• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Mang thai - Chuẩn bị sinh

Có mẹ nào sử dụng sữa anmum không?

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 72.8K Lượt đọc
  • 297 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cac me oi, em la thanh vien moi. hien nay em duoc gioi thieu su dung sua ANMUM. Nhung vai nguoi noi sua nay khong tot vi beo qua. co me nao su dung roi hay dang su dung chi em vai kinh nghiem voi !!!!!!!!!!!!!!!!!!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cam on cac me da ghe qua
    • 126 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sửa nầy ngon và? dể uống
    Boy ơi! Mẹ yêu Boy nhiều lắm lắm luôn!:Rose::Rose:
    • 99 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Tớ cũng đang u sữa này,rất ngon và dễ u.
    • 202 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mimi1001 Xem bài viết
    cac me oi, em la thanh vien moi. hien nay em duoc gioi thieu su dung sua ANMUM. Nhung vai nguoi noi sua nay khong tot vi beo qua. co me nao su dung roi hay dang su dung chi em vai kinh nghiem voi !!!!!!!!!!!!!!!!!!
    sua ANMUM rat de uong minh cung dang su dung loai sua nay, neu me nao thieu canxi thi uogn sua nay rat tot
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5,777 Bài viết

• 4,461 Được cảm ơn

Em uống mấy hộp sữa này rồi. Sữa này thơm và dễ uống hơn Enfa và Similac. Đang uống nhiệt tình đọc thấy ở Trung Quốc có phát hiện ra melamine Anmum. Chẳng rõ thực hư thế nào, bỏ luôn hộp đang uống dở chuyển sang Enfa.
    Cái mùi Enfa thật khó chịu, tanh tanh, hắc hắc. Nhưng vẫn phải nhắm mắt ngày 1 cốc.

• 552 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

Uây hồi bầu mình cũng uống sữa này, giờ còn thừa nguyên 1 hộp mới chưa bóc. Mẹ mimi có nhu cầu không mình để lại cho không phí.
    • 80 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Sữa này dễ uống hơn Enfa nhiều, và thấy năng lượng tích trữ cũng rõ ràng, túm lại là ... ok dùng tốt.
    • 132 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Mình đang uống sữa Meiji milk for mama của hãng MEIJI, sữa này tốt không các mẹ, mình thấy ghi là có DHA, Folic Acid, Oligo...? Mình uống thấy ổn lắm, mình mua giá 90.000 VND/ 1 hộp 400g, mình thấy giá rẻ so với các sữa khác nhưng không nghe mẹ nào nhắc đến nên cũng hơi lo lo. Mình thấy họ ghi sản xuất ở Úc, nhập khẩu vào VN. Mẹ nào biết gì về sữa này thì cho mình thông tin nhé. Cám ơn các mẹ.
    • 333 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình được cô bạn nói nên cũng uống sữa này từ khi có bầu. Đợt vừa rồi nói có melamine nhưng sau thông báo không có nên mình quay lại uống. Cảm nhận của mình là dễ uống.
    Love me little, love me long:LoveStruc:
    • 132 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Mẹ Lovecloud ơi, mẹ đang nói về sữa Meiji hay sữa nào vậy? Meiji có melamine không mẹ Lovecloud vì mình có theo dõi vụ này mà không thấy nói Meiji có melamine. Mình đang có đến 10 hộp, nếu có melamine chắc tiêu quá. Mình uống 10 ngày/ 1 hộp nên rất lo lắng cho bé yêu.
    • 5,885 Bài viết

• 2,146 Được cảm ơn

Hồi mình có bầu tập 1,nghén cho đến khi sinh luôn, ăn gì cũng ói ra hết, chỉ có uống Anmum socola thôi mà sinh con nặng 3,5kg.

Tập 2 mình chỉ nghén đến 4 tháng, sau đó ăn uống cũng được. Mình uống Anmum đến 7 tháng, siêu âm thấy bé có CRL lẫn đường kính lưỡng đỉnh đều lớn hơn tuổi thai, tính cân nặng khoảng 1700g. Thế mà sau đấy mình đi hội thảo sữa XO, dùng thử thấy XO Mum ngon, vị như sữa hột gà, chuyển sang uống XO đến khi sinh. Vậy mà sinh tập 2 có 2,8kg thôi :Sad:

Vì vậy nếu uống Anmum được, mẹ nó nên tiếp tục uống đi nhé
    Restart DAS

06/09/2012 51 84 74 83 93 53 34 28
    07/10/2012 48 84 71 78 93 53 33 28
    27/12/2012 47 84 69 78 90 51 32,5 28,5
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

vay la anmum tot phai khong cac me. nhieu sua qua em cung kho lua chon. cam on cac me nhieu nha
    • 855 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

tôi cũng đang uống anmum nè, hôm qua vừa mua 2 hộp được tặng 1 túi anmum cũng khá dễ thương, tôi uống bao nhiêu lạo sữa rồi nhưng thấy sữa này ngon và dễ uống nhất đáy, các mẹ cứ tiếp tục uông đi.
    • 333 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BLOOM Xem bài viết
    Mẹ Lovecloud ơi, mẹ đang nói về sữa Meiji hay sữa nào vậy? Meiji có melamine không mẹ Lovecloud vì mình có theo dõi vụ này mà không thấy nói Meiji có melamine. Mình đang có đến 10 hộp, nếu có melamine chắc tiêu quá. Mình uống 10 ngày/ 1 hộp nên rất lo lắng cho bé yêu.

Mình nói về sữa Anmum thôi.
    Love me little, love me long:LoveStruc:
    • 2,347 Bài viết

• 652 Được cảm ơn

Tớ cũng uống Anmum từ lúc bắt đầu có thai, mỗi ngày 2 cốc, trưa 1 cốc, trước khi đi ngủ 1 cốc. Mà tớ ăn bình thường lắm, kg nhiều đâu, bé sinh ra được 3,4kg. Tớ nghĩ sữa này tốt, bạn cứ thoải mái uống nhé.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

vay la quyet dinh uong sua anmum nhe cac me
    • 3,058 Bài viết

• 616 Được cảm ơn

Nghe các mẹ nói Anmum thơm, ngon dễ uống em cũng mua về uống thử, mà em nghe cái mùi sao giống sữa ông thọ quá:Battin ey:, các mẹ khen tốt thì uống cho tốt vậy hihi:Battin ey:
    Win của mẹ 4 ngày tuổi - 3m - 6m - 9m - 12m - 15m :LoveStruc:
    • 5,885 Bài viết

• 2,146 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mamadung Xem bài viết
    Nghe các mẹ nói Anmum thơm, ngon dễ uống em cũng mua về uống thử, mà em nghe cái mùi sao giống sữa ông thọ quá:Battin ey:, các mẹ khen tốt thì uống cho tốt vậy hihi:Battin ey:
    Bạn uống Anmum socola ấy, đừng uống Anmum vani. Cái Anmum Vani mình cũng không uống nổi :Smiling:
    Restart DAS

06/09/2012 51 84 74 83 93 53 34 28
    07/10/2012 48 84 71 78 93 53 33 28
    27/12/2012 47 84 69 78 90 51 32,5 28,5
    • 287 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Minh da xem dinh chinh cua hang sua Anmum tren bao CA TP.HCM roi, sua co nguon goc tu NewZaeland nen ko anh huong gi toi melamin cua TQ ca

Sua nay thom va de uong, hien minh cung dang uong huong Socola cua Anmum day, uong nhu Milo vay

Trích dẫn Nguyên văn bởi rabbit97 Xem bài viết
    Em uống mấy hộp sữa này rồi. Sữa này thơm và dễ uống hơn Enfa và Similac. Đang uống nhiệt tình đọc thấy ở Trung Quốc có phát hiện ra melamine Anmum. Chẳng rõ thực hư thế nào, bỏ luôn hộp đang uống dở chuyển sang Enfa.
    Cái mùi Enfa thật khó chịu, tanh tanh, hắc hắc. Nhưng vẫn phải nhắm mắt ngày 1 cốc.