Mang thai - Chuẩn bị sinh

Bà bầu gần 7 tháng bị ho có đàm

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 6K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 38 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em chồng em có thai gần 7 tháng nhưng mấy ngày nay bị ho có đàm, bác sĩ không cho uống thuốc. Uống nước cam rồi nhưng vẫn ho. Xin các Mẹ chỉ cho kinh nghiệm ạ. Cám ơn các Mẹ rất nhiều.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• "Thần hộ mệnh” cho sức khỏe

Bạn có đang cảm thấy đau lưng, mệt mỏi và khó chịu vì suốt ngày dài phải ngồi một chỗ làm việc trên...

• bé bị ho có đàm!

từ khi chích ngừa về đến nay bé nhà bị sốt. Hết sốt rồi lại ho rồi sốt nữa, nay cả tuần rồi mà bé uống thuốc mà không thấy bớt. mỗi lần ho là ối ra hết. khuya bé ngủ cũng ho bé không muốn uống sữa luôn sợ vướn cổ rồi ho nữa! có mẹ nào đã từng trãi không chỉ em với! tội cho bé nhà em wa an ít...

• Những điều cần biết về thai máy.

Các bầu ơi! nói nhỏ nè..Mình tuy tập 2 nhưng còn nhìu bỡ ngỡ lắm cơ, riêng cái vụ thai máy thì mình...

• Những bức ảnh xúc động về thân hình "xập xệ" của phụ nữ sau sinh

Sáng nay thay đồ đi làm, nhìn vô gương mình không còn nhận ra thân thể mình nữa, bất chợt mắt mình...

• Bà bầu 3 tháng bị trâu húc

http://vnexpress.net/gl/suc-khoe/2012/03/ba-bau-3-thang-bi-trau-huc/ Trên đường dắt trâu về nhà, chị Vân bị một con trâu khác húc thẳng vào bụng khi đang mang thai 3 tháng. Chiều 14/3, Bệnh viện Việt Nam - Cu Ba (Đồng Hới, Quảng Bình) tiến hành mổ cấp cứu, cứu sống chị Nguyễn Thị Vân (32...

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi katie_RVG Xem bài viết
    Em chồng em có thai gần 7 tháng nhưng mấy ngày nay bị ho có đàm, bác sĩ không cho uống thuốc. Uống nước cam rồi nhưng vẫn ho. Xin các Mẹ chỉ cho kinh nghiệm ạ. Cám ơn các Mẹ rất nhiều.
    Bạn có thể hấp cách thủy: chanh cắt lát + mật ong + muối. Buổi tối trước khi đi ngủ bạn ngậm sẽ rất có hiệu quả, Chỉ cần 1,2 ngày là hết ho thôi :Smiling: