Các mẹ đã chuẩn bị gì cho tương lai dáng vóc của mình

• 0 Lượt chia sẻ
  • 648 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cơ hội cho các mẹ đã, đang và sắp sinh em bé muốn có vòng 2 thon gọn sau sinh.
    Vóc dáng sau sinh là một điều làm các mẹ rất băn khoăn, và đây là giải pháp đem lại hiệu quả nhanh, mà lại rất tốt cho sức khỏe của mẹ và bé.
    1. Chè vằng rất lợi sữa, kích thích tuyến sữa của mẹ.
    2. Chống nhiễm khuẩn sau sinh, mau lành vết thương.
    3. Thông huyết, điều kinh, chữa đau bụng phụ nữ.
    4. Tốt cho tiêu hóa, ổn định đường ruột (vì các mẹ sinh xong thì hệ tiêu hóa hơi yếu).
    5. Lấy lại vóc dáng sau sinh do tăng nhanh tái tạo tổ chức.
    6. Thiếu máu, mệt mỏi, kém ăn.

Ngoài ra, các mẹ còn có thể sử dụng Cao lá vằng cho cả gia đình uống thay nước hàng ngày, còn có tác dụng tiêu hóa tốt và tiêu mỡ bụng…
    Sản phẩm Cao Lá Vằng Bé Xịn được được cô đặc từ 100% nguyên liệu tươi tuyệt đối không được sử dụng thêm các chất phụ gia thực phẩm, giá SP là 10.000VNĐ/1 gói (trung bình 1 gói dùng được 6 ngày), các mẹ có thể mua vài gói về dùng thử. Đây là sản phẩm mình đặt của người nhà, và đã dùng từ lúc sinh em bé nhà mình nên mọi người yên tâm về chất lượng cũng như giá thành. Cao lá vằng không thể thành cao nếu lẫn bất kỳ các thành phần khác, kể cả là loại thảo dược khác kết hợp.
    Mọi người có thể qua Công ty mình ở Duy Tân – Cầu Giấy để lấy nhé.
    Free ship với đơn hàng > 20 gói, ở khu vực Mỹ Đình, Cầu Giấy, Thanh Xuân, Đống Đa.
    Holine: 0904 626360.
    Yahoo: caochevangquangtri Email: caochevangquangtri@gmail.com
    FB: http://www.facebook.com/HoiDanhChoNh...oiYeuCaoLaVang
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cao Chè Vằng này có tác dụng giảm cân và tiêu mỡ bụng phải không bạn? Mình sau khi sinh vòng 2 và vòng 3 tăng gấp đôi so với hồi
    con gái. Soi gương thấy xấu khủng khiếp, không biết uống có tác dụng gì không, mà phải uống bao lâu thì có tác dụng vậy? À mà mình đang cho con bú, uống cái này có ảnh hưởng gì không?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)