• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 1 Lượt chia sẻ
  • 10.9K Lượt đọc
  • 33 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 108 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

em cưới được gần một năm rồi và vẫn chưa có con. hôm vừa rồi đi chụp ct vòi trứng và bs kết luận e bị ứ nước vòi trứng trái. em đag hoang mang lắm. júp em với!!!!!!!!!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Admin; 29/09/2010 vào lúc 10:45 AM.

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 63 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phamminhly Xem bài viết
    em cưới được gần một năm rồi và vẫn chưa có con. hôm vừa rồi đi chụp ct vòi trứng và bs kết luận e bị ứ nước vòi trứng trái. em đag hoang mang lắm. júp em với!!!!!!!!!
    Bạn đừng quá lo lắng nhé, đến viện mổ nội soi, thông vòi trứng là có thai bình thường nha. Như tớ năm 2008 cũng giống bạn, và đã mổ nội soi, một năm sau thì tớ có bầu tự nhiên đấy, nhưng rất tiếc ko thể giữ được bé. Bạn cứ yên tâm nha!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 108 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

chị cũng bị ứ nước vòi trứng ah? cho em hỏi chi phí mổ nọi soi có đắt lắm ko ah? vòi trứng e ko tắc, chỉ ứ nước nhẹ cũng phải mổ hả chị?

• 384 Bài viết

• 199 Được cảm ơn

bạn nên tiến hành càng sớm càng tốt vì ứ nước như vậy sẽ dẫn đến vô sinh đó. Vì khi tinh trùng vào mà ko ra được thì sẽ dẫn đến chết tinh trùng và sẽ ko có con. ĐƯờng vào thì phải có đường ra bạn ạ. Chúc bạn sớm 2v nha

• 570 Bài viết

• 603 Được cảm ơn

Mình cũng bị ứ dịch vt, cuối tháng 10 này mổ. Mình chẳng biết ứ nước với ứ dịch có phải là 1 thứ không?Ứ dịch vt rất dễ thai ngoài tử cung và nếu có thai thì cũng dễ hỏng thai vì dịch này sẽ chảy xuống tử cung và làm hỏng thai.

Chỗ này để chờ 2V
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 129 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhatrang79 Xem bài viết
    Mình cũng bị ứ dịch vt, cuối tháng 10 này mổ. Mình chẳng biết ứ nước với ứ dịch có phải là 1 thứ không?Ứ dịch vt rất dễ thai ngoài tử cung và nếu có thai thì cũng dễ hỏng thai vì dịch này sẽ chảy xuống tử cung và làm hỏng thai.
    Mình cũng bị ứ nước nè. Đang thông ở nhà bs Trung, nhiều người thông ở đó được đấy bạn ạ. Bạn cứ thông đi đã, không được thì mới mổ, vì mổ này mà không được chỉ có TTON thôi, bạn cố gắng lên nhé. Có gì thì cứ liên lạc với mình, mình cho địa chỉ

• 129 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phamminhly Xem bài viết
    chị cũng bị ứ nước vòi trứng ah? cho em hỏi chi phí mổ nọi soi có đắt lắm ko ah? vòi trứng e ko tắc, chỉ ứ nước nhẹ cũng phải mổ hả chị?
    Chí phí mns thì không đắt lắm, nếu em bị ứ nhẹ thì thử đi thông xem sao, sau đó thì mổ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 570 Bài viết

• 603 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi haivong83 Xem bài viết
    Mình cũng bị ứ nước nè. Đang thông ở nhà bs Trung, nhiều người thông ở đó được đấy bạn ạ. Bạn cứ thông đi đã, không được thì mới mổ, vì mổ này mà không được chỉ có TTON thôi, bạn cố gắng lên nhé. Có gì thì cứ liên lạc với mình, mình cho địa chỉ
    Mình chỉ bị ứ bên trái thôi, mình phải mổ vì mình bị LNMTC nữa mà.

Chỗ này để chờ 2V

• 53 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

M cũng thấy nhiều người đi thông ở nhà bác sĩ Trung lắm, và đều có kết quả nhé. Mình có 2 đứa bạn đều bị ứ nước, và tắc một bên vòi trứng, vậy mà đi thông ở nhà bác sĩ Trung khoảng 3 tháng là đã có bầu rồi, mà toàn là con trai chứ.

• 570 Bài viết

• 603 Được cảm ơn

Thông như thế nào hả các mẹ? Mình ở HCM.

Chỗ này để chờ 2V

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4