• 3 Lượt chia sẻ
  • 58.9K Lượt đọc
  • 201 Trả lời

11 Người đang theo dõi

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chị ơi, vc em đã thả 2 năm rồi không có. Chu kỳ của e rất thất thường, vừa rồi 3 tháng k thấy nguyệt san ghé nên em vào viện C xn nội tiết. Bs bảo em bị tăng prolactin, cho uống thuốc dutimex thì e giảm về bình thường và có kinh.bs còn nói em có dấu hiệu đa nang. Đến tháng này em lại thấy tức ngực mãi mà k thấy có kinh , đi sa thì cái nang nó to khổng lồ 50x32mm. nội mạc thì có 6mm. E lo quá. Vừa đa nang, nội tiết kém, nội mạc mỏng lại còn thêm trứng siêu khủng long nữa. E không biết bắt đầu chữa trị tnao, mà bác sỹ cứ dửng dưng như không khi e hỏi tư vấn ấy. Em đang tích cực uống sữa đậu nành để dày nội mạc và chờ chu kỳ này tới ạ.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào cả nhà. Mình lượn lờ wtt lâu rồi mà hôm nay mới lần đầu tiên comment trên này. Tháng trc mình cũng đi sa trứng, cũng ra đc 1 nàng trứng khủng long 39*36mm mà ko rụng . VC mình cưới nhau 8 tháng rồi mà chưa có j. Bác sĩ nói cái này phải theo dõi đến ngày t2 sau sạch kinh của ck sau mới đi khám lại. Lỡ lúc đó mà nó chưa teo đi thì làm thế nào nhỉ . Mình thấy lo quá. Bụng lúc nào cũng đau âm ỉ

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android