• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 885 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 510 Bài viết

• 135 Được cảm ơn

Mình có bà dì đang mang thai tháng cuối, hôm nay đi siêu âm bác sĩ lại bảo bé bị ứ nước tinh hoàn. Cả nhà đang không biết như thế có nguy hiểm không? Hỏi bác sĩ thì bác sĩ chỉ bảo là có đứa thì đẻ ra hết, có đứa thì phải phẫu thuật. Có mẹ nào có kinh nghiệm về việc này không, cho mình lời khuyên với. Cảm ơn các mẹ trước nhé
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Bé bị chảy nước mũi

Be nha em hom nay bi chay nuoc mui. Ma ko bi sot hay ho gi. Tuy nhien em mua pivalon 1% ve xit tu trua nay thi do chay roi, ko biet chieu co bi chay tiep ko. Cac chi co y kien gi ko. Thuoc pivalon la do dot truoc bi viem phe quan va chay nuoc mui ma bac si ke don.Nen lan nay em cung mua xit. Ko...

• [Clip] Vỡ òa tình mẹ thiêng liêng

Mình sinh thằng ku con bằng phương pháp mổ, có thể nói là khỏe khi sinh bởi gây tê rồi, cơ thể...

• Để con tự do khám phá, con sẽ phát triển khỏe mạnh

Bước vào giai đoạn 2-3 tuổi, trẻ đã có thể tự đi đứng, chạy nhảy và rất khám phá môi trường xung...

• Cứu bé 3 tuổi bị cắt một bên tinh hoàn

Thứ ba, 08/03/2011 11:10 AM Cứu bé 3 tuổi bị cắt một bên tinh hoàn Bé N.T.A., 3 tuổi, được cha mẹ đưa vào Bệnh viện Nhi Đồng 2, TP.HCM cấp cứu vì bé than đau nhiều vùng bẹn bên trái. Cứu bé 25 ngày bị dạ dày chạy vào lồng ngực Cứu bé 14 ngày tuổi thoát vị dạ dày khe thực quản 50 bác sĩ...

• Đồ ngu, em vỡ ối rồi!

Chắc hẳn mấy ngày qua nhiều mẹ cũng đã đọc được bài này trên báo mạng :). Khi mình đọc thì vừa cười...

• 1,523 Bài viết

• 372 Được cảm ơn

Bé Cún cháu mình cũng bị ứ nước tinh hoàn 1 bên (tinh hoàn 1 bên to 1 bên nhỏ ý mà). Lúc bé gần 1 tuổi nhà mình cho vào viện Nhi khám thì bs bảo phẫu thuật. Chỉ là tiểu phẫu, chích 1 cái ở bên sườn thôi. Mà hôm đấy mình vào viện cũng thấy nhiều bé bị vậy lắm. Mình nghĩ cũng ko có gì nguy hiểm lắm đâu
    • 215 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Bé nhà mình cũng bị ứ nước tinh hoàn, biết từ hồi đi siêu âm. Đến lúc sinh thì hai tinh hoàn to lắm, căng và bóng chứ ko săn như các bé khác. Mình có hỏi bs thì được tư vấn là về theo dõi vì nó sẽ tự xuống nước và săn như bình thường. Hình như khoảng 3, 4 tháng sau đó thì nó trở về bình thường, ko phải đi phẫu thuật gì cả. Tuy nhiên cũng có trường hợp ko về như bt thì phải đến bs thôi.