• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Mang thai - Chuẩn bị sinh

Có thai bao lâu thì đi siêu âm

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 7.72K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 73 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Các Mẹ ơi e thử que thì 2 vạch, trễ kinh 15 ngày. Vậy bao lâu thì mới đi siêu âm ạ ?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 106 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Hồi tớ trễ 15 ngày đi sa mới thấy có túi ối thui. Nếu mẹ nó sốt ruột thì đi luôn người ta sẽ phán là thai vào tử cung hay chưa. Nếu ko thì đợi 2 tuần nữa sẽ thấy tim thai đấy. Hì hì
    • 79 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

mẹ nó ơi, mình giống mẹ nó lắm luôn nè, nhưng do sợ ko bik bé nằm trong hay nằm ngoài nên đi khám luôn, lúc đầu vô tưởng siêu âm bụng thôi, ai ngờ siêu âm đầu dò, mình sợ nên ko cho bỏ ra ngoài. nhưng sau 1 hồi đt ng quen, hỏi kỹ bsi thì mình vô lại và để cho ng ta khám, rất nhẹ nhàng, đưa vô cái là thấy bé liền ak, hp lắm cơ, hic. mình nghĩ mẹ nó cũng được 6-7w rồi đó, vì mình trễ kinh có 1w mà bé đc 5,5w rồi đó, bạn đi khám đi, ko sao đâu, khám cho bik là bé ở trong hay ở ngoài nữa, đi khám tư nhé, lúc đầu khám tư sẽ tốt hơn, bsi làm nhẹ nhàng và tận tụy với mình hơn. còn đi vô bvien đợi dài cổ và nản nữa, cư xử ko dc như ở tư đâu. chúc mẹ và bé vui nhé. hihi có thể mẹ và mình sinh cùng tháng đó
    cuộc sống vô thường
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)