Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
  • Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.01K Lượt đọc
  • 12 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 386 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Cả 2 vợ chồng đang có công việc ổn định ở cơ quan nhà nước vậy mà mới phát hiện "2 vạch" :Surprise: . Nhà Bầu đã có 2 nàng công chúa xinh tươi rồi, giờ băn khoăn quá :Thinking: .
    Bầu yêu trẻ con lắm, nhiều lúc nghĩ mình sẵn sàng bỏ công việc tốt đang làm để ra ngoài kiếm việc khác nhưng có ít nhất 3 đứa con để cưng nựng :Kiss: .
    Nhưng khi nghĩ đến sự nghiệp phát triển của ông xã thì lại chạnh lòng :Sad: . Nghĩ đến cơ quan 2 bên phải gánh chịu "sự cố" của mình thì đúng là ngán ngẩm :Sick: .
    Nhưng Bầu thèm giữ đứa con này ghê gớm, cả tuần nay cứ đấu tranh tư tưởng mãi, chả làm được việc gì nên hồn cả :Crying: .
    Giữ hay không hả cả nhà?

Sao nhà nước mình không cho phép người ta đẻ con thứ 3 khi có đủ điều kiện nuôi dưỡng, dạy dỗ nhỉ :Sigh: .

• 65,800 Bài viết

• 318,705 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi baufamily Xem bài viết
    Cả 2 vợ chồng đang có công việc ổn định ở cơ quan nhà nước vậy mà mới phát hiện "2 vạch" :Surprise: . Nhà Bầu đã có 2 nàng công chúa xinh tươi rồi, giờ băn khoăn quá :Thinking: .
    Bầu yêu trẻ con lắm, nhiều lúc nghĩ mình sẵn sàng bỏ công việc tốt đang làm để ra ngoài kiếm việc khác nhưng có ít nhất 3 đứa con để cưng nựng :Kiss: .
    Nhưng khi nghĩ đến sự nghiệp phát triển của ông xã thì lại chạnh lòng :Sad: . Nghĩ đến cơ quan 2 bên phải gánh chịu "sự cố" của mình thì đúng là ngán ngẩm :Sick: .
    Nhưng Bầu thèm giữ đứa con này ghê gớm, cả tuần nay cứ đấu tranh tư tưởng mãi, chả làm được việc gì nên hồn cả :Crying: .
    Giữ hay không hả cả nhà?

Sao nhà nước mình không cho phép người ta đẻ con thứ 3 khi có đủ điều kiện nuôi dưỡng, dạy dỗ nhỉ :Sigh: .

Giữ đi bầu :RaisedEye Người ta kiếm gần chết mà ko có kìa... con cái là của trời cho... giữ lại đi mẹ bầu nhé :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc:

• 2,216 Bài viết

• 616 Được cảm ơn

Mẹ Bầu yêu trẻ con và muốn giữ, thế còn bố bầu có muốn giữ và chấp nhận hy sinh công việc không? Tẹo bầu cũng lớn rồi, có biết chăm em tô bầu và muốn có thêm em nữa không? Nếu cả nhà cùng đồng lòng thì giữ đi mẹ bầu ạ. Có điều kiện nuôi dưỡng và dạy dỗ thì còn lo gì nữa. Tận hưởng cuộc sống với 3 đứa con yêu thôi

• 386 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ UyênMy và Caly.
    Bố cháu thì có quan điểm là: Tô còn bé, 2 vợ chồng còn trẻ mà giờ lại thêm 1 đứa nữa thì trông nheo nhóc quá. Bố cháu cũng lăn tăn chuyện cơ quan bị ảnh hưởng. Một phần sợ đẻ thêm thì điều kiện cho các con bị giảm xuống. Nhưng túm lại thì bảo tôn trọng ý kiến của vợ, cho vợ toàn quyền quyết định. Cùng lắm là bố cháu bỏ nhà nước ra làm ngoài.
    Cho toàn quyền quyết định mới khó nghĩ cả nhà ạ.

• 624 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Chắc không đến nỗi phải bỏ cq nhà nước đâu, bạn ơi có con là có phúc, bạn giữ lại nhé. Bây giờ nhiều người muốn có 3 con lắm đấy.

• 45 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Bầu giữ lại đi. Hồi xưa mẹ tớ nhỡ kế hoạch cũng có bầu đứa thứ 3. Mẹ hỏi ý kiến 2 anh em tớ. Cả hai anh em đều thích có em nên bảo mẹ cứ để đẻ. Giờ nhà vui lắm. Con cái là lộc của trời cho mà. Để đẻ nhé bầu ơi.

• 4,963 Bài viết

• 3,681 Được cảm ơn

Chị ơi con cái trời cho quý lắm, em mới đang chuẩn bị đứa thứ 1 thì đã nghĩ đến đứa thứ 2, thứ 3 rồi nè . Có phải đánh đổi gì gì đi chăng thì cũng đáng mà, gia đình càng đông càng vui. Mà nhỡ biết đâu lần này lại được 1 hoàng tử để sau này bắt nạt 2 chị gái thì sao :Laughing:

• 3,509 Bài viết

• 3,888 Được cảm ơn

Giữ hay không hả cả nhà?

Chúc mừng gia đình Bầu nhe :Rose: :Rose: :Rose:
    Ăn non hơn lỗ già
    =======================
    Ván mới: SMA, CMS
    SSI & KLS.

• 120 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

Giữ hay không hả cả nhà?

Nếu ở trường hợp của bạn, mình sẽ hỏi ý AX. Nếu AX đồng ý thì mình cũng OK "đẻ " . Bạn biết không bạn thật hạnh phúc khi có tới 3 BABY . Còn mình mỗi 1, muốn cũng chả được hu...hu...

• 188 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yawara Xem bài viết
    Bầu giữ lại đi. Hồi xưa mẹ tớ nhỡ kế hoạch cũng có bầu đứa thứ 3. Mẹ hỏi ý kiến 2 anh em tớ. Cả hai anh em đều thích có em nên bảo mẹ cứ để đẻ. Giờ nhà vui lắm. Con cái là lộc của trời cho mà. Để đẻ nhé bầu ơi.
    Ủng hộ mẹ Bầu có thêm bé thứ 3 (tui thì chưa dám!):Applause: :Applause: :Applause:

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2