• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.42K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 343 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Mình lú lẫn mất rồi, không nhớ đã đọc lúc nào ở đâu nữa, nhưng có thấy nhắc đến bài thuốc xông (thuốc nam hoặc thuốc bắc) dùng cho bà đẻ mới sinh con.
    Có mẹ nào biết mách dùm nha..... mình sắp đến ngày sinh rùi ...hic
    Thank
    ... Bố Mẹ là cánh đồng cho Thóc Lúa đâm bông ..
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Vợ tôi ốm nghén

Mình có nghe nói mấy bà bầu thường hay bị nghén, nhưng cũng chưa hiểu nghén là như thế nào. Thế nên...

• Thực đơn cho bà đẻ?

BÍ ĐAO CHÂN GIÒ HUN KHÓI Nguyên liệu : _ 50 g thịt chân giò hun khói , thái sợi _ 200 g bí đao , gọt vỏ , bỏ ruột , rửa sạch , thái miếng vuông _ 1 thìa nhỏ vừng ( mè ) rang vàng _ Hành củ băm nhỏ _ Hành lá , rau mùi ( ngò ) , nhặt rửa sạch , thái nhỏ _ Dầu ăn , tiêu , hạt nêm Maggi Super...

• Thiết kế mái nhà theo bí quyết mới của chuyên gia

Với nhiều gia đình, chọn lựa chất liệu và phong cách thiết kế cho mái nhà luôn là vấn đề khó khăn....

• Nên dùng thuốc uống cho bà đẻ của người Thái hay thuốc tắm người Dao của Dao Spa?

Các mẹ cho em hỏi em đang phân vân không biết sau khi sinh thì nên dùng loại trong hai loại thuốc: Thuốc uống sạch mình của người thái hay dùng thuốc tắm của người Dao liên kết với ĐH Dược sản xuất? Có mẹ nào đã dùng 1 trong 2 sản phẩm trên lên tiếng giùm em với. Chồng em bẩu chỉ cần có chục người...

• Ngắm tận mắt các bộ phận trên cơ thể thai nhi

Những hình ảnh 3D dưới đây sẽ giúp mẹ được dịp "mục sở thị" những bộ phận nhỏ xíu trên cơ thể thai...

2. Video có thể bạn quan tâm

• 26 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn vào mục sau khi sinh đó, bên đó có chỉ dẫn cách xông cụ thể lắm
/* Insert JS to active Chartbeat */ /* End Insert JS to active Chartbeat */