩ k có vấn đề gì đâu.
    • 180 Bài viết

• 108 Được cảm ơn

Chị cứ nên đi khám cho yên tâm chị à...Như em lấy chồng 7 tháng rồi chưa có em bé...Em bị kinh nguyệt không đều nhưng nghĩ là không ảnh hưởng lắm nên cứ để tự nhiên...Giờ đến tháng thứ 7 chưa thấy gì sốt ruột quá nên đi khám...Bác sĩ bảo trứng em nhỏ, buồng trứng đa nang. Giờ phải uống thuốc...Vì thế chị cứ đi khám cho yên tâm hoàn toàn...Chứ để mấy tháng nữa rồi mới đi khám nếu phải chờ như em thì sốt ruột lắm...
    YM: huyenanh_111
    Trần Phuơng Nhi - Kem chua
    • 1,430 Bài viết

• 1,185 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹ Dế Mèn Xem bài viết
    Chị cũng thường ra một ít máu màu đen từ ngày thứ 5,6 của kỳ kinh có khi đến ngày thứ 7,8 mới sạch hoàn toàn. Có lẽ do kỳ kinh của mình dài quá, chị khám phụ khoa thường xuyên nhưng không có vấn đề gì. Nếu băn khoăn em cứ đi khám cho yên tâm.
    Mẹ dế mèn giống mình quá! Bạn chủ top cũng đừng lo lắng nhé! Đó cũng là điều bình thường thôi, không đáng lo ngại đâu. Chúc bạn may mắn!
    Người yêu của lính
    Nam mô Địa tạng vương bồ tát ma ha tát đại chứng minh
    • 232 Bài viết

• 165 Được cảm ơn

trcs khi lấy chồng CK của m rất đều,nhưng ko hiểu sao từ hồi tớ lấy chồng Ck càng ngày càng dài ra.ko hiểu la mình bị làm sao nữa.đi khám thì bsi bảo bình thường, rối loạn nội tiết,nhưng mà t vẫn lo lắm.có ai bị như t ko?
    • 37 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

các mẹ ơi,ngày kinh của em bắt đầu từ hôm 8/4 nhưng ma đên hôm nay vẫn máu màu nâu,lưng nhức mỏi,và hơi đau bên phía buồng trứng nữa.e lo quá,lấy chồng 5 tháng rồi mà vẫn chưa có gì.em bị 8 ngày mới sạch hẳn, nhưng chỉ bị nhìêu vào các ngày giữa thôi còn đến ngày thứ 6,7 là ra dịc nâu.chu kì của em như thế có bât thường không các mẹ? giúp em với