Mang thai - Chuẩn bị sinh

Ăn gì để em bé tăng cân nhanh (38 tuần mà nặng có 2,6 kg ah) hix...

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 132K Lượt đọc
  • 122 Trả lời

• Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 24 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình mang thai 30 tuần mà tăng có 6kg hjk lo qúa mún di siêu âm mà chưa có đk
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• ăn gì để em bé không bị táo bón

Chào cả nhà. Mình vừa sinh em bé được gần 1 tháng. Nhưng em bé nhà mình 4 ngày hôm nay không chịu đi ị. Mình lo quá mà không biết cách nào để em bé đi. Ăn đồ mát, uống nước, ăn hoa quả mà em bé vẫn thế. Có người bảo bôi mật ong vào đít thì em bé dễ đi, nhưng chưa thấy gì. Mọi người giúp mình với!

• Thể lệ tham gia và gửi câu hỏi tư vấn chuyên mục Cưới Hỏi

Nhằm phát triển chuyên mục Cưới Hỏi thêm đa dạng và có nhiều nội dung thiết thực hơn, Box Tư Vấn sẽ...

• Loại sữa nào mát và giúp bé tăng cân nhanh mách em với!

Bé nhà em tăng cân chậm lém, cứ mỗi tháng đem con ra cân mà em lại buồn thỉu buồn thiu cả người. Nhưng bù lại bé rất cứng cáp và nhanh nhẹn, nghịch kinh khủng nên em cũng phần nào yên tâm. Em đang định đổi sang loại sữa khác, nhưng chẳng bít nên chọn loại sữa nào. Dưới đây là cân nặng của con em:...

• Lắng nghe thai nhi tâm sự...

Bạn băn khoăn không biết trong bụng mẹ, bé làm được những gì, phát triển ra sao…? ...

• Chuyện đi đẻ "mãi chưa hoàn hồn" của mẹ 8x

"Đọc xong câu chuyện đi đẻ của Vân, đừng ai hỏi Vân khi nào đẻ tiếp nha? Xin trả lời là vẫn chưa...

• 58 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

em lót dép hóng top này
    9m10d bình an, khỏe mạnh con yêu nhé
  2. Video có thể bạn quan tâm

• 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

e 24 tuần mà tăng 7kg r các mẹ ạ :-ss
  • Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...