CHUẨN BỊ MANG THAI

Vừa quan hệ được 1 tuần, làm sao biết đã có thai?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 4.08K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• thz
    • 6 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các chị, cách đây 1 tuần em có hơi quá đà với "người ta", nhưng anh ấy cũng hồi hộp nên không vào được sâu bên trong, chỉ lanh quanh ở ngoài cửa, mà cũng không "chào cờ","nhả đạn" gì cả. Nhưng em cứ sợ là "biết đâu đấy", vì em nghe nói chỉ cần đụng chạm 1 tẹo thôi cũng có thể có em bé rồi.
    Vậy nên em nhờ các chị giúp em biết thế nào để biết là " có " rồi, và trong giai đoạn này thì làm cách nào để bỏ nếu đã " có ", vì cả em và anh ấy không định có vào thời điểm này.
    Cảm ơn các chị nhiều lắm.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi thz; 25/12/2007 vào lúc 09:23 AM. Lý do: thay đổi tiêu đề cho phù hợp
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Quan hệ bị khô, phải làm sao?

"Không sợ khó, không sợ khổ, chỉ sợ khô". Bà xã nhà tôi năm nay 39 tuổi, sức khỏe tốt, quan hệ đều đặn tuần 2-3 lần, lần nào cũng đều lên đến đỉnh (tôi biết rõ do hiện tượng co thắt cơ ÂĐ), nhưng bị tình trạng khô. Cũng có người khuyên dùng các loại dầu bôi trơn nhưng VC tôi cảm thấy không tự...

• [Thông tin MBNĐ] Nghị quyết quốc hội về việc thí điểm cho tổ chức, cá nhân...

NGHỊ QUYẾT CỦA QUỐC HỘI KHÓA XII, KỲ HỌP THỨ 3, SỐ 19/2008/NQ-QH12 NGÀY 03 THÁNG 06 NĂM 2008 ...

• Bầu ơi đừng ăn mấy trái này nha!

Mỗi loại quả có chứa vitamin và các công dụng riêng nhưng không phải cứ ăn hoa quả là tốt, nhất là...

• Vừa quan hệ được 1 tuần, làm sao biết đã có thai?

cách đây 1 tuần em có hơi quá đà với "người ta", nhưng anh ấy cũng hồi hộp nên không vào được sâu bên trong, chỉ lanh quanh ở ngoài cửa, mà cũng không "chào cờ","nhả đạn" gì cả. Nhưng em cứ sợ là "biết đâu đấy", vì em nghe nói chỉ cần đụng chạm 1 tẹo thôi cũng có thể có em bé rồi. Vậy nên em nhờ...

• Em chỉ muốn tâm sự 1 chút thôi..

Mình 91, lấy chồng đc gần 2 năm rồi. Chưa có cháu nào cả :( Sau cưới 2 tháng, mình có bầu nhưng...

• 19,205 Bài viết

• 4,785 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thz Xem bài viết
    Chào các chị, cách đây 1 tuần em có hơi quá đà với "người ta", nhưng anh ấy cũng hồi hộp nên không vào được sâu bên trong, chỉ lanh quanh ở ngoài cửa, mà cũng không "chào cờ","nhả đạn" gì cả. Nhưng em cứ sợ là "biết đâu đấy", vì em nghe nói chỉ cần đụng chạm 1 tẹo thôi cũng có thể có em bé rồi.
    Vậy nên em nhờ các chị giúp em biết thế nào để biết là " có " rồi, và trong giai đoạn này thì làm cách nào để bỏ nếu đã " có ", vì cả em và anh ấy không định có vào thời điểm này.
    Cảm ơn các chị nhiều lắm.
    Lần trước bạn có kinh ngày nào, chu kỳ của bạn bao nhiêu ngày, bạn quan hệ vào ngày thứ bao nhiêu của chu kỳ để mọi người xem liệu bạn có nguy cơ dính bầu kô?

Kô đến nỗi chỉ đụng chạm 1 tẹo là cũng có thể có e bé trừ khi trong tinh dịch (làm trơn x của đàn ông) có tinh trùng, và dù chỉ loanh quanh ngoài cửa nhưng TT đã kịp đi vào bên trong.

Muốn biết có bầu hay kô, chờ đến ngày có kinh tiếp theo mà kô thấy, thử que thử thai Quickstick là biết ngay.
    LỠ MUA ĐẮT CŨNG QUYẾT KHÔNG BÁN RẺ