• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.62K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.
f | Chia sẻ bài viết
    • 24 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình mang thai được gần 20 tuần, tối qua bị trượt chân ngã khi tắm, mông đập xuống đất, cũng may mà không đập bụng xuống, nhưng khi đứng dậy & cho đến sáng nay chỗ '' đó'' của mình thấy hơi đau, nghe đì đì ê ê cảm giác khó chịu lắm, mà mình ko thấy ra máu hay nước gì? Vậy không biết có sao ko các mẹ nhỉ? Mình lo quá. Tuần sau mới có hẹn khám thai.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Bị ngứa khi mang thai

Em có bầu 6 tháng nhưng hơn 1 tuần nay bị nổi ngứa khắp tay chân và người nữa. Không chịu nổi nữa rồi, mà không phải tại ăn uống gì đâu, từ trước tới giờ em chưa bị thế bao giờ. Khắp người em thương tích vì vết gãi rồi. Phải uống gì bây giờ đây, em ngại đi bs quá (mà không phải bị nổi mề đay hay...

• Vợ tôi ốm nghén

Sáng nay lên mạng đọc linh tinh, vô tình trúng bài này. Anh này thương vợ cực kỳ, thấy dễ thương gì...

• Đẩy con ra khỏi nhà và bắt con "quậy" đi!

Sau một ngày dài ngồi ở trường, bé trở về nhà lại tiếp tục giải trí cùng TV với nhiều các kênh...

• [clip] Xúc động quá sức mạnh của tình mẫu tử...

Câu chuyện xúc động quá các mẹ ạ: https://www.youtube.com/watch?v=f4fvDTOK0MA

• Chăm sóc da bị mụn khi mang thai

:D Hi các chị! Em mới có em bé được 7 tuần mà mặt em bị mọc mụn trông xấu lắm, chị nào biết cách nào để hết mụn chỉ giúp em với :oops:. Em ăn nhiều hoa quả mà vẫn không giảm được mâý, buồn quá. Em thấy nhiều người mang thai trong da mặt đẹp lắm, thế mà trông em thì chán qúa

• 1,544 Bài viết

• 130 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi undertherose2006 Xem bài viết
    Mình mang thai được gần 20 tuần, tối qua bị trượt chân ngã khi tắm, mông đập xuống đất, cũng may mà không đập bụng xuống, nhưng khi đứng dậy & cho đến sáng nay chỗ '' đó'' của mình thấy hơi đau, nghe đì đì ê ê cảm giác khó chịu lắm, mà mình ko thấy ra máu hay nước gì? Vậy không biết có sao ko các mẹ nhỉ? Mình lo quá. Tuần sau mới có hẹn khám thai.
    đập mông xuống đất thì đau là đúng rồi. mà lo thì bạn đi khám luôn đi. đợi tuần sau làm gì
    Con cái là duyên trời định <3
    • 24 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoamai Xem bài viết
    đập mông xuống đất thì đau là đúng rồi. mà lo thì bạn đi khám luôn đi. đợi tuần sau làm gì
    Mẹ tôm tép ơi, mình thấy đau chỗ em bé chui ra, chứ ko phải đau chỗ mông bị đập...hic hic.
    • 28 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Tốt nhất đi khám cho chắc mẹ nó ạ, cẩn thận vẫn hơn, hy vọng không có chuyện gì.