• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

CHUẨN BỊ MANG THAI

TTON Tầng 37 - Cảm ơn con đã đến và sẽ đến bên Mẹ. Mẹ yêu con và mong con nhiều

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 72.2K Lượt đọc
  • 1.53K Trả lời

21 Người đang theo dõi

• 247 Bài viết

• 166 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kubillchan Xem bài viết
    Chị đến bác Hoàng khám thai.Hay là theo dõi IVF ạ.Bác sỹ Lê Hoàng thì giỏi nhưng em thấy nói chung về 87 Nguyễn Du thì mọi người kêu siêu âm qua loa lắm.Không biết bs Lê Hoàng có là ngoại lệ không .Em tính nhờ bác ấy theo dõi cho lần chuyển phôi trữ này.Bác ấy có siêu âm ở nhà D ko, hay là bác ấy chỉ chuyển phôi thôi chị.Bác ấy chuyên siêu âm ở Nguyễn Du không biết khi mình đến đó nhờ bác ấy tư vấn theo dõi quá trình IVF bác có nhận ko.Bác Hoàng có dễ tính ko chị.Em sợ nhứng bác sỹ cau có, quát nạt bệnh nhân lắm .
    Mình vừa làm ivf xong, vẫn theo dõi trong viện C, đinh qua 3 tháng khi mọi thứ chắc chắn thì mình theo bác sĩ Hoàng. Bác sĩ Hoàng vẫn làm trong nhà D bình thường, có lịch theo tuần, lần trước bác sĩ Hoàng siêu âm trứng cho mình đấy, rất cẩn thận bạn ạ bạn cứ thử gọi cho bác ý xem thế nào nhé: 0903450309
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 183 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

Mình tưởng Pony điều trị được cái quá sản niêm mạc rùi cơ mà nhỉ. Thế đợt kích trứng vừa rồi Pony phải trữ vì proges cao và niêm mạc lại bị dính àh. Hình như cái niêm mạc bị tăng sản là do vấn đề nội tiết ko ổn thì phải, do nồng độ estrogen và progesteron nó không cân bằng hay sao ý. Pony đã đến khám bs Dũng kim ngưu chưa? Mình thấy mọi người khen bác ý giỏi về nội tiết đó và có thể đặt số khám hàng ngày qua điện thoại và cũng phải chờ đợi khá lâu để khám.
    Con tạ ơn Trời - Đất, tạ ơn Đức Phật Bà Quan Thế Âm Bồ Tát, tạ ơn các đấng Thần Linh Tiên Tổ, Tạ ơn Ngài Quan Hoàng Mười, tạ ơn Cậu, tạ ơn Cô phù hộ độ trì giúp cho con don duoc con yeu về !100:
    Mong các Ngài gia ân gia hộ, phù hộ độ trì cho bé yêu của con phát triển đầy đủ, mạnh khỏe, bình an 9m10d!
    Cảm ơn Bs Thùy Anh và TTHTSS Viện C đã giúp vc em có niềm vui này!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 30 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Pony2012 Xem bài viết
    Chồng mình uống Linh Tự Đan nè. A từ 0% lên 10%; không dị dạng lên 4%. Mật độ từ 20tr lên 25tr. Nói chung là có cải thiện đáng kể về số lượng và chất lượng sau 2-3 tuần dùng.
    Vậy hả chị.õx Chị uống liều Lượng thế nào ạ.xã e đang uống ngày 4viên.như Thế có ít quá ko ạ.
    Mong lắm con ơi.mau về với bố Hiệp mẹ Nhung nào.

• 30 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Chị m.s.h ơi cho e xin Nick facebook của chị Nha.chúc mừng Chị đón đc 2bé.

• 249 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

Ui Trời, mẹ m.sh đón được những 2 bé cơ à? Sao may mắn quá vậy? Chúc mừng chúc mừng! Mình chỉ mong tháng sau mình cũng được như mẹ m.sh mà thôi.
    Cầu xin và cầu mong......

• 30 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

[QUOTE=ccca;29700039]Ui Trời, mẹ m.sh đón được những 2 bé cơ à? Sao may mắn quá vậy? Chúc mừng chúc mừng! Mình chỉ mong tháng sau mình cũng được như mẹ m.sh mà thôi. Cầu xin và cầu mong......[/QUOTE cố gắng lên nhá chị.nhất Địng sẽ thành công mà

• 627 Bài viết

• 433 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quychyeuxh85 Xem bài viết
    hôm thứ 5 xã chị đi làm lại TDĐ , trộm vía có tăng rồi em ạ. chị cũng làm luôn cái NST ko biết có ổn ko? chị lại đag hồi hộp chờ giống em như trc rồi.tháng 7 em đi à?
    Hi chị, chúc mừng chị là TDD của a xã đã tăng nhé chị, bảo a xã cố gắng duy trì phong độ, hi, các a xã khỏe chỉ cần lấy 1 lần là đủ dùng thì mình sẽ lấy làm nhiều lần chị ạ, TT cũng dễ trữ lại nên chị cứ vững tin lên nhé, chúc cho a xã nhà chị cứ đà này mà tăng theo cấp số nhân nhé . Chị cũng làm xn NST luôn rồi ạ, uh mình làm cho yên tâm hơn thôi chị ạ, chị cứ tin tưởng là mình ko sao thì sẽ ko sao đâu chị nhé. Chúc chị có bộ NST hoàn toàn bình thường nha. E định tháng 7 vào đây, có khi chị e mình lại gặp nhau trong đó tiếp cũng nên.

• 65 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi suzylove Xem bài viết
    Ôi ox Em cũng tty nè.A=2 . TT dị dạng nhiều lắm.ox e đang uống Linh tự đan ạ.ko Biết ăn thua j ko Nữa.có mẹ nào cho ox dùng linh tự đan có kq tốt ko chia sẻ với e nhé.e cảm ơn ạ
    minh thi ox khong uong ma minh uong, noi chung la khong nhu quang cao, binh thuong chu ky minh rat deu nhung thang nao uong la thang do bi tre.

• 1,947 Bài viết

• 3,271 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ld7177 Xem bài viết
    Mình tưởng Pony điều trị được cái quá sản niêm mạc rùi cơ mà nhỉ. Thế đợt kích trứng vừa rồi Pony phải trữ vì proges cao và niêm mạc lại bị dính àh. Hình như cái niêm mạc bị tăng sản là do vấn đề nội tiết ko ổn thì phải, do nồng độ estrogen và progesteron nó không cân bằng hay sao ý. Pony đã đến khám bs Dũng kim ngưu chưa? Mình thấy mọi người khen bác ý giỏi về nội tiết đó và có thể đặt số khám hàng ngày qua điện thoại và cũng phải chờ đợi khá lâu để khám.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ld7177 Xem bài viết
    Ấy, cứ hy vọng tràn trề đi cho đời nó tươi Pony ạ. Mình cũng đang tự an ủi mình vậy đấy. Mình thì xác định rồi chiến đấu hết mình và cả hết tiền nữa đấy Pony ạ. ÔI cái polyp của mình, mình cũng ngược xuôi với nó mấy tháng trời đấy, các bs đã khám phụ khoa, siêu âm đầu dò cho mình từ ngay khi sạch kinh, rồi đến giữa kỳ kinh mà cũng đều nói ko có. Hôm qua chị Thùy Anh xem hồ sơ và tư vấn cho mình là sẽ cho mình lịch hẹn sau sạch kinh 2 ngày của chu kỳ tới sẽ siêu âm bơm nước buồng tử cung tại T3 nhà D để xác định xem vị trí nó ở đâu rồi mới có p/a xử lý ntn. Không biết là sau khi mình sa bơm nước buồng tc mà phát hiện có polyp thì có làm luôn không nhỉ hay lại đợi đến chu kỳ sau nhỉ?
    Khả năng bé quá nên khó thấy. Thế thì cứ bơm nước buồng tử cung thôi. Mổ tốt nhất là 3-5 ngày sau sạch kinh nên nếu siêu âm bơm nước thấy thì mẹ nó sẽ được xử lý luôn trong kỳ đấy. Em đợt vừa rồi tiêm thuốc IVF nó lại bị dày lên. Đúng là do nội tiết đấy. Bị cường estrogen. Thôi thì ca khó. Cứ từ từ bình tĩnh mà chữa trị vậy chẹp. Em thì ko muốn theo bác sỹ nào bên ngoài nữa. Đã đến bước IVF rồi thì cứ tầng 3 nhà D mà ăn vạ thôi hihi.

Trích dẫn Nguyên văn bởi suzylove Xem bài viết
    Vậy hả chị.õx Chị uống liều Lượng thế nào ạ.xã e đang uống ngày 4viên.như Thế có ít quá ko ạ.
    Xã chị uống ngày 4 viên đấy

• 92 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Các mẹ cho em hỏi có ai mũi kích trứng cuối cùng xét nghiệm E2 lên tới hơn 10.000 không ạ? Nghe nói E2 cao thì tốt nhưng cao quá như vậy thì sao không? Và cho em hỏi nếu nhờ bác Tiến chọc trứng thì có khó khăn không ạ?