CHUẨN BỊ MANG THAI

Uống thuốc bắc Gia truyền Kim Tuấn

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 6.3K Lượt đọc
  • 17 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 76 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

chào các mẹ,, mình có bạn giới thiệu rằng xem mà uống thuốc bắc chỗ chú Kim Tuấn trong HCM gần sân bay ý,,, không biết có mẹ nào ngoài HN uống chưa nhỉ ?? và các mẹ trong HCM nữa ??mình cũng muốn uống quá,, nhưng muốn hỏi qua kinh nghiệm các mẹ đã đi trước để hỏi .
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 14 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

mình cung đang quan tâm vấn đề này đây......ai có ý kiến help giúp!
    • 66 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pntngan Xem bài viết
    mình cung đang quan tâm vấn đề này đây......ai có ý kiến help giúp!
    mọi người uống chưa vậy?em cũng đang định uống nè.mai em đi chuyển tiền để đăng ký rùi.
    • 56 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Mình bị thai lưu 02 lần liên tiếp. Muốn hỏi nhiều điều, cách chữa uống thuốc như thế nào để lần sau mang bầu không bị lưu nhưng mình tìm nhiều tài liệu thì chẳng có tý giải đáp nào, có bầu đi ngay từ đầu cũng uống thuốc mà vẫn bị lưu. Thực sự nhiều lúc mình cảm thấy tuyệt vọng lắm. Vào Google tra thuốc chữa thai lưu chỉ thấy có thuốc bắc Kim tuấn thôi nên mình cũng đánh liều gửi tiền cắt thuốc. Mình uống được một đợt rồi đang mới bắt đầu uống đợt 2. Chỉ hy vọng thuốc có tác dụng tốt đối với người bị thai lưu nhiều lần như mình
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

các mẹ cho em địa chỉ với em cũng muốn thử
    • 66 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

thuocbackimtuan do me.len mang la co ma.hnay minh cung bdau uong ne.co ji lien lac voi nhau nha ca me
    • 88 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

mình kinh nguyệt ko đều ko biết chú Kim Tuấn này có chữa hết ko nhỉ. có mẹ nào uống có kết quả rùi vào đây trò chuyện cho mọi người biết với.
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn ơi bạn lấy mấy thang thế,đọc trên mạng mỗi thang 200k,mà mối lầ lấy ít nhất 5 thang bạn ak,2 vợ chồng mình còn chưa đi khám không biết cứ lấy uống được không nhỉ
    • 31 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Ôi các mẹ đừng uống thuốc ông ấy làm gì, mình uống thuốc 4 tháng trời chữa nhân xơ mà chẳng nhỏ đi tẹo nào. Ông xã tinh trùng yếu cũng không hề tăng. Ngày nào cũng uống hơn 200 viên.
    • 1,582 Bài viết

• 2,713 Được cảm ơn

mình cũng đang mong con, bữa tới bắt mạch 2vc cùng lấy thuốc chỗ bác này rồi, mình tới 17 này thử que.
    Không biết cười toe toét hay khóc như mưa nữa.
    Hạnh phúc chỉ dành cho người dám đi đến cuối chặng đường!!!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,582 Bài viết

• 2,713 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khibathanh Xem bài viết
    Ôi các mẹ đừng uống thuốc ông ấy làm gì, mình uống thuốc 4 tháng trời chữa nhân xơ mà chẳng nhỏ đi tẹo nào. Ông xã tinh trùng yếu cũng không hề tăng. Ngày nào cũng uống hơn 200 viên.
    mẹ nó bị nhân xơ sao không dùng Nga Phụ Khang, cái này do bs Vỹ ở BVPSTW hà nội giới thiệu đó.
    Mình xem cở clip về cuội nói chuyện về nhân xơ TC bác ấy bày như thế này cho bệnh nhân:
    NGa phụ khang uống 3 tháng nếu là nhân xơ dưới 3cm.
    Ngày 9v/ ngày uống 3 lần. liều này gọi là liều tấn công. hết 3 tháng đi siêu âm lại. nếu vẫn còn thì dùng thêm 3 tháng liều củng cố 6v/ ngày
    • 22 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khibathanh Xem bài viết
    Ô cũng biết ông này nè. Cô giáo mình dạy tiếng anh, bị bệnh tim bẩm sinh thai tháng thứ 4 đi tới các bệnh viện đều bắt mổ phá thai, nhưng cô giáo mình lại rất muốn có con nếu phá thì lần sau cũng không thể có nữa, thế là cô mình hơi liều uống 5 tháng thuốc dưỡng thai đã sinh em bé bình thường và giờ đang chữa bệnh tim nữa
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn uống thuốc ở đó kết quả thế nào rồi vậy. Mình cũng đang định ốc thuốc ở đó về nè
    • 1,582 Bài viết

• 2,713 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thoak08 Xem bài viết
    Bạn uống thuốc ở đó kết quả thế nào rồi vậy. Mình cũng đang định ốc thuốc ở đó về nè
    chắc mình chưa hợp, hai tháng rồi chẳng thấy gì
    • 41 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

alo alo.em bị u xơ vú cũng đang định dùng nè.không biết các chị đã dùng không biết hiệu quả thế nào
    inbox cho e với
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trucnghi26032008 Xem bài viết
    Mình bị thai lưu 02 lần liên tiếp. Muốn hỏi nhiều điều, cách chữa uống thuốc như thế nào để lần sau mang bầu không bị lưu nhưng mình tìm nhiều tài liệu thì chẳng có tý giải đáp nào, có bầu đi ngay từ đầu cũng uống thuốc mà vẫn bị lưu. Thực sự nhiều lúc mình cảm thấy tuyệt vọng lắm. Vào Google tra thuốc chữa thai lưu chỉ thấy có thuốc bắc Kim tuấn thôi nên mình cũng đánh liều gửi tiền cắt thuốc. Mình uống được một đợt rồi đang mới bắt đầu uống đợt 2. Chỉ hy vọng thuốc có tác dụng tốt đối với người bị thai lưu nhiều lần như mình

mình cũng đang uống thuỗcc bắc của nhà thuốc Kim Tuấn được 3 tháng rồi 7/08/2013 >>7/10/2013 , mình cũng bị sảy thai liên tiếp 3 lần , 3 lần đều giống nhau cứ đến tuần thứ 6 là siêu âm túi thai méo mó không có phôi thai không co tim thai chữa chạy nhiều nơi xét nghiệm đủ thứ thậm chí gửi mẫu thai sang Thailand để làm xét nghiệm sinh thiết kết quả bình thường Vay nguyên nhân là gi? .........
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chipchip86 Xem bài viết
    mọi người uống chưa vậy?em cũng đang định uống nè.mai em đi chuyển tiền để đăng ký rùi.

Mẹ chipchip86 uống thuốc của nhà thuốc Kim Tuấn được mấy tháng rồi đã có baby chưa có gì post thông tin lên chia sẻ cho mình biết đẻ có thêm nhiều hy vong nhé. yêu tất cả các mẹ có Miscarring nhé
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhchautuan Xem bài viết
    mình cũng đang mong con, bữa tới bắt mạch 2vc cùng lấy thuốc chỗ bác này rồi, mình tới 17 này thử que.
    Không biết cười toe toét hay khóc như mưa nữa.

Mẹ minhchautuan ơi đã có bayby được mấy tháng rồi sau khi uống thuôcx cua nhà thuốc kim tuấn thì kết quả có tốt không lên đây chia sẻ cho minh vui với . hy vọng mọi điều tốt đẹp