Mang thai - Chuẩn bị sinh

Bà bầu gần 7 tháng bị ho có đàm

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 6.08K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 38 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em chồng em có thai gần 7 tháng nhưng mấy ngày nay bị ho có đàm, bác sĩ không cho uống thuốc. Uống nước cam rồi nhưng vẫn ho. Xin các Mẹ chỉ cho kinh nghiệm ạ. Cám ơn các Mẹ rất nhiều.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Bầu 6 tháng, tự nhiên bị ho, có mẹ nào biết giúp em với

Các mẹ ơi, em không hề bị cảm nhưng tự nhiên 3 hôm nay em bị ho khủng khiếp, trong cổ họng có chất nhầy hơi giống như đàm. Cứ thức thì không sao, hễ nằm ngủ là lại ho liên tục. Có mẹ nào mang bầu giai đoạn 2 mà có triệu chứng như em thì chia sẻ với em cách khắc phục với nhé. Cảm ơn các mẹ nhiều....

• Da dẻ trắng đẹp sau khi sinh nhờ nước dứa

Có Mẹ nào sanh xong mún da dẻ trắng đẹp thì nhào zo đây nhé..có bí kíp nè.. Được làm mẹ là thiên...

• Làm sao để bé hết ho và hết đàm?

Cả nhà ơi, Mỗi lúc giao mùa, thời tiết thay đổi đột ngột con em rất hay ho. Mặc dù em giữ ấm bé...

• Cách tắm và gội an toàn cho trẻ sơ sinh!

Tình hình là sắp đẻ đến nơi rồi mà Bà Ngoại thì nay 80T, bà nội 60 mà than bệnh không chăm cháu...

• bé bị ho có đàm!

từ khi chích ngừa về đến nay bé nhà bị sốt. Hết sốt rồi lại ho rồi sốt nữa, nay cả tuần rồi mà bé uống thuốc mà không thấy bớt. mỗi lần ho là ối ra hết. khuya bé ngủ cũng ho bé không muốn uống sữa luôn sợ vướn cổ rồi ho nữa! có mẹ nào đã từng trãi không chỉ em với! tội cho bé nhà em wa an ít...

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi katie_RVG Xem bài viết
    Em chồng em có thai gần 7 tháng nhưng mấy ngày nay bị ho có đàm, bác sĩ không cho uống thuốc. Uống nước cam rồi nhưng vẫn ho. Xin các Mẹ chỉ cho kinh nghiệm ạ. Cám ơn các Mẹ rất nhiều.
    Bạn có thể hấp cách thủy: chanh cắt lát + mật ong + muối. Buổi tối trước khi đi ngủ bạn ngậm sẽ rất có hiệu quả, Chỉ cần 1,2 ngày là hết ho thôi :Smiling: