Mang thai - Chuẩn bị sinh

Con trai máy bên trái, con gái máy bên phải, có đúng không?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 42.7K Lượt đọc
  • 59 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 559 Bài viết

• 312 Được cảm ơn

Mình nghe nhiều người nói kinh nghiệm dân gian là như vậy, các mẹ thấy có đúng không?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 14,895 Bài viết

• 8,160 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mother of Four Xem bài viết
    Mình nghe nhiều người nói kinh nghiệm dân gian là như vậy, các mẹ thấy có đúng không?
    Bé nhà mình con gái mà toàn máy bên trái thôi
    • 1,670 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

e siêu âm con gái mà toàn thấy máy bên trái thui
    • 7,941 Bài viết

• 1,663 Được cảm ơn

Hi hi, em thì sa con trai, bé toàn oạch oạch bên phải nè.:Thinking:
    • 638 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

babygirl nhà em nghịch ngợm,lúc trái lúc phải chả bít đâu mà lần,h biết đạp rồi,lúc đạp trên lúc đạp dưới ( dưới thì bùn...tè ) lúc thì chổng mông ra ngoài,hheehehecon trai con gái xem wa mấy cái này không đúng đâu mẹ nó
    • 35 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cũng không biết thế nào đâu các mẹ ạ, bé nhà mình là con gái mà có lúc thì máy bên phải lúc thì máy bên trái đấy.Mà đặc biệt mình thấy bé đạp bên phải nhiều hơn đấy.
    • 35 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bé con của mẹ Ahoj cũng gần ngày sinh với bé nhà mình đấy nhỉ,hơn bé nhà mình có 2w thôi,thế mẹ của bé đã dự sinh ở đâu chưa?và đã đi shopping cho bé chưa,mình hồi hộp quá cũng định cuối tháng này sẽ đi sắm đồ cho bé đây....
    • 1,807 Bài viết

• 741 Được cảm ơn

câu hỏi của mẹ Mother of four chắc là không đúng rồi, hồi mình có bầu cũng toàn máy bên phải thôi, vậy mà sinh ra thằng cu...
    thôi đi, không ký nữa
    • 14,895 Bài viết

• 8,160 Được cảm ơn

Bé nhà mình hay máy bên trái và bây giờ còn hay chui tít xuống dưới, làm mẹ tí cái là buồn tiểu rùi:Laughing::Laughing::Laughing:
    • 619 Bài viết

• 255 Được cảm ơn

Lúc bé biết máy là siêu âm biết giới tính được rồi! hihi. Công nhận là cu Bee nhà mình lúc mới biết máy (16w), toàn máy bên trái. Sau đó biết đạp rồi thì loạn xị, còn giờ nhớn hẳn rồi thì cái chân bên sườn phải hoạt động kinh dị luôn!
    • 228 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Nếu bé máy (đạp) ở giữa rốn thì là con dề?
    • 559 Bài viết

• 312 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Jenny-B Xem bài viết
    Nếu bé máy (đạp) ở giữa rốn thì là con dề?
    Trùi, người ta hỏi là có tính tương đối, tức là bên nào đa phần thời gian là máy nhiều hơn mà, Jenny hỏi lại khó trả lời quá
    • 88 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Hix, cái này ko đúng với anh cu nhà em. Đạp mẹ các bên luôn: trái, phải, chính giữa bụng, trên, dươí. Bụng em nhọn hoắt và rất gọn gàng, ko hiểu sao cu cậu vẫn tìm đc chỗ để quậy tưng bừng........
    • 224 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi be_heo Xem bài viết
    Lúc bé biết máy là siêu âm biết giới tính được rồi! hihi. Công nhận là cu Bee nhà mình lúc mới biết máy (16w), toàn máy bên trái. Sau đó biết đạp rồi thì loạn xị, còn giờ nhớn hẳn rồi thì cái chân bên sườn phải hoạt động kinh dị luôn!
    em be nhà Be-heo giống mình quá đi. Bé toàn đạp và chồi chân ở mánguươờnn bên phải, có lúc tóm được cả chân thế là cậu ta lại lặn mất tiêu. mà mẹ này được bao nhiêu tuần rồi nhỉ?
    Xin được là mây mà bay khắp nơi giang hồ...
    • 429 Bài viết

• 155 Được cảm ơn

Con em sieu am hai lan deu deu la con gai, tu ngay biet may den gio ( 16 tuan ) chua bao gio em thay be dap ben trai. Be nha em toan dap ben phai, o duoi hoac o giua ron thoi!

• 287 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

bé nhà e là con trai,máy 2 bên lun,nhưng đa số là máy bên trái nhiều
    • 1,225 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

ui trùi , bé nhà mình thì - mẹ nằm nghiêng bên phải bé đạp trái , mẹ nằm nghiêng trái bé đap pải , mẹ nằm ngửa , tựa gối cao bé đạp giữa >.< keke - con gì ko bít ^.^ rooling:rooling:rooling: con gái iu của em chứ ai ^.^ :Battin ey::Battin ey::Battin ey:
    • 461 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

Bé nhà tớ là gái nhưng máy cả hai bên,bên trái còn nhìu hơn ấy. Và có lúc thì ở dưới, lúc lại ở trên, buồn cười lắm :Battin ey:
    Yêu con nhất trên đời!
    • 3,176 Bài viết

• 278 Được cảm ơn

Bé nhà tớ cũng là con gái nhưng bé máy lúc bên trái, lúc bên phải, lúc trên lúc dưới hihihi, nhưng tớ cũng phải công nhận là bé hay máy bên phải nhiều hơn
    Những hành tinh ngẫm rồi thấy lạ... Bồng bềnh mà vẫn theo nhau...!!!
    Em với anh ừ thì cũng lạ... Bồng bềnh cho tới mai sau...!!!:LoveStruc:

:Kiss:

Nhà 2008 của tớ! :Kiss::Kiss::Kiss:
    • 68 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mẹ chồng mình cũng bảo như vậy đó,
    cụ còn bảo là đặt bàn tay vào rốn mà thấy hơi lõm lá con trai nữa,cái này thì cụ sờ cho người nào là chính xac người đó ah
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3