• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

CHUẨN BỊ MANG THAI

TTON Tầng 32-36 - Cảm ơn con đã đến và sẽ đến bên Mẹ. Mẹ yêu con và mong con nhiều

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 497K Lượt đọc
  • 6K Trả lời

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ! em lập ra topic này để các mẹ mang thai nhờ TTON vào đây chia sẻ kinh nghiệm và những lo lắng của các mẹ nhé. Vẫn biết là chị em mình phải bám sát BS, nhưng thêm một vài kinh nghiệm của những ngưoiừ đi trước sẽ làm ngưoiừ đi sau yên tâm hơn. Mong các mẹ chia xẻ
    em vừa làm TTON tháng 8 vừa rồi. Thử máu đã có thai. 14tháng 10 em đi siêu âm xem được mấy thai, và tim thai. Khiếp, lâu thật, lâu như lúc ở nhà đợi thử thai vậy.
    mấy hôm nay em đặt ống thuốc, thấy đầu thuốc có bã đen đen. Gọi điện cho BS Tuân thì bác bảo không sao, do thuốc ở trong ngừoi lâu ngày k ra được nên thế.Trộm vía, không thấy gì nữa cả ngoài cặn thuốc đen. Có chị nào làm ON mà như em không vây?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 606 Bài viết

• 323 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi heomap83 Xem bài viết
    Chào các mẹ! em lập ra topic này để các mẹ mang thai nhờ TTON vào đây chia sẻ kinh nghiệm và những lo lắng của các mẹ nhé. Vẫn biết là chị em mình phải bám sát BS, nhưng thêm một vài kinh nghiệm của những ngưoiừ đi trước sẽ làm ngưoiừ đi sau yên tâm hơn. Mong các mẹ chia xẻ
    em vừa làm TTON tháng 8 vừa rồi. Thử máu đã có thai. 14tháng 10 em đi siêu âm xem được mấy thai, và tim thai. Khiếp, lâu thật, lâu như lúc ở nhà đợi thử thai vậy.
    mấy hôm nay em đặt ống thuốc, thấy đầu thuốc có bã đen đen. Gọi điện cho BS Tuân thì bác bảo không sao, do thuốc ở trong ngừoi lâu ngày k ra được nên thế.Trộm vía, không thấy gì nữa cả ngoài cặn thuốc đen. Có chị nào làm ON mà như em không vây?
    Em sang Mục 'Chuẩn bị mang thai", topic Chia sẻ kinh nghiệm TTON, em sẽ có thêm nhiều thông tin hữu ích. Chúc em may mắn, mẹ con bình an khỏe mạnh nhé:Rose:
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào bạn Movecon. Mình cũng làm TTTON 2 lần rồi. Lần nào mình thử thai cũng đều có kết quả thai dương tính hết. Nhưng rất buồn vì mình đã ko giữ được bé ở tuần thứ 6. Mình bơm thuốc cizion 8% vao thì khi đi tiểu mình cũng thấy bã thuốc ra có màu nâu đen, có khi là mau đen. và khoảng 1 tuần sau thì mình bị mất bé luôn.mình cũng biết là bạn đang rất lo lắng.Mình cũng từng giống như bạn mà. Nhưng bạn cũng đừng lo lắng hay suy nghĩ nhiều mà ảnh hưởng đến bé.Hy vọng mọi điều tốt đẹp sẽ đến với mẹ con bạn
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sorry chi Movecon nhe! Em địng gửi cho heomap83 nhung gửi nhằm cho chị
    • 606 Bài viết

• 323 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi heocondethuong1211 Xem bài viết
    Chào bạn Movecon. Mình cũng làm TTTON 2 lần rồi. Lần nào mình thử thai cũng đều có kết quả thai dương tính hết. Nhưng rất buồn vì mình đã ko giữ được bé ở tuần thứ 6. Mình bơm thuốc cizion 8% vao thì khi đi tiểu mình cũng thấy bã thuốc ra có màu nâu đen, có khi là mau đen. và khoảng 1 tuần sau thì mình bị mất bé luôn.mình cũng biết là bạn đang rất lo lắng.Mình cũng từng giống như bạn mà. Nhưng bạn cũng đừng lo lắng hay suy nghĩ nhiều mà ảnh hưởng đến bé.Hy vọng mọi điều tốt đẹp sẽ đến với mẹ con bạn
    Không sao Em cứ qua bên nhà TTON đi, rất nhiều mẹ kinh nghiệm về TTON, em sẽ tìm ra nhiều thông tin bổ ích
    • 91 Bài viết

• 100 Được cảm ơn

Chào Cả nhà . Mình mạn phép xin mở tầng 32 vì tầng 31 đã cao quá rồi. Mình xin giới thiệu sơ qua một chút về bản thân , Mình là thành viên của nhà TTON ( bắt đầu từ tầng 9 ), Năm 2009 mình làm lần đâu tiên và bây giờ cuộc sống của mình là 1 baby 2 tuổi mạnh khỏe đẹp trai thông minh. Hiện tại mình còn 4p trữ và dự định là sau khi ăn chơi qua mung 2-9 mình sẽ tiếp tục hành trình tìm con yêu. Hơn ai hết mình hiểu được cảm giác mong chờ con yêu và mong con mạnh khỏe là như thế nào và mình cũng mong tất cả các thanh viên trong Gia đình TTON được may mắn như mẹ con mình . Mẹ con Bi yêu cả nhà
    Đây là Link nhà cũ : TTON Tầng 31 - Chiến Thắng Oai Hùng - Đầu Rắn Đuôi Rồng Kéo Nhau Về Nằm Trong Bụng Tất Cả Mẹ ở Nhà IVF - Bình An Vô Sư - Mẹ Tròn Con Vuông
    • 295 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Rắn vàng đang đổ bộ về đại gia đình IVF chúng ta!
    Các mẹ chuẩn bị tinh thần mà đón rắn vàng nhé!
    • 201 Bài viết

• 310 Được cảm ơn

em xí được mặt tiền rùi. chúc cả nhà ta sang tầng mới ai cũng 2v hết
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 269 Bài viết

• 621 Được cảm ơn

Khakha, xí đc mặt tiền, hy vọng lây đc may mắn cuả mẹ xinhxinh! Chúc cả nhà thành công rực rỡ
    Là em : Hunghoa82
    Ngụp lặn giữa dòng đời em đã được gì đâu
    Chỉ có nỗi đau trải dài như vô tận...
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 145 Bài viết

• 197 Được cảm ơn

Ha ha ha, xí mặt tiền nào. Chúc cả nhà IVF lần này thành công vang dội nhé! Cố lên cố lên nào.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 446 Bài viết

• 925 Được cảm ơn

Lâu rùi toàn đi tàu ngầm ...
    Hôm nay nhân dịp nhà mới ngoi lên tí, chúc các chị em đang mong con ai cũng đều sớm thấy 2V, còn các chị em bầu bí thì khỏe mạnh bình an đủ 9m10d.
    Mong mãi được Bình An ....
    • 52 Bài viết

• 151 Được cảm ơn

Chúc mừng nhà mới nhiều may mắn..
    Đặt gạch cho con yêu khỏe mạnh.. Mẹ tròn con vuông 9 tháng 10 ngày..
    Mong con gái của mẹ luôn luôn khỏe manh, mau ăn chóng lớn..

Cầu mong bé Rắn cuả mẹ bình an 9 tháng 10

• 565 Bài viết

• 2,010 Được cảm ơn

Chào nhà mới, nhà mới thêm nhiều hy vọng mới, vỡ òa trong niềm vui mới. Chúc tất cả các em nhà IVF đều may mắn và thành công!
    • 206 Bài viết

• 316 Được cảm ơn

cho mình xí mặt tiền với các mẹ ơi
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 630 Bài viết

• 982 Được cảm ơn

không biết có xí xớn đc tý mặt tiền nào không đây. chúc cả nhà tầng 32 vạn sự như ý, ai ai cũng đc 2v mẹ tròn con vuông nhé.
    nick yahoo: mebena2012@yahoo.com.vn
    NAM MÔ ĐẠI TỪ ĐẠI BI CỨU KHỔ CỨU NẠN QUẢNG ĐẠI LINH CẢM BẠCH Y QUÁN THẾ ÂM BỒ TÁT XIN BỒ TÁT PHÙ HỘ ĐỌ TRÌ CHO CON LẦN NÀY VÀO VẠN HẠNH IVF THÀNH CÔNG , MẸ CON ĐƯỢC MẠNH KHỎE BÌNH AN VÔ SỰ. NAM MÔ A DI ĐÀ PHẬT
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 295 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Các chị ơi, nội tiết của em như thế này vào ngày 2 CKK:

FSH: 6.26 mIU/ml; LH: 5,97 mIU/ml; Prolatin: 110,4 mIU/ml; Estradiol: 18

Các chị xem như vậy có bình thường k ạ? Các chị bốc thuốc cho em với, em dự định tháng 10 âm sẽ xuất quân.
    Cảm ơn các chị, chúc gd IVF mau chóng đón rắn vàng!
    • 25 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Hên quá ,mình cũng xí được mặt tiền,mong may mắn đến với mình và những chị em đang mong chờ ngày được nằm ổ.Các mẹ mang thai ủn mông kịch liệt cho chị em chúng mình nha.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 222 Bài viết

• 526 Được cảm ơn

hi. MẶT XIỀN TẦNG 2.

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,080 Bài viết

• 2,213 Được cảm ơn

Em nằm được tầng hai nhưng chẵng vui vẻ tý nào,tại vì vừa qua nhà cũ đọc thấy bài của mẹ rongconmayman2012 xong tim như muốn thắt lại..Hết ham muốn gì luôn,.em xin chúc cho nhà mới ta sẻ đón được nhiều rắn con về,và rắn con sẻ đi chung với mẹ cho đến mốc cuối cùng..Tự nhiên chán nản ghê.,em sẻ mai danh ẫn tích 1 thời gian.Khi nào em đón được rồng con về rồi thì em sẻ lên nhà mình thông báo cho cả nhà biết là mẹ con em đả tới đích an toàn.Một lần nửa xin chúc cho các mẹ bình an vô sự.Em Kiwi.........
    Nam Mô A Di Đà Phật - Nam Mô Đại Từ Đại Bi Quán Thế Âm Bồ Tát - Nam Mô Dược Sư Lưu Ly Quang Như Lai - Nam Mô Đại Nguyện Địa Tạng Vương Bồ Tát
    • 311 Bài viết

• 868 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi contep Xem bài viết
    Chào nhà mới, nhà mới thêm nhiều hy vọng mới, vỡ òa trong niềm vui mới. Chúc tất cả các em nhà IVF đều may mắn và thành công!
    Chị Tép ơi, em đang có ý định tiêm phòng cúm và mua Fugaca về tẩy zun, nhưng ko biết Fugaca có oánh nhau với CoQ10 và DHEA ko chị nhỉ?

Các con yêu mau về nhà nhé!
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)