• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Mang thai - Chuẩn bị sinh

Có mẹ nào dùng que test thử giới tính GenderMaker chưa? Chính xác không ạ?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 10.6K Lượt đọc
  • 33 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cái đó bán qua mạng bạn ạ,bạn lên google tra ra nhiều chỗ bán lắm,giá 1tr2

• 125 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Pi may Xem bài viết
    Em đang bầu tập 2 được 8 tuần, rất hồi hộp ko biết em bé trong bụng là hot boy hay hot girl. Hôm vừa rồi nghe quảng cáo, em cũng mua thử 1 que GenderMaker về để test. Thấy lên mầu hơi hồng các mẹ ạ. Theo tờ hướng dẫn thì đó là một girl chính hiệu.
    Có mẹ nào đã dùng và kết quả chính xác không ạ. Cho em tí thông tin với.
    Vì em lên trên mạng search "Gender maker was right" số kết quả nhiều bằng "Gender maker was wrong"

Thanks các mẹ nhé
    Mình cũng mua về thử thấy tía tía hồng, so với cuối màu hồng thì cũng giống, mà so với cuối màu xanh thì cũng giống, chả hiểu thế nào. Đợi 3 tuần nữa siêu âm là biết!

• 125 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Pi may Xem bài viết
    Ừa đúng là xót thật. Vẫn thương con, nhưng vì tập 2 rùi, mình tò mò quá, nên cắn răng mua. Hik mua xong về thì chán quá. Tập 1 cũng là 1 nàng công chúa. Tập này thì lại lên ngay mầu hồng sậm lại nàng công chúa nữa rùi.
    Tưởng test xong thì cảm thấy nhẹ nhõm hơn. Đằng này mình lại suốt ngày làm bạn với google để search các mẹ bên UK đánh giá về tỷ lệ thành công của nó là bao nhiêu.
    Đọc một thôi một hồi thì thấy các mẹ trên đó cũng toàn khuyên là chỉ đúng 50/50 -> lại dấy lên hi vọng.
    Đại loại là mọi ng đừng mua làm j cả. Mình cố gắng chờ thôi Tiền đó để tẩm bổ cho em bé, cho mẹ
    Bạn Pi may giống mình thế chứ lị

• 102 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Sao mà giá cao quá vậy? Thôi vậy thì nôn lắm cũng đợi siêm âm 4d cho chắc. Hi. Mình được 18 tuần rồi. Chưa biết trai gái nữa. Nhưng quý tỵ mà gái thì hay hơn hả? Hi.

• 220 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

Sao mình tưởng Quý Tỵ thì zai mới hay hơn chứ mẹ nó

• 532 Bài viết

• 317 Được cảm ơn

18w thì bít rõ rùi còn ji mà phải test nữa. em tưởng nó rẻ rẻ thì mua về nghịch chút, chứ đắt thế thì để tẩm bổ cho con thui. Dù sao thì tập đầu nên cũng ko áp lực lắm. con nào cũng iu cả.

• 25 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Mình bé đầu là gái nên cũng tò mò mua thử lúc 7 tuần kết quả lên màu hông đậm hơi buồn 1 tí nhưng đến 12 tuần đi siêu âm lại là trai

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sáng nay mình vừa mua để thử nè...tình hình nhà có 2 cô công chúa.Bg đang có bầu được 7tuan.thử que ra màu hồng đậm (hồng tím)....Hix buồn was các mẹ ah....mình mua trên mạng 1,2tr. Ko bit độ chính xác có cao ko nữa....

• 131 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Bạn chủ top chắc giờ này SA biết giới tính của con rồi phải không?! sao không thấy quay lại confirm xem sao nhỉ?!
    Mình thấy que thử không chính xác, lại đắt tiền, vậy các mẹ ráng kiên nhẫn chờ đi siêu âm còn hơn.

• 145 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Que này hên xui ko đúng đâu các mẹ ơi, các mẹ xem preview thì biết, mua j cho tốn xèng, hix. Đợi 12w đằng nào cũng biết haizzz

Gửi từ ứng dụng Web Tre Tho trên iPhone

• Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4