Có mẹ nào đi tiêm phòng uốn ván về bị đau chỗ tiêm giống mình không vậy?

• 6 Lượt chia sẻ
  • 87.7K Lượt đọc
  • 49 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 249 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

ôi ôi! đọc mà sợ quá đi! huuuuuuuuuuuu
    mong bình an qua 9 tháng 10 ngày! yêu con rất nhiều!
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 18 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Tình hình là mình mới đi chích ngừa hôm qua về và hôm nay nằm liệt giường luôn! Toàn thân ê ẩm, còn cánh tay chỗ bị chích thì đau nhức không chịu nổi. Hix hix, còn 1 mũi nữa mà đang lo ko biết có đau thế này không nữa!
    • 979 Bài viết

• 527 Được cảm ơn

mình bị đau nhức tới tận 4 ngày
    MTM1ODQxMDM1OQ MTM4OTUwOTIxOQ
    • 26 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Ko sao đâu b ơi. Mình cũng tiêm 2 mũi rồi đây. Lúc tiêm thì hơi tê, về đến nhà mấy ngày hôm sau thì nhức nhức rồi tím bầm 1 chỗ nhỏ. Rồi cũng tự động tan mất à. Miễn là tốt cho con là ok rùi
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 600 Bài viết

• 156 Được cảm ơn

Tớ vừa tiêm hôm qua nè.
    Mũi 1 thì ko đau ko nhức, ko có hiện tượng gì
    Mũi 2 thì y tá dặn là sẽ hơi sưng đó. Y như rằng về thấy tay hơi đau nhức thật. Nhưng đến giờ thì hết rồi. Mà mình cũng dốt tự dưng chìa tay trái ra cho người ta tiêm, đêm đi ngủ lại cố nghiêng trái thành ra lại càng khó chịu hơn
    • 55 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

E vừa tiêm mũi 1, nhức suốt hqua ko nằm nghiêng trái đc vì tì vào tay là đau.hnay đỡ rồi. Mà cái bên tay lấy mâu xét nghiệm của e còn tím bầm tím dập vì vỡ ven @@ chả hiểu chị y tá lấy máu kiểu j

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    • 37 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

e đi tiêm từ hôm chủ nhật ko thấy vấn đề gì,được khoảng 3hôm thì bjờ ngứa và sưng,ko bị đau nhưng ma ngứa,e cũng đang mang thai tháng thứ 6 và tiêm mũi 1mà...
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 470 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Mình vừa tiêm hôm qua! Mũi 1 cung ngứa nhưng ko đụng vô thì ko nhức! Cũng cố chịu vì cu tí thôi!
    @}
    3Ug4AFT3Ug4p7
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

baxa mình cũng đi tiêm hôm thứ 5, lúc tiêm cũng không đau j cả, hôm sau thấy đau và chỗ tiêm bị sưng, cứng và lồi lên, chắc mình cũng chườm nóng cho vợ. hi
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi e mang thai 32 tuần rồi. Mà hôm qua e mới đi chích ngừa uốn ván về àh. Lúc về không sao chỉ hơi ê ê ngay chỗ chích, qua đến hôm nay thì e ê ẫm cả người, chóng mặt choáng váng, khó chịu lắm như vậy k bít có sao k ạ 😢 Người e mệt khó chịu lắm lun
    comment by WTT mobile view
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3