Mang thai - Chuẩn bị sinh

Có thai nhưng không đau ngực???

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 42.8K Lượt đọc
  • 34 Trả lời

5 Người đang theo dõi

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các mẹ ơi sao mình thử que thấy lên 1v mà bị đau tức ngực là như thế nao.cảm giác như có em bé ở trong bụng nhưng mà không phải có mẹ nào biết trả lời giúp mình với.mình cưới được hơn 1 năm rồi rất mong co em bé hix.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 63 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Schatzi Xem bài viết
    Có chị nào có thai mà không đau ngực như em không,huhu,em chỉ bị đau đầu ti thôi.Thai của em được 6 tuần rồi,hay em sắp bị sảy thai nhỉ? Dạo này bụng em hay bị đau,đầy hơi nữa chứ.

Khổ thật.
    Bà Dì của em lúc mang thai thằng bé đầu lòng cũng ko hề đau ngực mà chỉ hơi đau đầu ti giống như chị em mình sắp bị hành kinh, lại đau lâm râm bụng dưới nữa đó chị. Dấu hiệu rất giống có kinh nhưng kéo dài và con của Dì em lúc này đã được 3 tháng tuổi, khỏe mạnh mập mạp.
    Nếu sợ có thể đi BS kiểm tra cho yên tâm nhé chị.
    • 63 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cobethich_mautim87 Xem bài viết
    các mẹ ơi sao mình thử que thấy lên 1v mà bị đau tức ngực là như thế nao.cảm giác như có em bé ở trong bụng nhưng mà không phải có mẹ nào biết trả lời giúp mình với.mình cưới được hơn 1 năm rồi rất mong co em bé hix.
    Chị chậm kinh bao nhiêu ngày rồi? Để chừng 4-5 ngày nữa thử que lại (buổi sáng mới ngủ dậy) nhé chị. Chờ tin vui của chị.
    • 47 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, mình chậm kinh khoảng 8 ngày , thử que thì 2 vạch , mình nghĩ có thai rồi , nhưng ngực của mình có lúc căng đau , nhưng có hôm nay thì xẹp lép , khộng đau gì cả , mình chưa đi khám vì nghĩ đợi vài hôm nữa . mình cũng thấy lo . có mẹ nào ngực hôm đau hôm chả thấy gì như mình không ?
    • 267 Bài viết

• 184 Được cảm ơn

hx.bạn thử que 2v là có thai r đó.chúc mừng bạn nhe.mình thử vẫn 1 vạch mà chậm 2 ngày rồi,k hề đau chút nào ở ti chỉ thỉnh thoảng âm
    ỉ bụng rồi hết.k biết có hi vọng j k?ai cũng đau ti còn mình k đau j cả.nản quá
    • 531 Bài viết

• 283 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, giải đáp thắc mắc cho em với....2 tháng nay em ra máu màu nâu, nhưng không thấy đau bụng, đau ngực gì cả...(trc giờ hàng tháng đều đau ngực) nhưng CK của em trước giờ không đều( chu kỳ 45 - 50 ngày), nhưng thường xuyên trễ dao động như thế,tháng này mới ngày 22 của chu kỳ ra máu nâu, ra rất ít như ngày cuối cùng của QKD vậy. nhưng không thấy đau ngực hay có cảm giác QKD đến....em có đi khám hiếm muộn, siêu âm chụp x quang cổ tử cung bác sĩ bảo bình thường, nhưng tháng này ra huyết nâu sớm wá. em không biết có bị gì không nữa.
    • 229 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Mình cũng có đau tẹo nào đâu, sanh con ra rồi vẫn không căng lên mấy nè....vậy mà con mình vẫn bú mẹ đến gần 2 tuổi đó, đừng lo lắng quá mẹ nó ơi.
    • 129 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

E cũng đang mong bé, cách đây 2 tháng e sảy tự nhiên, 2 vc e buồn chẳng thiết tha j nữa, tháng này bụng e tự nhiên cứ chướng lên, ngực to ra nhưng mềm xèo k thấy đầu ti thâm nên e cũng chưa bt tn vs lại cũng chưa đến ngày QKD nên e sợ mừng hụt lắm ạ
    • 167 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

các mẹ cứ để tự nhiên tinh thần thoải mái mới dễ dàng căng thẳng quá cũng không được đâu
    relax đi
    Mẹ....... .:: Yêu ::. .........con:Kiss::LoveStruc:
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em moi gia nhap trang wed nay, nho cac chi giai dap dum em
    e dsng co thai o tuần thu 4 tinh tu ngay thu tinh, tre kinh 7 ngay em thu que len 2 vach, vach 2 gan bang vach 1 cong cam giac hoi dau tuc nguc. sau do e di sa bs kl la phoi thai lam to trong long tu cung. nhung ssao gio em thay nguc khong cang cung va khong dau nua nhu the thai cua em co bi sao khong ha cac chi? giup em voi............
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có mẹ nào bị như mình ko, trc đây kn mình rất đều đặn, cứ đến kì là bị đau bụng đau ngực trc vài ngày, nhưng tháng trước mình lại bị chậm mất 5 ngày, lại ko đau bụng đau ngực gì hết, tháng này chậm 1 tuần rồi đến giờ vẫn chưa thấy gì, cũng k đau bụng đau ngực, thử que 1v. Liệu mình có baby ko, mong quá đâm lo lắng bồn chồn k yên, hjc
    • 296 Bài viết

• 209 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me.Chun Xem bài viết
    các mẹ cứ để tự nhiên tinh thần thoải mái mới dễ dàng căng thẳng quá cũng không được đâu
    relax đi
    Mẹ nó tình hình sao rồi
    16.4.212 lên xe bông
    Tháng 4 đến tháng 8 kế hoạch do tiêm cúm rubella
    T9.2012 bắt đầu săn rắn
    20.2.2013 6h30 nhìn thấy 2= lần đầu tiên ( vạch 2 nhạt hơn vạch 1 ) chút xíu
    21.2.2013 6h45 thử lại 2v nét căng
    22.2.2013 20h30 2v căng đét
    13.03.2013 bố mẹ mất con, có lẽ do con mải chơi nên con muốn đi chơi thêm
    Bố mẹ yêu con vô cùng...!!!! Phù hộ cho bố mẹ nhanh có em con nhé !!!!
    Con yên nghỉ nhé con yêu!!! Luôn dõi theo bm phù hộ cho em con khỏe mạnh

User: susj829
    Pass : ax6xf
    Mong con yêu sẽ về với các mẹ nhà nhiệt độ
    • 296 Bài viết

• 209 Được cảm ơn

Mẹ nó sao rồi
    16.4.212 lên xe bông
    Tháng 4 đến tháng 8 kế hoạch do tiêm cúm rubella
    T9.2012 bắt đầu săn rắn
    20.2.2013 6h30 nhìn thấy 2= lần đầu tiên ( vạch 2 nhạt hơn vạch 1 ) chút xíu
    21.2.2013 6h45 thử lại 2v nét căng
    22.2.2013 20h30 2v căng đét
    13.03.2013 bố mẹ mất con, có lẽ do con mải chơi nên con muốn đi chơi thêm
    Bố mẹ yêu con vô cùng...!!!! Phù hộ cho bố mẹ nhanh có em con nhé !!!!
    Con yên nghỉ nhé con yêu!!! Luôn dõi theo bm phù hộ cho em con khỏe mạnh

User: susj829
    Pass : ax6xf
    Mong con yêu sẽ về với các mẹ nhà nhiệt độ
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ, em mới tham gia diễn đàn để học hỏi các mẹ đây ạ. Chả là e có thai đc khoảng 6 tuần rùi, mới thì đau tức ngực lắm mà bỗng nhiên từ tối qua đến giờ ngực chả thấy đau gì nữa, ấn mạnh mới thấy hơi đau. Hôm qua đọc bài về dấu hiệu thai lưu mà lo quá trời. Có mẹ nào bị vậy ko cho e ý kiến với. Cứ thế này khám thì cũng ko biết đc mà để thì lo lắm luôn
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2