• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Mang thai - Chuẩn bị sinh

22w siêu âm có nhầm được không nhỉ

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.26K Lượt đọc
  • 16 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 130 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em được 22w đi siêu âm ở bác sĩ Chương hẳn hoi. Biết là bác sĩ giỏi nhưng vì mong là bị nhầm
    Vì suốt ngày nghĩ đến con trai nên bác sĩ nói là girl cũng hơi bùn. Bé của em hơi lì, phải đi bộ 15p mới siêu âm lại được. Xem lại CD thấy con bị vỗ mà thương con quá, biết thế cứ kệ chẳng cần biết giới tính. Bác sĩ kết luận là bé khỏe mạnh. Em thở phào vì trong quá trình mang thai mấy tháng đầu em rất yếu .Nhưng đựoc voi đòi 2 bà trưng các chị ạ, lấn lá hỏi giới tính bé. Bé là gril, không biết có chị nào siêu âm nhà bác sĩ Chương 22w bị nhầm không nhỉ
    AX mà biết hỏi vấn đề này là mắng chít mất. Vì con nào cũng là con mà. Nhưng vẫn hỏi để còn sắm đồ cho bé. Iu iu mấy cái váy dù bé chưa thể mặc được.

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 224 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Chị cũng SA BS Chương à. Em nghĩ là 22w thì không nhầm được đâu. Con nào chẳng là con, bé gái càng đáng yêu chị ạ. Em cũng SA ở đó 22w nhưng mang CD về em nhét vào đầu mà không xem được. Như vậy không hiểu là tại sao nữa. Chị làm thế nào để xem được chỉ cho em với

• 130 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chắc đầu nhà bạn kén đĩa rồi. Mình mở bằng laptop, xem rõ lắm. Sáng nay, đi làm mở bằng máy PC vẫn ok . Ghét cái Media của mình chưa đựoc up bản mới nên ko mở được. Nhưng sau một hồi down phần mềm tương thích là ok thôi. Bạn nhờ ai đó làm IT xem hộ cho.

• 245 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Mình nghĩ là 22 tuần thì ít nhầm được lắm. B.sĩ Chương siêu âm 13 tuần đã biết được giới tính khá chính xác rùi nữa là 22 tuần . Nếu bạn chưa tin lắm thì qua bs Tuấn-ngõ Huyện kiểm tra lai xem sao. Bs đó siêu âm 2D thui mà cũng chính xác lắm.Mà thật sự đi siêu âm , khi kết thúc bác sĩ kết luận con mình khỏe , phát triển bình thường là vui lắm rồi, hai vợ chồng thở phào nhẹ nhõm bạn ạ.Mình thì tháng 10 này mới sinh cháu n, luôn tin tưởng vào sự theo dõi của bsĩ Chương.

• 561 Bài viết

• 140 Được cảm ơn

hồi tớ đi siêu âm 13 tuần bs Chương, cũng phán là con gái, sau đó 22 tuần đi siêu âm chỗ khác. Xoay tới xoay lui mới biết con gái. Nói chung tớ tín nhiệm bs Chương
    thật đẹp biết mấy, mỗi khi được yêu ....
    bố nó yêu 2 mẹ con nó nhất trên đời ...:LoveStruc:

• 1,060 Bài viết

• 613 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bim_bim map Xem bài viết
    ... mang CD về em nhét vào đầu mà không xem được. Như vậy không hiểu là tại sao nữa. Chị làm thế nào để xem được chỉ cho em với
    Chương trình phần mềm ghi lại hình ảnh siêu âm kết xuất ra file video có đuôi mở rộng là . mpeg.
    Do đó, các mẹ phải cho vào máy vi tính và mở bằng Window Media Player (hay PM nào đó tương tự) thì mới xem được.

Còn muốn xem được = đầu đĩa, thì các mẹ phải dùng phần mềm đổi đuôi sang file dạng .dat. Có nhiều cách, đơn giản nhất là: Nếu máy nhà mẹ nào có chương trình Nero Burn thì chọn chức năng ghi file thành video, khi đó chọn file sẽ ghi là file của b.sỹ Chương rồi Burn sang đĩa mới, sẽ mở được bằng đầu CD.

• 130 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng tuy siêu âm 1 lần ở đó thôi nhưng mình tín nghiệm bs Chương lắm. Vừa cẩn thận lại vừa nhẹ nhàng, ko cáu gắt như mọi người nói về bác sĩ Cường. Nhưng bé nhà mình ko chịu dạng chân, cứ chụm lại. Đầu tiên bs bảo là con gái rồi con trai. Cuối cùng bảo mình đi bộ 15p rồi vào siêu âm lại và kết quả là công chúa Thôi không nghĩ nhiều nữa. Có con là tài sản lớn nhất trời ban cho rồi. Bây giờ phải ăn thật nhiều đồ mát để da bé không bị mụn như mẹ.
    Từ sáng xem đi xem lại hình ảnh của con, thấy vui lắm. Từng cử động của bé làm 2 vợ chồng rất hạnh phúc.

• 172 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Down cái chương trình window media classic.. đuôi j cũng xem được...

• 483 Bài viết

• 1,387 Được cảm ơn

Mình 13w đi siêu âm bác sỹ Chương bảo con gái. Đúng luôn.

• 224 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

cảm ơn mọi người, em đã xem được đĩa rồi, nhìn con yêu lắm
    Xin được là mây mà bay khắp nơi giang hồ...

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2