CHUẨN BỊ MANG THAI

TTON tầng 38 - Bao ngày mẹ ngóng, bao ngày mẹ trông, bao ngày mẹ mong. Cảm ơn con đã đến bên mẹ

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 85.8K Lượt đọc
  • 1.67K Trả lời

33 Người đang theo dõi

• 135 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Lần đầu tiên E xí dc Mặt tiền luôn.hi vọng sẽ gặp đc nhiều may mắn trong hành trình tìm kiếm con yêu.e xin chúc tầng 38 này mẹ nào cũng 2v hết nhá.
    • 135 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Cảm ơn chị mai mát tay xây nhà mới nha.chúc mẹ con chị luôn mạnh khoẻ bình an.Fb Của e là Nhung Hiệp ý ạ.
    • 391 Bài viết

• 224 Được cảm ơn

Cho em xin một xuất may mắn nhé.Mong cả nhà thành công hết trong tầng 38 .Chuyển hết sang nhà mang thai.Mong tầng 38 ai cũng 2v beta cao vút nhé.
    • 391 Bài viết

• 224 Được cảm ơn

Người ta có pháp sư gọi mưa.Nhà mình kiếm pháp sư gọi may mắn đi cả nhà.
    • 1,011 Bài viết

• 2,539 Được cảm ơn

đăng ký 1 chân nào. lần này mở nhà mới nhất định người người 2v nhà nhà 2v
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 145 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BEOU0501 Xem bài viết
    Các mẹ làm PDD rồi cho mình hỏi tí, mình đang tiêm mũi thứ 2 của PDD. Khi tiêm chu kỳ của mình có bị dài ra hay ngắn đi không. Vì chu kỳ của mình khá đều nêú theo đúng chu kỳ thì khi tiêm đến mũi thứ 11 mình đã bị QKD. Khi QKD thì có tiêm tiếp không nhỉ? Mình đang lăn tăn quá....
    Mình cũng không biết nữa mình chưa thấy QKD, nhưng thấy các mẹ đi trước bảo ngày kinh sẽ dài ra có người phải tiêm tới 17 mũi nội tiết, có người thì chuyển sang thuốc kích trứng 3 ngày thì có kinh. Nói tóm lại là sau tiêm 12 mũi tùy vào kết quả xét nghiệm bác sỹ sẽ chỉ định tiếp.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 148 Bài viết

• 263 Được cảm ơn

Cho mình xin 1 xuất may mắn nha, chúc cho các mẹ có nhiều trứng tốt, phôi tốt, chuyển phôi được thành công, các mẹ có bầu thì bình an 9 tháng 10 ngày, các bé ngoan, khỏe mạnh.
    • 627 Bài viết

• 433 Được cảm ơn

Hihi chúc mừng nhà mới, mong nhà mới sẽ có thật nhiều mẹ đón được những thành viên mới cho gia đình nhé, hi.
    • 255 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Cho mình tham gia với , chúc cả nhà mình thành công rực rỡ, sớm được chuyển sang nhà MUM.
    “Tôi làm được mọi sự nhờ Đấng ban thêm sức cho tôi”
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 89 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Mừng nhà mới. Mình làm PDD, ngày 31/7 bắt đầu tiêm mũi đầu tiên. Hy vọng may mắn sẽ đến với cả nhà
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)