• 1 Lượt chia sẻ
  • 59.5K Lượt đọc
  • 204 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng đang bị thủy đậu lúc 7 tuần. Bs có kê thuốc uống. Giờ đã bớt bệnh.Mình không biết có ảnh hưởng đến con không. Mình đang rất lo... tối nay mình vào tp để khám. Lo quá các mẹ à.
    comment by WTT mobile view
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT TRÊN WEBTRETHO

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đang bị thủy đậu 4 ngày rồi chưa khỏi, mai đi tái khám, thai đang 9w. Nghe các anh chị nói ko sao thấy yên tâm phàn nào. Cầu mong con khỏe mạnh , còn mình sao cũng đc.
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

E mang thai lần đầu, h dc 13 tuần mà e d bị thủy đậu. Chán thế . e k sốt k ho bị năm hôm r mà nó chỉ lan ra ở lug tay chân mí mặt k bị j. Huhu e lo lắm.chán vậy chứ e chờ khỏi r đi xét nghiệm các mẹ ạ. Buồn
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi LttVtAk Xem bài viết
    Các mẹ ơi tình hình là e vừa bị lây thuỷ đậu từ anh cu lớn , e bgio đang mang thai ở tuần thứ 31 rồi. Các mẹ cho e hỏi có ai bị thuỷ đậu ở tuần này chưa ? Điều trị ở đâu? ntn? Kết quả sinh xong e bé ra sao . E cám ơn ạ!!
    Chi gai oi, chi sinh chua? Tinh hinh be tnao chi?
    • 72 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

ko sao đâu các mẹ ah, mình cũng bị thuỷ đậu khi thai khoảng 3 tuần tuổi, có uống 2 ngày thuốc tự mua vì ko biết có thai, biết có thai cũng lo lắng đi khám xét nghiệm hết, người nhà kêu bỏ đi mà bs bảo ko nguy hiểm vẫn theo dỏi, vậy là mình theo dõi, em bé ko sao, mình sinh đủ ngày tháng, 3,6 kg, giờ hơn 3 tháng rồi nói chuyện ê a suốt ngày, cười toe toét suốt, bú ngủ tốt, tăng cân đều, nên các mẹ cứ yên tâm ko sao đâu, cứ khám thai định kì là ok.
');