• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 23.1K Lượt đọc
  • 18 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thai được 5 tuần 3 ngày chưa thấy túi noãn hoàng có sao không ạ ?

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 431 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tungly148 Xem bài viết
    thai được 5 tuần 3 ngày chưa thấy túi noãn hoàng có sao không ạ ?
    Mình đi sa tầm ấy thì thấy trong kq ghi là có túi noãn hoàng. Mình nghĩ bạn nên post toàn bộ kết quả kl của bs thì sẽ rõ hơn.

Ca nha minh luon ben nhau :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

kết quả khám như thế này ạ :
    - Có túi ối trong BTC. KT 8.2mm x 5.2mm
    - Chưa thấy túi noãn hoàng
    - Rau toàn diện (cái này hok biết có đúng kô vì chữ BS xấu quá)
    - Ối BT
    - Không có hiện tượng bong rau
    Em khám chỗ BS Dũng ở Kim Ngưu Trưởng Khoa 2 Viện C
    Các chị tư vấn cho em với híc híc

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng vừa sa được 5 tuần 3 ngày, cũng thấy ghi chưa có phôi thai trong túi thai, chưa thây túi noãn hoàng. Mình đang lo quá, không biết có bất thường gì không?:Nottalkin:

• 139 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn cứ yên tâm đi , k sao đâu , cách đây 10 ngày mình đi SA thai của mình được 4-5 w , nhung nếu tính theo KCC thì phải là 6w ,SA củng k có phôi , k có túi noãn hoàng , BS nói thai của mình nhỏ hơn bthuong.mình lo lắm , BS cho thuốc về nhà đặt , hẹn 26 nay tai kham , nhưng hôm qua mình đi SA thai đc 6w , đã có phôi , co yolksac và cả tim thai nữa.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 47 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

hichic các mẹ ơi em cũng vừa đi khám về. Thai được 4w6d nhưng theo em tính là 7w cơ. cũng chưa có phôi hay túi noãn hoàng gì cả. Bà bác sĩ bảo em la bất bình thường, tạm thời giữ lại, làm em sợ quá khóc muốn chết luôn. Không biết có fải đi khám lại chỗ khác cho chắc ăn không? Em khám chỗ 125 Thái Thịnh .
    :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc: MẸ YÊU CON :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc:

• 79 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Minh cung vua di sieu am ve . Theo minh tinh theo KC la 6 W , nhung BS bao la tui thai 5W , D=14mm , yolksac (+) . Cho minh hoi yolksac la gi vay , ket qua nhu vay co binh thuong khong , Minh lo qua , cam on nhieu .

• 138 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Các mẹ ơi giúp e với. E mới bị thai lưu 2tháng thì có thai lại ( ngoài dự kiến). E đi siêu âm kết quả thế này : Tử cung bình thường. Túi ối đường kính 16,1mm ( túi ối của em ko tròn, nên bs đo chiều dài của túi ối thôi). Túi noãn hoàng chưa thấy, chưa thấy phôi thai. Lớp tế nào nuôi túi ối tròn đều, rõ nét bao quanh túi ối. E quên mất là thai e được 5 tuần 1 ngày( nhưng theo chu ky kinh của e thi chỉ khoang hơn 3 tuần một chút thôi). Bụng dưới của e lại hơi đau, căng tức. E lo đến mất ăn mất ngủ, gọi điện cho bs thì bảo theo dõi thêm. Đây là đứa con đầu của e nên e mong lắm. Tiền sử em không mắc bệnh gì cả. Mong các mẹ cho e lời khuyên sớm... Chân thành cảm ơn c ác mẹ.

• 31 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maihuong20306@yahoo.com.vn Xem bài viết
    mình cũng vừa sa được 5 tuần 3 ngày, cũng thấy ghi chưa có phôi thai trong túi thai, chưa thây túi noãn hoàng. Mình đang lo quá, không biết có bất thường gì không?:Nottalkin:
    Mình cũng giống hệt bạn
    mình còn ra dịch màu nâu nữa
    Bsĩ hẹn 3 ngày nữa đến khám nếu vẫn ntn ko fát triển thì fải cho ra

• 31 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gaduday Xem bài viết
    Minh cung vua di sieu am ve . Theo minh tinh theo KC la 6 W , nhung BS bao la tui thai 5W , D=14mm , yolksac (+) . Cho minh hoi yolksac la gi vay , ket qua nhu vay co binh thuong khong , Minh lo qua , cam on nhieu .
    yolksac (+) là cấu trúc túi noãn hoàng bạn ạ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2