• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.65K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ!

Mình bị nhiệt miệng gần 1 tuần nay, có một nốt trắng tròn to ở dưới lưỡi, xung quanh viêm đỏ. Liệu có ảnh hưởng gì đến em bé không, có cách nào hay uống thuốc gì cho nhanh khỏi không, giúp mình với

Masa
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Những điều cần biết về thai máy.

Các bầu ơi! nói nhỏ nè..Mình tuy tập 2 nhưng còn nhìu bỡ ngỡ lắm cơ, riêng cái vụ thai máy thì mình...

• Vì tôi tự tin là chính tôi

Năm nay em 22t, hiện đang là sinh viên, được biết cuộc thi thông qua một người bạn và em cũng muốn...

• Uống sữa bà bầu bị "tào tháo rượt"...CÓ ai giống em không???

Chào cả nhà! Em mới kiểm tra thấy 2 vạch, có lẽ là được hơn 1 tháng rùi. Nghe mọi người khuyên là nên bắt đầu uống sữa cho bà bầu. Nhưng mà hình như men tiêu hóa của em bị kém hay sao mà em cứ uống vào (sau bữa ăn chứ không phải trước bữa ăn) mà vẫn bị "tào tháo rượt". Thế thì là sao hấp thu được...

• Bị nhiệt Miệng

Các mẹ thông thái giúp em với, chả là chồng em suốt ngày nhiệt miệng, 1 tháng 30 ngày thì 29 ngày nhiệt miệng :Crying: :Crying::Crying:, ăn uống chẳng ngon.miệng thì toét hết cả, đau đớn vô cùng:mad::mad:. Có mẹ nào biết cách chữa cho đỡ nhiệt cũng là may lắm rồi. Cảm ơn các mẹ trước nhé.

• Hài hước truyện tranh mẹ bầu với nỗi lo chồng ngoại tình

Mang thai là cả 1 quá trình vừa hồi hộp, vừa mong chờ, vừa lo lắng, vừa hụt hẫng... đủ thứ hết....

• 29 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em mang bầu 30 tuần, đã từng bị như thế, e ra hiệu thuốc mua " trà dâu ngô" giá là 11k, hoăc 12k tùy cửa hàng, uống thêm bot sắn dây nữa ( nhưng nhớ đun chín hãy ăn nhé, đề phòng bị tiêu chảy). Mình mang thai, đã nóng trong, nên hạn chế ăn đồ cay nóng
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cám ơn bạn nhé, mai mình sẽ đi mua ngay. Hnay lại bị mọc thêm một nốt nữa, chắc tại đợt vừa rồi mình ăn nhiều xoài nên bị nóng, tự nhiên lại thích ăn xoài, bình thường chẳng khoái tí nào.