• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Mang thai - Chuẩn bị sinh

Có mẹ nào như mình ko, mang thai tháng thứ 8 chưa có sữa non, ngực cũng ko to ra mấy? huhu :((

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 9.25K Lượt đọc
  • 31 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 661 Bài viết

• 132 Được cảm ơn

Mình mang thai sang tháng thứ 8 rùi, ngực thì trước giờ vẫn nhỏ rùi, mang thai cũng chẳng cải thiện là bao, vẫn bé xíu, lại chưa thấy dấu hiệu có sữa non gì cả. Mình định đẻ mổ nữa,đang lo quá, sợ ko có sữa cho em bé

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 19 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

hic chị chủ top giống em quá. nhưng em mới chỉ 7 tháng thôi. ngực em cũng bé xíu.hic....

• 4,280 Bài viết

• 1,053 Được cảm ơn

tớ tập 1 thì ngực to đùng nhưng có tí sữa non nào đâu. Mãi đến khi sinh sữa mới về. Ko lo đâu bạn.
    You are my sunshine!

• 661 Bài viết

• 132 Được cảm ơn

Hic, mọi người cũng bảo ngực nhỏ hay to thì ko ảnh hưởng đến có sữa hay ko, nhưng vẫn thấy lo, vì thấy mọi người mang thai ngực nở nang trông thấy, mình thì tăng mười mấy cân rồi, ngực vẫn lép kẹp à

• 47 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình thì nghĩ là không sao đâu. Mình tháng thứ 8 rùi, ngực tăng có 1 size, chẳng có tí sữa non non nào, trong khi các chị cùng tuần đã tăng 2,3 size rùi.
    Mẹ mình hồi xưa cũng vậy mà sữa về vẫn tràn trề.
    Mẹ nó đừng lo.
    Với lại không may mà ít sữa thì giờ sữa ngoài cũng nhiều và cũng tốt lắm. Nên đừng nghĩ nhìu chuyện ấy. Cố gắng ăn uống cho con khỏe và đủ chất là được rùi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 2,287 Bài viết

• 1,129 Được cảm ơn

Mẹ nó tháng thứ 8 thì ăn thua j đâu. Tớ sang tháng thứ 10 mà sữa cũng chưa có, thành ra phải làm 10 thang thuốc lợi sữa, giờ nặn thì thấy ướt đầu ti rồi, ngày nào cũng phải vệ sinh, mát sa đầu ti đây.
    Khi nào sinh xong làm thêm 5 thang nữa.
    Mình yêu nhau như khi vừa mới biết nhé anh!

• 1,096 Bài viết

• 1,388 Được cảm ơn

Mình hồi gần sinh cũng mới có sữa non, trước khi sinh có mấy ngày ý. Ngực cũng chả to , bé tẹo ý. Thế nhưng mà khi sinh xong thì ngày thứ 4 bắt đầu có sữa, sữa tràn trề ướt áo con ăn ko hết ý. Bạn đừng lo lắng quá nhé. Vóc dáng của mẹ và hình dáng ngực chả liên quan tẹo nào đến việc nhiều sữa hay ko đâu

• 661 Bài viết

• 132 Được cảm ơn

Uh, mình chẳng hiểu sao mọi người mang thai thì ngực to ra nhiều thế, còn mình thì vẫn y xì, mẹ chồng còn bảo ngực đã nhỏ lại đẻ mổ nữa thì làm gì có sữa, hic, mà mình bị trĩ nặng bắt buộc phải đẻ mổ

• 548 Bài viết

• 225 Được cảm ơn

Giống mềnh quá, bầu bì mà vẫn như nhi đồng ấy. Có khi nào sinh xong mềnh thành con bò ko sữa ko hả giời :Nottalkin:

• 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chi e cung giong chi vay, nhung khong sao, mo vai ngay la tu nhien co! Chi dung qua lo lang!

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4