Có mẹ nào bị dau mông khi mang thai không?

• 11 Lượt chia sẻ
  • 154K Lượt đọc
  • 86 Trả lời

• Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em thì hay đau lưng lắm các mẹ ah
    Có mẹ nào biết cách để đỡ đau lưng ko ?
    Chuyên bán hàng xách tay Nhật => Click Here
    -> Đồ gia dụng
    -> Đồ cho bé
    -> Mỹ phẩm
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,010 Bài viết

• 880 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    E bị đau từ tầm 10 tuần.đau mông trái các mẹ ạ.giống nhìu mẹ là e cứ nằm là đau.cực hình nhất là khi nằm ngửa rùi muốn dậy hay xoay người.đơ luôn ạ.đúng như bị liệt.ngồi dậy thì k thể tự ngồi trên mông của mình.mang bầu lại hay phải đi tè ở những tháng cuối mà k đứng nổi trên chân
    Tệ hơn là giờ bé nhà e đc hơn 9 tháng rồi.tình hình vẫn vậy.e đang định đi khám thì mò đc topic này.đúng hum em vừa thử xoa muối ngải cứu xuống chỗ đâu.có vẻ cũng đỡ hơn tí.kiên trì làm thử xem có hết k chứ cứ thế này thì khổ quá.xã e tưởng giả vờ.
    nguyenphamthanhthao/265291
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ có kinh nghiệm về mang thai chỉ bảo e với, e đứa đầu cũng dc 16 tuần rồi, dạo này e hay bị đau hông bên trái, trước thì đỡ hơn, nay e đau ko lê được chân đi, muốn khóc, cứ tối lên giường là đau từng cơn như giả vờ vậy. E ko bit phải làm thế nào nữa. Các mẹ có kinh nghiệm thì bảo e với
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 144 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bờm yêu Xem bài viết
    Đọc bài của mẹ bbb nên em cũng đỡ lo, thú thật là từ khi mang thai đến giờ mông trái của em cứ đau như bị gai cột sống ý. Em nằm nghiêng bên này khi trở mình sang bên kia thì mông nó rút cho đau kinh khủng
    Em bị y chang như chị này luôn, đau ko chịu nổi hix hix. Ko đau lưng mà chỉ đau mông
    Khỉ con NB 3,7kg đc 32 ngày tuổi rồi
    Cả nhà ai cũng thương khỉ con nhất đó nha
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng vậy.cứ tầm mấy tháng đầu bị"sút mông".đang ngồi mà đứng dậy ko đứng đc,nằm xoay trai h phải rất đau.cứ tưởng mỗi mình bị hóa ra có các mẹ bầu cùng cảnh ngộ.hic
    comment by WTT mobile view
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình mang thai đứa đầu tiên không bị đau gì cho tận lúc sinh.đến đứa thứ 2 giờ thì mình mang thai được 15 tuần mà đau mông trái quá.mỗi lần ngồi xuống đứng lên mình toàn phải vịn tay mới đứng dậy được.lúc đi thì như bà già 100.đau khủng khiếp.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi 0936842344; 29/02/2016 vào lúc 02:22 PM. Lý do: sửa số điện thoại
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng 8 tuần đau 2 ngày nay rồi. Lúc nãy dậy lấy cái dt cũng phải mất mấy phút. Thấy lo cho mình và các con nhưng đọc topic nàu
    comment by WTT mobile view
  • Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5