• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.22K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

• 27 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, cho em hỏi chút. em đang có bầu 7 tháng rồi. Dạo này em ra nhiều khí hư lắm 1 ngày em phải thay ít nhất là 4 cái quần bé, Khí hư có màu vàng nhạt lúc thì ko mùi lúc thì lại có mùi hơi hôi. như vậy em có cần đi khám ko hay là có bầu thì như vậy. Xim các mẹ tư vấn giúp em nhé,
    Cám ơn các mẹ nhiều nhiều!:Rose::Rose::Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 593 Bài viết

• 235 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yeucon_tt Xem bài viết
    Các mẹ ơi, cho em hỏi chút. em đang có bầu 7 tháng rồi. Dạo này em ra nhiều khí hư lắm 1 ngày em phải thay ít nhất là 4 cái quần bé, Khí hư có màu vàng nhạt lúc thì ko mùi lúc thì lại có mùi hơi hôi. như vậy em có cần đi khám ko hay là có bầu thì như vậy. Xim các mẹ tư vấn giúp em nhé,
    Cám ơn các mẹ nhiều nhiều!:Rose::Rose::Rose:
    Có trường hợp Phụ nữ có thai từ 5 tháng trở lên thì Huyết Trắng ra dầm dề, đây là triệu chứng cho thấy sinh đẻ sẽ rất khó khăn, mà dầu có sinh đẻ dễ dàng đi chăng nữa, đến khi sinh đẻ rồi nó cũng biến ra nhiều chứng bệnh khó trị.
    Như vậy bạn phát hiện và phải chữa trị ngay bây giờ.
    • 214 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

chị có hiện tượng giống như bị dò ối ý. chị đi kiểm tra đi thôi
    • 473 Bài viết

• 154 Được cảm ơn

chị ơi có thể là chị bị nấm nhé đi kt ngay đi chị nhé , em cũng bị như chị đây đặt thuốc 10 ngày và ngâm trà xanh thấy ổn rồi chị ạ , để tình trạng này kéo dài sẽ bị rò ối đấy
    • 27 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cám ơn các mẹ nhiều nhiều, em sẽ đi khám xem thế nào!
    • 308 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

sao hôm trước em hỏi BS thì BS bảo là huyết trắng nhiều mà kg mùi thì cũng kg sao, sinh lý bình thường khi có bầu. Không nên động vào trong thời gian mang thai, em chả hiểu. Sử dụng trà xanh thì sử dụng thế nào hả các mẹ? bày cho em với
    • 593 Bài viết

• 235 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi secret0412 Xem bài viết
    sao hôm trước em hỏi BS thì BS bảo là huyết trắng nhiều mà kg mùi thì cũng kg sao, sinh lý bình thường khi có bầu. Không nên động vào trong thời gian mang thai, em chả hiểu. Sử dụng trà xanh thì sử dụng thế nào hả các mẹ? bày cho em với
    Nói như mẹ này là huyết trắng Sinh lý . Đó là sự thường không đáng lo ngại.
    Nếu để giảm bớt huyết trắng sinh lý, bạn nên ăn trái cây và thúc ăn mát như : Sâm nam, nước dừa xiêm,...