• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Mang thai - Chuẩn bị sinh

Có nên quan hệ tình dục (QHTD) khi có bầu không?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.99K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

• 21 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chào các mẹ, em có thắc mắc: khi mang bầu có nên QHTD không? có sợ sảy thai không? em đang mang bầu 5 tuần, có phá thai 2 lần. em đọc trên mạng thấy bảo nên kiêng, nhưng trên thực tế nhiều bà bầu vẫn xxx mà không sao đúng không ạ? em cảm ơn
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 139 Bài viết

• 419 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi freezingkiss191 Xem bài viết
    Chào các mẹ, em có thắc mắc: khi mang bầu có nên QHTD không? có sợ sảy thai không? em đang mang bầu 5 tuần, có phá thai 2 lần. em đọc trên mạng thấy bảo nên kiêng, nhưng trên thực tế nhiều bà bầu vẫn xxx mà không sao đúng không ạ? em cảm ơn
    thường ngta khuyên nên kiêng 3 tháng đầu và 3 tháng cuối bạn à. Thực tế là 3 tháng đầu vì giai đoạn này thai còn yếu, chưa bám chắc vào TC nên ko nên QH, 3 tháng giữa thì vô tư, nhưng trong suốt cả CK mang thai, nếu có QH thì cường độ cũng nhẹ nhàng chứ ko nên tẹt ga như ngày chưa bầu.

VC mình chính thức kiêng từ khi 2v, hẹn qua tháng thứ 4 mới tái xuất :Laughing:. Nói chung giai đoạn này con là qtrong nhất, vc thì còn nhìu cách để làm vui vẻ nhau mà, đâu nhất thiết cứ fai QH truyền thống hả mẹ nó :Battin ey:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)