Mang thai - Chuẩn bị sinh

Chọn kem chống nứt nẻ da cho bà bầu

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.72K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, em đang mang bầu được 24 tuần.Thời tiết Hà Nội bắt đầu chuyển sang khô hanh, cứ vào mùa này là em lại bị nứt nẻ da chân, chảy máu rất đau, các mẹ có biết loại kem gì trị khô da mà bà bầu dùng được không. Trước đây em hay bôi Vaselin của Viện Da Liễu, giờ có bầu cũng chưa biết sử dụng loại nào thì không ảnh hưởng đến con.
    Mẹ nào biết thì chỉ giúp em nhé !
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Vợ tôi ốm nghén

Sáng nay lên mạng đọc linh tinh, vô tình trúng bài này. Anh này thương vợ cực kỳ, thấy dễ thương gì...

• Thực đơn cho mẹ bầu và bé khỏe mạnh mà mẹ không lên cân nhiều

Mình bầu tập 2. Tập 1 thì cứ nghĩ con đầu nên chả màng đến vóc dáng. Vậy nên k có chọn lọc những...

• Kem chống dạn da cho bà bầu

Tình hình tớ mới đi Anh về xách về ít kem chống dạn da khi bầu của hãng Vitabiotics, hãng số 1 của Anh quốc. Loại này trước kia tớ và các bạn dùng thấy hiệu quả nên mang về một ít làm quà biếu. Tuy nhiên vẫn đang còn mấy hộp, các mẹ có nhu cầu thì alo tớ Giang - 090.321.6666. :)

• Có nên cho bé ăn những loại rau quá nhiều chất xơ không?

Các mẹ ơi, khi làm rau cho vào bột cho bé, mình hay bỏ cành, bỏ cuống mà chỉ lấy phần lá xanh vì sợ...

• Kem bôi chống rạn da cho bà bầu !

100% SẢN PHẨM SÁCH TAY TỪ UK http://webhangnhap.com/image/cache/data/uk/kemduongdanguoilon/bio_oil60ml-500x500.jpg op 200ml gia http://np2.upanh.com/b5.s28.d2/8757167acb9db4d8c8b09a7ef6ec0340_48379432.biooil.png Bio-Oil là một sản phẩm chăm sóc da đặc biệt có nguồn gốc từ Nam Phi. Sản...

• 144 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Mình cũng mới vào hanh đã bị nẻ rồi đây Hum qua thử thoa Johnson's baby lên mặt mí Vaselin lên môi mà ko biết có đc ko? Nhưng mà khô quá nên liều 1 lần. Cũng đang định lên hỏi kn các mẹ :">