• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 7 Lượt chia sẻ
  • 82.8K Lượt đọc
  • 66 Trả lời

• Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 368 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Em sinh 28/05/1977 (dương lịch) Vậy khi có kế hoạch sinh con vào năm sau, mấy chị chỉ dùm em tra vào tháng nào thì sẽ sinh con gái với, nếu được trọn đầu đuôi Nghé thì tốt quá...
    • 122 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình cũng thấy cái này hổng đúng gì hết, chỉ tra cho vui thôi, hình như toàn đi ngược lại các mẹ nhỉ
    • 3,607 Bài viết

• 655 Được cảm ơn

Bảng này có vẻ chính xác hơn các mẹ a, vì em lấy từ một trang web của Trung Quốc. Mời các mẹ xem, nhưng cũng chỉ là tham khảo thôi nhé!
    http://pregnancyandbaby.com/pregnanc...er-chart-9.htm
    • 3,607 Bài viết

• 655 Được cảm ơn

Đây nữa các mẹ ơi, vào link này các mẹ đánh tuổi và tháng thụ thai vào hai ô số rồi ấn Get sẽ cho kết quả. Nhưng nói chung vẫn chỉ là tham khảo độ chính xác 50- 50.

http://www.obfocus.com/calculators/gender.htm
    • 1,673 Bài viết

• 1,189 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenthibong Xem bài viết
    Đây nữa các mẹ ơi, vào link này các mẹ đánh tuổi và tháng thụ thai vào hai ô số rồi ấn Get sẽ cho kết quả. Nhưng nói chung vẫn chỉ là tham khảo độ chính xác 50- 50.

http://www.obfocus.com/calculators/gender.htm
    Độ chính xác 50-50 thì làm sao mà gọi là chính xác. Các mẹ tham khảo cho vui thôi, mình thấy không đúng đâu.
    :Smiling:LOVE IS AROUND:Smiling:
    • 1,377 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

Bảng này nếu năm nào nhuận thì ko đúng, theo em được biết là thế
    • 3,759 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Hì, tra theo bảng này thì tớ sinh con gái nè, thế mà lại ra thằng trym mới chít chứ.
    Hạnh Phúc Của Mẹ Là Khi Các Con Cười
    Mẹ Yêu Lắm Hai Chàng Trai Bé Nhỏ Của Mẹ
    • 154 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

He he mẹ nguyenthibong hay thật chẳng biết có đúng hay không nhưng khi vào tra thử em cười chảy cả nước mắt (thấy em bé nhảy nhót tưng tưng) hi hi vui quá cơ..... c n m n nh
    • 107 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Thấy có nhiều mẹ than trời về độ chính xác của cái bảng này quá nhỉ??? Em tra cho 1 số người quen thì đều trúng cả. :Smiling:

Vậy suy ra kết luận=> Cái gì cũng chỉ tương đối thôi, nếu mà chính xác 100% thì đã chẳng còn người than thở vì sinh con 1 bề rồi, các mẹ nhỉ??? Thôi thì các mẹ lại đành phải "đọc cho vui" nhé.:Smiling:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ht8306 Xem bài viết
    Chào các mẹ,

Em đang có 1 bảng tra cứu sinh con trai/ gái theo ý muốn. Em tra cho 1 số trường hợp và ngay cả bản thân đều thấy trúng phóc. Mẹ nào quan tâm tra thử xem sao nhé:Smiling: :Smiling: :Smiling:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

:Laughing: Xem thử cái này bà con nhé. Mình sẽ pót lên nè
    :Thinking::cool:rooling:
    Tập tin đính kèm
    Chỉnh sửa lần cuối bởi saobiencr; 15/10/2008 vào lúc 08:45 PM. Lý do: đính kèm file ko thấy line
    • 2,005 Bài viết

• 1,840 Được cảm ơn

Biết tin cái nào bây giờ hả các mẹ. Tớ theo cái bảng vào chữ Get thì cả tuổi âm lẫn tuổi dương đều là girl trong khi tra bảng của mẹ Saobien thì cả âm và dương đều là boy. Bó tay rồi các mẹ ơi.:Crying::Crying::Crying:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Minh251106; 16/10/2008 vào lúc 09:09 AM. Lý do: Đánh thêm
    [
    • 435 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Mình cũng tra các loại bảng kết hợp thêm nhiều cách nữa mà vẫn thất bại đấy các mẹ ạ.
    BÀI THUỐC HAY TRỊ HO LONG ĐỜM CHO BÉ
    Hoa: 0983 152 886 / YM: truonganhhoa1908
    • 289 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

các mẹ ơi ,em xxx vào ngày 1-7 âm hí hí
    thế thì tính tháng thụ thai là tháng 6 hay 7 âm
    có mẹ nào biết chỉ em với nhé. cảm ơn các mẹ nhiều
    • 97 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nhimbaby Xem bài viết
    khi vào tra thử em cười chảy cả nước mắt (thấy em bé nhảy nhót tưng tưng) hi hi vui quá cơ..... c n m n nh
    Mẹ này giống mình quá. Nhìn vào thấy có 1 thằng cu nhảy tưng tưng mà không nhịn cười nối. Mình tra cả 2 cách thì đều là boy, đi siêu âm bác sỹ cũng bảo là boy, rưng mà mình cứ phải đợi đến 22 tuần siêu âm lại cho chắc vì khối trường hợp siêu âm nhầm mà.
    • 97 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nhimbaby Xem bài viết
    khi vào tra thử em cười chảy cả nước mắt (thấy em bé nhảy nhót tưng tưng) hi hi vui quá cơ..... c n m n nh
    Mẹ này giống mình quá :Smiling:. Nhìn vào thấy có 1 thằng cu nhảy tưng tưng mà không nhịn nổi cười :Laughing:. Mình tra cả 2 cách thì đều là boy, đi siêu âm bác sỹ cũng bảo là boy, rưng mà mình cứ phải đợi đến 22 tuần siêu âm lại cho chắc vì khối trường hợp siêu âm nhầm mà.:Battin ey:
    • 134 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mecubinbin Xem bài viết
    Mẹ này giống mình quá :Smiling:. Nhìn vào thấy có 1 thằng cu nhảy tưng tưng mà không nhịn nổi cười :Laughing:. Mình tra cả 2 cách thì đều là boy, đi siêu âm bác sỹ cũng bảo là boy, rưng mà mình cứ phải đợi đến 22 tuần siêu âm lại cho chắc vì khối trường hợp siêu âm nhầm mà.:Battin ey:
    mình thì chỉ hy vọng tra theo kiểu này đsung thôi vì đang mong con gái mà. tra theo bảng lại ra con trai
    • 511 Bài viết

• 139 Được cảm ơn

Hì... mình thấy cái naỳ xác suất chắc cao hơn vụ tra tuổi vì nó dựa vaò triệu chứng khi mang bầu, còn kiểm nghiệm thực tế thì... tớ chưa bit, hìhì...
    Các mẹ thử nhé: http://www.justmommies.com/quizzes/g...ction_quiz.php
    • 4 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

cai bảng này tra thế nào các Mẹ ơi, em nhìn vào bảng mà chẳng hiểu gì cả!!!!!!!!!!!!!!!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 2,690 Bài viết

• 2,300 Được cảm ơn

hiz .. mấy mẹ nhí nhảnh thật..
    ngay cả dùng BCS mà vẫn có khả năng dính bầu..
    ko có gì là tuyệt đối 100% được đâu ..

:cool: nhiều khi.. con là duyên số - là phúc phận của bố mẹ ấy chứ ..

Kỹ năng cơ bản của trẻ từ 00 - 24 tháng

• Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4