Mang thai - Chuẩn bị sinh

Bị chảy máu mũi và khạc đờm ra máu khi đang mang thai!... help me!

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 4.29K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 447 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Em đang hoang mang và lo lắng lên đây tâm sự với các mẹ. Em đang mang thai tuàn thứ 22
    Hôm qua tự dưng em khạc ra máu tươi lẫn đờm, 1 lúc sau thì thấy chảy máu 1 bên mũi nữa. Máu ra ko nhiều lắm. Em sợ quá nằm im bất động đến sáng nay mới đi làm.
    Đến bây h thì em không bị nữa rồi nhưng mà băn khỏan quá.
    Có mẹ nào đang mangh bầu mà bị như e ko? Ghi chú là em hoàn toàn khỏe mạnh, ko có bệnh gì về tai mũi họng, thòi gian này cũng không bị ốm hay ho hắng gì.
    Đọi tin các mẹ !
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,803 Bài viết

• 1,043 Được cảm ơn

Mẹ nó đừng lo lắng quá, thời tiết khô hanh thế này niêm mạc mũi rất dễ bị tổn thương, nhất là khi mình đang mang thai. Mình cũng bị chảy máu cam 4 - 5 lần rồi, từ lúc bắt đầu mang bầu, mà đến 2 lần là trong tuần vừa rồi. Ở topic này các mẹ chia sẻ nhiều kinh nghiệm lắm, mẹ nó tham khảo nhé: Hỉ mũi ra máu - Chảy máu cam

Nghệ thuật sống với nhau chính là nghệ thuật giữ khoảng cách. (O. Wide)
    • 267 Bài viết

• 357 Được cảm ơn

Mấy hôm nay em cũng bị như chị nhưng em nghĩ là do thời tiết hanh khô thôi, ko sao đâu hii
    http:///*********Nu-TrangSuc/3264484 =>Thanh lý túi Gucci auth!
    • 871 Bài viết

• 372 Được cảm ơn

mình cũng nghĩ ko có vấn đề gì đâu ,vì thời tiết khô quá thôi ,mình cũng bị thường xuyên nữa cơ ,hầu như ngày nào cũng có :Smiling:
    [/URL][/B]
    • 447 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Cảm ơn moi người đã reply. Đọc xong e cũng thấy yên tâm phần nào.
    Cả ngày hôm nay em bận nên không lên WTT thường xuyên, nhưng cũng ko thấy triệu chứng nữa.
    Hy vọng là không sao. Thứ 7 e đi khám định kỳ em hỏi luôn bác sỹ nữa. 1 lần nữa cảm ơn mọi người rất nhiều. Chúc cả nhà năm hết tết đến vui vẻ, sang năm mới tài lôc đầy nhà
    • 36 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, hôm kia em đang ngủ thì bị chảy máu cam (trước đấy e chưa bao giờ bị), em vào topic này đọc thì thấy yên tâm hơn. Thế mà đêm qua em lại bị. Sợ quá!!!! Các mẹ ơi, có mẹ nào bị 2 lần liên tục như em ko? Em đang bầu 19 tuần.:Crying: