• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.31K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

• 26 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi em sắp đến ngày vỡ chum rồi, còn 3 tuần nữa thôi ạ.
    Tự nhiên hồi này em thỉnh thoảng bị buốt buốt ở âm đạo. Đặc biệt là lúc ngồi xong đứng dậy hoặc lúc nằm xong ngồi dậy.
    Em search trên google thì có vài bài viết về buốt âm đạo cho thấy bị viêm nấm này nọ. Nhưng em chỉ bị buốt mà ko thấy mẩn đỏ hay ngứa gì cả.
    Không biết có mẹ nào đến tháng sinh mà có triệu trứng giống em ko ạ?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 19,205 Bài viết

• 4,788 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nice_wife Xem bài viết
    Các mẹ ơi em sắp đến ngày vỡ chum rồi, còn 3 tuần nữa thôi ạ.
    Tự nhiên hồi này em thỉnh thoảng bị buốt buốt ở âm đạo. Đặc biệt là lúc ngồi xong đứng dậy hoặc lúc nằm xong ngồi dậy.
    Em search trên google thì có vài bài viết về buốt âm đạo cho thấy bị viêm nấm này nọ. Nhưng em chỉ bị buốt mà ko thấy mẩn đỏ hay ngứa gì cả.
    Không biết có mẹ nào đến tháng sinh mà có triệu trứng giống em ko ạ?
    Hiện tượng bình thường thôi, tớ khi đứng lâu hoặc ngồi lâu cũng bị như vậy mà
    LỠ MUA ĐẮT CŨNG QUYẾT KHÔNG BÁN RẺ

• 149 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Bạn ko fải lo wa đâu, tớ cũng bị tình trạng như vậy,đau lắm í. Lúc đứng lên, ngồi xuống toàn fải chống tay khum ngừoi trước thôi. Những tuần cuối nặng nề lắm, mình cứ mong mau mau vỡ chum vì mệt mỏi vô cùng... nhưng rồi baby ra đời là quên hết mệt nhọc thôi bạn ạ. Chúc bạn mẹ tròn con vuông nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 26 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vậy là triệu chứng chung rồi. May quá! Em cảm ơn các mẹ nhiều ạ.
    • 308 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

buốt là như nào mẹ? tớ nghe đau đau nhức nhức. Hôm nay còn đi muốn kg nổi nữa, hic. Đau lưng và mệt toàn thây rồi các mẹ ơi:Sad:
    • 26 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cảm giác nó nặng nặng phần âm đạo ý ạ, đặc biệt là 2 bên mu ý mẹ secret0412 ạ. Em cũng đau lưng đau toàn thân, nằm nghiêng phải thì đau sườn phải, nghiêng trái thì đau sườn trái. Mong em bé chào đời quá đi các mẹ ạ
    • 3,993 Bài viết

• 2,175 Được cảm ơn

tớ thì tự nhiên đang đứng bị thốn 1 cái. Thốn đau ghê lắm cơ. Thốn ở chỗ 2 bên mu ấy. Thế thì có fải là như các mẹ nói kô nhỉ?
    Yêu con trai của mẹ nhất nà:Kiss::Kiss:. Con ăn mau chóng lớn khỏe mạnh con nha :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:

• 35 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Ừ há, mình cũng bị tình trạng buốt vậy đó. Mai là trong 37 tuần rồi. Đứng lên, ngồi xuống cứ phải nhẹ nhàng vì sợ vỡ ối là sinh sớm à. Chỉ mong con ra đúng ngày, đúng tháng cho cứng cáp, mẹ cũng làm được nhiều việc hơn. Hiii. Chúc các mẹ mẹ tròn con vuông.:Smiling:
    :Rose::Rose::Smiling:
    • 200 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

mình cũng bị như vậy. các mẹ có để ý là 2 bên môi lớn sưng to lên và có tĩnh mạch cong lên ko??? mình nghĩ là do nó đấy. tĩnh mạch âm hộ giãn ra gây đau nhức,
    • 100 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

eo ơi nghe mấy mẹ kể mà em sợ quá,còn 10w nữa em mới sinh,em thấy lo lắm,vẫn chưa chuẩn bị tinh thần các mẹ ạ