• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

CHUẨN BỊ MANG THAI

TTON tầng 38 - Bao ngày mẹ ngóng, bao ngày mẹ trông, bao ngày mẹ mong. Cảm ơn con đã đến bên mẹ

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 89.7K Lượt đọc
  • 1.67K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 335 Bài viết

• 211 Được cảm ơn

chào mừng nhà mới, chúc các mẹ đang mang bầu khỏe mạnh, con iu ngoan ngoãn, cán đích an toàn còn các mẹ sắp ra quân thành công rực rỡ.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 217 Bài viết

• 175 Được cảm ơn

Chúc cả nhà ta sang nhà mới này sẽ có được thật nhiều may mắn, chúc các mẹ sớm đón được bé iu về nhà.
    • 43 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

cho mình xí một chỗ lấy hên nhé! chúc cả nhà ta người người 2v..............tặng hoa cho cả nhà này
    • 104 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

chúc cả nhà may mắn,beta cao vut.chúc các mẹ 2v rồi bình an 9m10d trong đó có mẹ con mình nhé.
    ở tầng 37 mình đọc dc có bạn chuyển phôi mà không tự tin lắm vì không thấy hiện tượng gì.Đừng lo bạn nhé vì mình vài tuần đầu luôn chẳng thấy hiện tượng gì cả ngoài ăn khỏe hay đói ra thì tất cả đều như bình thường hết.đến mãi tuần thứ 7 mới bắt đầu nghén và giờ do ở nhà không đi làm nữa nên bị tress nặng quá (lúc nào cũng muốn bỏ chồng) nên lâu không vào nhà dc.
    các bạn tự tin nên nhé,cũng không cần kiêng cữ quá nhiều đâu tâm lý thoải mái là quan trọng nhất đây.
    bé nhà mình giờ đã dc 15 tuần rồi đấy.
    ủn mông đá đít các mẹ lấy hên nhé.
    • 174 Bài viết

• 174 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lien75 Xem bài viết
    Cho Chị xí 1 chỗ để theo Mẹ con em Mai. May mắn bất ngờ nhỉ?
    Mình tưởng mẹ này sang nhà Mum từ lâu rùi chứ!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,027 Bài viết

• 2,541 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BEOU0501 Xem bài viết
    Các mẹ làm PDD rồi cho mình hỏi tí, mình đang tiêm mũi thứ 2 của PDD. Khi tiêm chu kỳ của mình có bị dài ra hay ngắn đi không. Vì chu kỳ của mình khá đều nêú theo đúng chu kỳ thì khi tiêm đến mũi thứ 11 mình đã bị QKD. Khi QKD thì có tiêm tiếp không nhỉ? Mình đang lăn tăn quá....
    Thường thì sẽ bị thay đổi hoặc dài ra hoặc ngắn đi bạn nhé. Không lo đâu sẽ có xét nghiệm để xem các chỉ số của bạn sau khi tiêm 13 mũi đầu nếu đạt mới được chuyển thuốc kích trứng.
    Mình đây là 1 ví dụ bình thường chu kỳ kinh của mình ngắn dưới 30 ngày, nhưng khi tiêm thì chu kỳ bị kéo dài, tiêm thành 18 mũi, chuyển sang kích trứng 2 mũi nữa mới thấy QKD.
    Trong quá trình tiêm toa 1 có QKĐ vẫn tiêm như bình thường bạn ạ.
    Cứ làm theo chỉ dẫn của bác sĩ, chúc thành công nhé
    • 65 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Điểm danh cái nào, mình đã trường kỳ kháng chiến ivf rồi. Hi vọng sẽ may mắn khi tham gia tầng này mà không cần ivf. Chúc cả nhà thành công, đại thành công!
    • 119 Bài viết

• 125 Được cảm ơn

Ui chao chậm chân mất. Chúc nhà mới - thắng lợi mới. Em Mai mở hàng, chị Mai chắc chắn sẽ được hên lây rùi. Tặng hoa mẹ con em
    • 429 Bài viết

• 172 Được cảm ơn

Nhà mới chắc chắn sẽ có bão 2v các mẹ nhỉ
    Nam mô Quan thế âm bồ tát, Nam mô Dược sư Lưu Ly Quang Vương phật đại từ đại bi phù hộ cho mẹ con con bình an mạnh khỏe, cán đích thành công.

Bố mẹ yêu các con nhiều lắm
    • 322 Bài viết

• 352 Được cảm ơn

Chúc cả nhà thành công, các mẹ 2v hết nhé.
    Em sunmun8287 siêng năng chăm chỉ trông nhà thế, chúc em kì này đại thành công.
    Bố mẹ yêu con!
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 247 Bài viết

• 278 Được cảm ơn

Tặng hoa mừng khai trương nhà mới, chúc tất cả chị em ta sớm tay bồng tay bế...
    v
    NAM MÔ QUAN THẾ ÂM BỒ TÁT ĐẠI TỪ ĐẠI BI PHÙ HỘ ĐỘ TRÌ

• 627 Bài viết

• 433 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mecoconyeu Xem bài viết
    Chúc cả nhà thành công, các mẹ 2v hết nhé.
    Em sunmun8287 siêng năng chăm chỉ trông nhà thế, chúc em kì này đại thành công.
    hí hí nhàn cư vi bất thiện là vậy đó chị . E đang nghỉ ở nhà chờ đến thứ 6 là bay vào gặp bác sỹ đóa ạ, nên suốt ngày vào trông nhà cho các mẹ yên tâm chiến đấu , hihi. E cảm ơn chị nhìu nha. Chị định khi nào thì bắt đầu tiếp ạ, e cũng chúc chị lần tới thành công vang dội nha.
    • 192 Bài viết

• 718 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhnhanthanhnhan Xem bài viết
    Mình tưởng mẹ này sang nhà Mum từ lâu rùi chứ!
    Ngấp nghé mãi mà chưa đc sang Mẹ nó ạ. Mới có 7 lần CP thôi mà.
    Mỉm cười với đời.
    • 432 Bài viết

• 237 Được cảm ơn

Cu tim nha cu, hoa ra moi nguoi sang day roi.
    Theo linh cam cua minh, dot toi em sunmun chac chan duoc ghi ten bang vang nhe.
    Bưởi, Xoài, Táo là 3 thiên thần của mẹ
    Cám ơn vì các con đã đến với bố mẹ. Dù khó khăn, bố mẹ sẽ nuôi dạy 3 con nên người. Cả nhà mình cùng cố gắng nhé!
    • 627 Bài viết

• 433 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mattroinhoxinh Xem bài viết
    Cu tim nha cu, hoa ra moi nguoi sang day roi.
    Theo linh cam cua minh, dot toi em sunmun chac chan duoc ghi ten bang vang nhe.
    Hí hí. E cảm ơn chị nhiều nha, cầu mong sao cho linh cảm của chị lần này sẽ đúng nhé chị, hị hị . Nói vậy chứ e run và lo lắm chị ơi, vì lần này e định cp xong là bay về luôn nên cũng lo lắm, ko bít như thế có ổn ko nữa, cầu mong mọi điều sẽ suôn sẻ, hi hi. E cũng chúc chị tháng 10 al này đón tập 2 được quý tử luôn nha chị
    • 1,027 Bài viết

• 2,541 Được cảm ơn

hôm nay mình đã đc tiêm rụng trứng vào đêm nay. Mình đang thắc mắc không biết lấy tinh trùng thế nào đây, vì ông xã mình không tự lấy tinh trùng đc phải có sự hỗ trợ của vợ
    Mình thấy ghi trong hồ sơ của mình là ca 6. chắc là sẽ muộn tầm cuối h sáng mới chọc hút ( mình làm tại viện C)
    Thứ 6 này mình sẽ chọc hút, không biết sau chọc hút trứng có đau quá cần nghỉ ngơi gì không. Mẹ nào có kinh nghiệm chia sẻ cho mình với nhé
    • 202 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chuotmeo84 Xem bài viết
    hôm nay mình đã đc tiêm rụng trứng vào đêm nay. Mình đang thắc mắc không biết lấy tinh trùng thế nào đây, vì ông xã mình không tự lấy tinh trùng đc phải có sự hỗ trợ của vợ
    Mình thấy ghi trong hồ sơ của mình là ca 6. chắc là sẽ muộn tầm cuối h sáng mới chọc hút ( mình làm tại viện C)
    Thứ 6 này mình sẽ chọc hút, không biết sau chọc hút trứng có đau quá cần nghỉ ngơi gì không. Mẹ nào có kinh nghiệm chia sẻ cho mình với nhé
    Luc chua choc hut ban co the ho tro chong lay tt duoc ma, con luc choc hut bs gay me minh ko biet gi dau, con sau choc hut thi fai nam nghi lai bv chut xiu cho lai suc moi ve chu, nho sau choc hut nho chong mua sua cho uong nhe.. Chuc me no duoc nhieu trung tao nhieu foi tot , niem mac dep nhe
    • 99 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Chuotmeo84 cứ lấy trước từ nhà mang đến cũng được nhé xong mang lên để trên tầng 3 luôn, ko phải ca trước ca sau đâu, tầm gần 8h khi các mẹ vào nghe phổ biến hướng dẫn chuẩn bị chọc thì phòng lab đã lấy mẫu của tất cả các a tiến hành lọc rửa rồi. Khi Chọc hút gây mê họ hỏi vài câu xong mình đã ngủ thiếp đi rồi, lúc tỉnh dẫy đã thấy nằm ở phòng ngoài cũng các mẹ khác rồi. Nhanh lắm, vhir 10-15 phút/1 người thôi. Sau đấy chỉ thấy hơi tức tức kiểu đến chu kỳ thôi, ko đau đâu. Khi vào phòng chờ có thể mang đồ ăn nước uống vào sẵn để sau chọc ăn cho đỡ đói bạn nhé hoặc ko thì sau đấy chồng mua y tá họ sẽ mang vào hộ cho. Sẽ nằm lại đến khi y tá đo huyết áp ổn định thì có thể về. Chúc mẹ nó ra quân thắng lợi nhiều trứng tốt phôi tốt nha
    Trích dẫn Nguyên văn bởi chuotmeo84 Xem bài viết
    • 863 Bài viết

• 2,089 Được cảm ơn

Chúc mừng nhà mới, chúc các mẹ ra quân lần nào 2v lần đó nha. Cho 3 mẹ con mình đá đít ủn mông các mẹ nhanh chóng sang nhà MUM và villa Song thai, đa thai nha.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,027 Bài viết

• 2,541 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Roselo Xem bài viết
    Luc chua choc hut ban co the ho tro chong lay tt duoc ma, con luc choc hut bs gay me minh ko biet gi dau, con sau choc hut thi fai nam nghi lai bv chut xiu cho lai suc moi ve chu, nho sau choc hut nho chong mua sua cho uong nhe.. Chuc me no duoc nhieu trung tao nhieu foi tot , niem mac dep nhe
    Trích dẫn Nguyên văn bởi socbalu Xem bài viết
    Chuotmeo84 cứ lấy trước từ nhà mang đến cũng được nhé xong mang lên để trên tầng 3 luôn, ko phải ca trước ca sau đâu, tầm gần 8h khi các mẹ vào nghe phổ biến hướng dẫn chuẩn bị chọc thì phòng lab đã lấy mẫu của tất cả các a tiến hành lọc rửa rồi. Khi Chọc hút gây mê họ hỏi vài câu xong mình đã ngủ thiếp đi rồi, lúc tỉnh dẫy đã thấy nằm ở phòng ngoài cũng các mẹ khác rồi. Nhanh lắm, vhir 10-15 phút/1 người thôi. Sau đấy chỉ thấy hơi tức tức kiểu đến chu kỳ thôi, ko đau đâu. Khi vào phòng chờ có thể mang đồ ăn nước uống vào sẵn để sau chọc ăn cho đỡ đói bạn nhé hoặc ko thì sau đấy chồng mua y tá họ sẽ mang vào hộ cho. Sẽ nằm lại đến khi y tá đo huyết áp ổn định thì có thể về. Chúc mẹ nó ra quân thắng lợi nhiều trứng tốt phôi tốt nha
    Hihi cảm ơn hai bạn nhé, tối qua mình đội trời mưa to đi tiêm rụng đây nè.
    Về nhà cũng có tý hồi hộp ngủ cả đêm chỉ mê về việc chọc hút trứng như thế nào. Tâm lý có vẻ hơi bị lo lắng. Mặc dù trước đâu rất bình tĩnh.
    Miình siêu âm đc 8 trứng, niêm mạc 13,7.
    Hy vọng lần này ra quân thắng lợi.
    Chúc các mẹ thành công 2v hết. cho nhà TTON của mình vắng hoe chả có ai.
    Mong cho ko có ai bị Hiếm muộn cả