• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

CHUẨN BỊ MANG THAI

Vừa quan hệ được 1 tuần, làm sao biết đã có thai?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.82K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• thz
    • 6 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các chị, cách đây 1 tuần em có hơi quá đà với "người ta", nhưng anh ấy cũng hồi hộp nên không vào được sâu bên trong, chỉ lanh quanh ở ngoài cửa, mà cũng không "chào cờ","nhả đạn" gì cả. Nhưng em cứ sợ là "biết đâu đấy", vì em nghe nói chỉ cần đụng chạm 1 tẹo thôi cũng có thể có em bé rồi.
    Vậy nên em nhờ các chị giúp em biết thế nào để biết là " có " rồi, và trong giai đoạn này thì làm cách nào để bỏ nếu đã " có ", vì cả em và anh ấy không định có vào thời điểm này.
    Cảm ơn các chị nhiều lắm.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi thz; 25/12/2007 vào lúc 09:23 AM. Lý do: thay đổi tiêu đề cho phù hợp

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 19,105 Bài viết

• 4,603 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thz Xem bài viết
    Chào các chị, cách đây 1 tuần em có hơi quá đà với "người ta", nhưng anh ấy cũng hồi hộp nên không vào được sâu bên trong, chỉ lanh quanh ở ngoài cửa, mà cũng không "chào cờ","nhả đạn" gì cả. Nhưng em cứ sợ là "biết đâu đấy", vì em nghe nói chỉ cần đụng chạm 1 tẹo thôi cũng có thể có em bé rồi.
    Vậy nên em nhờ các chị giúp em biết thế nào để biết là " có " rồi, và trong giai đoạn này thì làm cách nào để bỏ nếu đã " có ", vì cả em và anh ấy không định có vào thời điểm này.
    Cảm ơn các chị nhiều lắm.
    Lần trước bạn có kinh ngày nào, chu kỳ của bạn bao nhiêu ngày, bạn quan hệ vào ngày thứ bao nhiêu của chu kỳ để mọi người xem liệu bạn có nguy cơ dính bầu kô?

Kô đến nỗi chỉ đụng chạm 1 tẹo là cũng có thể có e bé trừ khi trong tinh dịch (làm trơn x của đàn ông) có tinh trùng, và dù chỉ loanh quanh ngoài cửa nhưng TT đã kịp đi vào bên trong.

Muốn biết có bầu hay kô, chờ đến ngày có kinh tiếp theo mà kô thấy, thử que thử thai Quickstick là biết ngay.
    LỠ MUA ĐẮT CŨNG QUYẾT KHÔNG BÁN RẺ