Mang thai - Chuẩn bị sinh

Bà bầu có được ăn thịt ba ba không các mẹ nhỉ?

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 1.69K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 61 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Tình hình là mình sắp đi ăn tiệc ba ba, mà bữa tiệc này quan trọng lắm, không tham gia không được. Mình đang có bầu tuần thứ 17, xem trên mạng thì thấy có chỗ bảo ăn ba ba gây sảy thai, có chỗ lại bảo ăn được, thành ra mình chẳng biết nên thế nào. Các mẹ cho xin ý kiến với ạ.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• [clip] Xúc động quá sức mạnh của tình mẫu tử...

Câu chuyện xúc động quá các mẹ ạ: https://www.youtube.com/watch?v=f4fvDTOK0MA

• bà bầu có được dùng sữa Amino collagen không ?

Các bác ơi, em đang mang bầu được gần 5 tháng, hôm qua em được tặng sinh nhật một hộp sữa Amino collagen, em không biết là người đang mang bầu như em thì có dùng được loại sản phẩm này không, trên đó toàn tiếng Nhật nên em cũng không thể đọc hướng dẫn.Mọi người tư vấn giúp em với nhé.

• Tổng hợp kiến thức mang thai 3 tháng đầu

Trong 9 tháng 10 ngày của thai kỳ thì 3 tháng đầu là giai đoạn quan trọng nhất vì dễ xảy thai. Các...

• Bà bầu có được ăn hoa thiên lý ko???

Các mẹ ơi, bà bầu có được ăn hoa thiên lý ko nhỉ? Mẹ Bo đọc trong topic "Bà bầu nên và ko nên ăn gì" thì ko thấy mẹ nào đề cập đến cả. Món hoa thiên lý xào thịt bò cũng ngon mà món hoa thiên lý nấu canh thịt nạc băm cũng ngon mà chẳng bít bà bầu có ăn được ko? Mẹ nào bít trả lời giúp nhé! Thanks!

• Ho do vi khuẩn hay virus?

Chào cả nhà, Làm thế nào để phân biệt được ho do vi khuẩn hay virus? Thường mỗi lúc...

• 196 Bài viết

• 333 Được cảm ơn

mình đọc trên mạng thấy bảo ăn ba ba bị sẩy thai với đẻ non đấy....thôi tốt nhất là kiêng đi bạn ạ...đến đấy gọi món khác ra ăn...từ chối khéo là đc...đến lúc có chuyện j lại hối hận k kịp hic hic
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)