• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Mang thai - Chuẩn bị sinh

Chậm kinh mấy ngày thì có thai

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 45.6K Lượt đọc
  • 27 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em chậm kinh đến hôm nay là đúng 5 ngày rồi, sáng nay em có dùng que thử nhưng chỉ có 1v, thấy thất vọng quá các mẹ ơi. Vợ chồng em để thả 4 tháng rồi mà không có gì. Thời gian gần đây, em thấy ngực căng và đau rất nhiều, cứ đêm đêm là bụng có hiện tượng đau âm ỉ, thỉnh thoảng em có cảm giác buồn nôn, người mệt mỏi kèm đi tiểu nhiều. Em lo quá, nếu không có thai thì hiện tượng của em có bị bệnh gì không ạ?

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 227 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Bạn để thêm mấy ngày nữa rồi hãy thử que lại xem sao.Mình cũng như bạn,cưới 5 tháng mới có em bé.Nhưng mình phải kiêng mất 2 tháng vì tiêm Rubella hơi muộn.Sau đó thả 3 tháng thì đến tháng thứ 3 là có.Cảm giác lúc này chắc bạn đang hồi hộp và có phần căng thẳng lắm phải không?Dấu hiệu của bạn như thế khả năng là bạn có bầu rùi đấy.Nếu muốn biết chính xác thì bạn ra các phòng khám tư làm xét nghiệm máu là biết luôn.Chứ nhiều khi que thử thai cũng không chính xác đâu.Mình cũng làm thế khi mà chưa chậm kinh ngày nào (cũng vì mong con yêu quá ý mà.....Chúc bạn sớm có tin vui.Nếu đúng thì lên chia sẻ để mọi người chúc mừng nhé.Tặng hoa khích lệ bạn....rose...rose....rose.....
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 510 Bài viết

• 501 Được cảm ơn

Có thể bạn đã có thai rồi đó,bạn ráng chờ thêm vài ngày nữa rồi thử que lại. Hôm trước mình trễ kinh 2 ngày thử que là có rồi, nhưng không phải ai cũng giống nhau đâu.

• 260 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Có khi bạn suy nghĩ nhiều quá cũng bị rối loạn chu kỳ ấy bạn ạ... nên cứ giữ phong độ thoải mái đi

• 434 Bài viết

• 206 Được cảm ơn

Thường thì chậm đến ngày thứ 5 thử là lên vạch rồi,bạn đừng sốt ruột quá,rồi em bé sẽ đến với mình thôi

• 435 Bài viết

• 275 Được cảm ơn

Mình chậm 3 ngàu là đã lên rồi.nếu nghi ngờ bạn đi xét nghiệm máu.ko thì cứ chờ đi..nếu đau bụng thì phải để ý nhé... Ko là ngoài dạ con thì khổ?

• 217 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Bạn cứ để chờ thêm vài ngày nữa rồi thử lại xem sao, hoặc chắc nhất là đi xét nghiệm máu mình nghe nói xét nghiệm máu là chính xác nhất. Hồi mình cưới tháng 12 đến tháng 1 là có liền á, trễ kinh 2 ngày mình mua que về thử thấy 2 vạch đậm, trước khi thử que mình cảm thấy ngực căng và đau đầu ti nhiều, giờ thai được 38 tuần rồi, đang chờ đón con yêu, hihi. Chúc bạn mau thấy 2 vạch^^

• 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cảm ơn bạn nhiều nhé, lo qá ạ

• 176 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Mình trể kinh cả 2 tuần mới thấy 2 vạch đấy mẹ nó ạ.

• 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình vẫn chưa dám dùng que thử, đến giờ chậm 2t rồi vẫn chưa thấy kinh. Nhưng mình lại không thấy đau ngực nữa, chẳng biết ntn các mẹ ạ

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3