• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Mang thai - Chuẩn bị sinh

Bị chảy máu mũi và khạc đờm ra máu khi đang mang thai!... help me!

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 4.46K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

• 447 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Em đang hoang mang và lo lắng lên đây tâm sự với các mẹ. Em đang mang thai tuàn thứ 22
    Hôm qua tự dưng em khạc ra máu tươi lẫn đờm, 1 lúc sau thì thấy chảy máu 1 bên mũi nữa. Máu ra ko nhiều lắm. Em sợ quá nằm im bất động đến sáng nay mới đi làm.
    Đến bây h thì em không bị nữa rồi nhưng mà băn khỏan quá.
    Có mẹ nào đang mangh bầu mà bị như e ko? Ghi chú là em hoàn toàn khỏe mạnh, ko có bệnh gì về tai mũi họng, thòi gian này cũng không bị ốm hay ho hắng gì.
    Đọi tin các mẹ !
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• bị mất ngủ và đau nữa đầu khi đang mang thai

Bà xã mình đang mang thai rất bình thường thì tự nhiên cách đây 2, 3 ngày vợ mình có hiện tượng mất ngủ đêm và bị đau nửa đầu bên trái mình lo cho bà xã mình quá mà không biết làm thế nào có mẹ nào có kinh nghiệm về vấn đề này giúp mình với không h cả 2vc mình đều cảm căng thằng và lo âu quá à

• [clip] Xúc động quá sức mạnh của tình mẫu tử...

Câu chuyện xúc động quá các mẹ ạ: https://www.youtube.com/watch?v=f4fvDTOK0MA

• Học cách chơi cùng con

Giống như ba mẹ ngày xưa, bé con của mẹ bây giờ cũng tò mò, hiếu động và thích tìm hiểu mọi thứ...

• Nếu đàn ông cũng lên hai vạch thì tính sao?

Một anh chàng phát hiện que thử thai của bạn gái và tinh nghịch lấy ra thử. Tất nhiên chỉ là một...

• Phát hiện bệnh ưa chảy máu ngay khi đang mang thai

Chào cả nhà, Em có cô bạn đang rất lo lắng vì trong gia đình cô ấy có người cháu trai ruột (con của chị gái) bị bệnh ưa chảy máu (hễ bị xước da là máu chảy lâu, hàng tháng phải đi truyền huyết tương định kỳ). Nghe nói bệnh này do di truyền, nên giờ cô ấy đang rất lo lắng cho đứa con trong bụng...

• Đẩy con ra khỏi nhà và bắt con "quậy" đi!

Sau một ngày dài ngồi ở trường, bé trở về nhà lại tiếp tục giải trí cùng TV với nhiều các kênh...

• 1,812 Bài viết

• 1,053 Được cảm ơn

Mẹ nó đừng lo lắng quá, thời tiết khô hanh thế này niêm mạc mũi rất dễ bị tổn thương, nhất là khi mình đang mang thai. Mình cũng bị chảy máu cam 4 - 5 lần rồi, từ lúc bắt đầu mang bầu, mà đến 2 lần là trong tuần vừa rồi. Ở topic này các mẹ chia sẻ nhiều kinh nghiệm lắm, mẹ nó tham khảo nhé: Hỉ mũi ra máu - Chảy máu cam

Nghệ thuật sống với nhau chính là nghệ thuật giữ khoảng cách. (O. Wide)
    • 267 Bài viết

• 358 Được cảm ơn

Mấy hôm nay em cũng bị như chị nhưng em nghĩ là do thời tiết hanh khô thôi, ko sao đâu hii
    http:///*********Nu-TrangSuc/3264484 =>Thanh lý túi Gucci auth!
    • 874 Bài viết

• 374 Được cảm ơn

mình cũng nghĩ ko có vấn đề gì đâu ,vì thời tiết khô quá thôi ,mình cũng bị thường xuyên nữa cơ ,hầu như ngày nào cũng có :Smiling:
    [/URL][/B]
    • 447 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Cảm ơn moi người đã reply. Đọc xong e cũng thấy yên tâm phần nào.
    Cả ngày hôm nay em bận nên không lên WTT thường xuyên, nhưng cũng ko thấy triệu chứng nữa.
    Hy vọng là không sao. Thứ 7 e đi khám định kỳ em hỏi luôn bác sỹ nữa. 1 lần nữa cảm ơn mọi người rất nhiều. Chúc cả nhà năm hết tết đến vui vẻ, sang năm mới tài lôc đầy nhà
    • 36 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, hôm kia em đang ngủ thì bị chảy máu cam (trước đấy e chưa bao giờ bị), em vào topic này đọc thì thấy yên tâm hơn. Thế mà đêm qua em lại bị. Sợ quá!!!! Các mẹ ơi, có mẹ nào bị 2 lần liên tục như em ko? Em đang bầu 19 tuần.:Crying: