• 1 Lượt chia sẻ
  • 2.37K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

• 538 Bài viết

• 156 Được cảm ơn

Em ko tìm đc topic này nên lập topic mới
    Các mẹ cho em hỏi, em đang mang bầu tuần thứ 37 mà bụng bị ngứa , nhất là ban đêm, em chỉ dám gãi nhẹ thôi, ko biết có làm sao ko ạ>
    Có cần phải đi khám ko các mẹ?
    Có mẹ nào cũng bị ngứa như em ko
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• [Tài trợ] Về nhà, điều đầu tiên các mẹ muốn nghe là gì?

Thường có câu "Phụ nữ thì yêu bằng tai", bạn nghĩ sao về điều này? Quả thật, sau những bộn bề công...

• Giúp em ! em bị đau bụng khi mang thai 36 tuần

Mẹ nào có kinh nghiệm chỉ giúp em với ! Em mới mang thai có 36 tuần thôi thế mà mấy ngày nay ngày nào em cũng đau bụng ,đau như mình sắp đến tháng ấy .Ngày e đau khoảng 4 đến 5 lần mỗi lần khoảng 5 phút . Bé con nhà em vẫn đạp như bình thường .Liệu em có khả năng sinh sớm không các mẹ , em...

• Kỷ niệm 7 năm thành lập Angel Beauty

Ngày 29/9/2014 vừa qua, Công ty TNHH Thiên Thần Sắc Đẹp (Angel Beauty) tổ chức chương trình “Lâu...

• Quả vú sữa- mẹ bầu không thể bỏ qua

Mùa hè là mùa của những quả vú sữa chín mộng, thơm ngon. Đừng bỏ qua với trái cây tuyệt vời này...

• Vợ tôi ốm nghén

Sáng nay lên mạng đọc linh tinh, vô tình trúng bài này. Anh này thương vợ cực kỳ, thấy dễ thương gì...

• Help me! Bị đau bụng khi mang thai phải làm sao?

Các mẹ có kinh nghiệm cho em hỏi 1 chút ạ. Trước đây bụng em rất khỏe.Baby của em được 14 tuần mà mấy hôm nay e bị "bác Tào" hỏi thăm suốt, cứ ăn cháo trắng không thì ổn ổn còn ăn bất cứ thứ gì là bác ấy lại đuổi. Mệt quá mà e chưa dám uống thuốc gì sợ ảnh hưởng đến bé, nhưng mà cứ thế này em sợ...

• 71 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Mình cũng hay bị ngứa bụng buổi đêm giống bạn đây, nhưng cũng ko dám gãi nhiều. Không biết có phải vì da bụng căng ra nên ngứa ko nhỉ?
    • 4,055 Bài viết

• 30,228 Được cảm ơn

mình cũng bị ngứa bụng về đêm nhưng chỉ dám gãi nhẹ hay xoa xoa thui. Mình nghĩ chắc do con mọc tóc nên ngứa, ko sao đâu
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em bé mọc tóc ngứa đó mà. Ko sao đâu mấy mẹ ah .
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ!
    Mình là thành viên mới vào nhà đây. Mình đang mang thai tuần thứ 19. Phần da bụng mình cũng rất ngứa, sờ không được mịn màng như trước nữa, thấy cứ ram ráp, sần sùi. Mình cũng không dám gãi mạnh, chỉ xoa xoa nhưng càng ngày càng ngứa rộng khắp bụng. Mình cũng không biết làm sao, thấy mẹ chồng bảo do da căng nên vậy. Mẹ nào biết xử lý vụ ngứa bụng này thì chỉ bảo nha! Cám ơn "mẹ nào" trước nha!